Natafuta kijana wa shamba, mshahara laki

Natafuta kijana wa shamba, mshahara laki

Wakuu natafuta kijana wa shamba kutoka usukumani mshahara laki1
Wa kunisimamia shughuli zangu za shamba la miparachichi
Shughuli zenyewe ni kama ifuatavyo
1.Kutunza miti ya parachichi ikiwemo kupalilia,kumwagilia panapobidi na kuwekea mbolea

2.Kuchimba mashimo ya kupanda miche mipya (kwa msimu wa mvua )
3.Kupanda miche mipya na kuihudumia

4.kusadia kuvuna maparachichi msimu wa mavuno


Nb:
🚷Miaka zaid ya 40 (hapana wasije wakanifia shambani)
🚷Mtu anaetaka kurudi nyumbani mara kwa mara(Hapana)
🚷Ambae si mzoefu na kilimo (Hapana)
🚷Wanaume wa dar,pwani,zanzibar au visiwani (hapana)
🚷Watoto hapana
Hii laki ya mwezi au mwaka
 
😆😆😆mlikuwa mnamlalamikia mkoloni mweupe. aliondoka kitambo. sasa tuna wakoloni weusi ndo hawa hapa.
We mpumbavu kabisa unaeleww maana ya mkoloni??
Au shule huna
Usikute uko kwa shemeji yako unakula wifi ya bure ! Ndo unaingia kupost ujinga.
 
Back
Top Bottom