kitali
JF-Expert Member
- Apr 6, 2012
- 6,362
- 9,679
Mzee hiyo hela ni ya kumfuva kama wanavyofanya wahindi sio kumlipa.Angelipwa laki 3 akajitegemea mwisho wa mwezi angeweza kubaki na laki moja cash?
Mzee hiyo hela ni ya kumfuva kama wanavyofanya wahindi sio kumlipa.Angelipwa laki 3 akajitegemea mwisho wa mwezi angeweza kubaki na laki moja cash?
Nilishapitia mkuuMzee haulipwi unapewa posho mwambie akulipe
Kwan ana makatoAngelipwa laki 3 akajitegemea mwisho wa mwezi angeweza kubaki na laki moja cash?
Wanaweza kaziKama uko seriously nitumie namba Yako pm Kisha nikutafutie vijana me Niko tabora
Weka mshaharaNa mimi nahitaji kijana naishi Dar umri kuanzia miaka 30 kwa alike tayari niDM
wanaweza mkuuWanaweza kazi
Shamba boy huelewi mkuuSpecify duties, ili tupime na ujira Kama vinaendana
Nimekudmwanaweza mkuu
KWahiyo huwezi kupambana nini anatakiwa kufanya? Sisi tunavijana wapo bushi ukiweka bayana inakuwa rahisi kuongea na muhusika.Shamba boy huelewi mkuu
Kwa kiswahili ni shughuli za shamba
Nimekuelewa ebu niedit uzi mkuu,KWahiyo huwezi kupambana nini anatakiwa kufanya? Sisi tunavijana wapo bushi ukiweka bayana inakuwa rahisi kuongea na muhusika.
Mfano;
Nilifikiri utasema duties ni Kama:
- Nina heka mbili ambazo zinatakiwa zilimwe na kusimimawiwa Hadi mazao yavunwe.
- Nina ng'ombe wa maziwa na mbuzi wa kuchunga au kukatia majani Kila siku.
- Nina migomba ambayo inatakiwa ipaliliwe Kila siku.
- Nina uza maziwa, hivyo shamba boy atakamua Kila siku na kuandaa kwa ajili ya kwenda kuuza.
Hivyo ni ngumi mkuu kuweka bayana? Au umelenga nini kusema shamba boy
MweziLaki kwa siku au mwezi 🤔
humu kuna wapumbavu wengi mkuu, usishughlike naoAngelipwa laki 3 akajitegemea mwisho wa mwezi angeweza kubaki na laki moja cash?
sawa mkuu ngoja niongee na madogo hapa mkuu!Nimekudm
Poa poasawa mkuu ngoja niongee na madogo hapa mkuu!