Mtoto halali na hela
JF-Expert Member
- Aug 10, 2012
- 55,215
- 54,549
AsanteKila la heri wasukuma
AsanteKila la heri wasukuma
Na pesa ya kula usiku na mchana na kulala imejumlisha?Laki kwa siku 30 ni sawa na tshs 3500. 🤔🤔🤔
Hahahaa kumbeWasukuma ndio wanaotumikisha watu mashambani nenda bonde la usangu vibarua wengi ni Wahehe,Wabena,Wasangu na Wasafwa wamefugwa na Wasukuma kiasi cha kusahau Lugha zao za asili unamkumbuka Masanja Mkandamizaji amekulia kwenye mazingira ya usukuma kule Mbarali ?
Pia sio wasumbufu.Hawa watu naona wamezoea kilimo na mkikubaliana mmemaliza hana mbamba