Natafuta Mchumba/Girtlfriend (Age around 20) Niko Dodoma

Joo Mtangazaji

New Member
Nov 13, 2020
2
45
Hello, mimi ni kijana wa kiume mwenye miaka 27 niko Dodoma, nahitaji mchumba/girlfriend mwenye age 18 - 25 ambaye yupo serious na ana real love coz nitampenda na kumpa nafasi anayostahili. Anicheki kwa 0782 855 136.
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
26,720
2,000
Unakwama Wapi
Mheshimiwa
Kule Alikomwambia Kunambi Na EX DC Wa Dodoma
Nenda Huko Mipango, CBE, UDOM
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom