Planet Data bundles
JF-Expert Member
- Sep 22, 2022
- 2,403
- 4,362
- Thread starter
- #61
We sharobaro wa dar hii kazi hutaiwez we fanya kilimo cha mtandaoniMkuu ni siyo msukuma ila nipe hiyo kazi
We sharobaro wa dar hii kazi hutaiwez we fanya kilimo cha mtandaoniMkuu ni siyo msukuma ila nipe hiyo kazi
Nataka nije niwe shamba boy hapo kwako ili mke wako azae watoto wanaofanana na mimiWe sharobaro wa dar hii kazi hutaiwez we fanya kilimo cha mtandaoni
Unataka akupe tenda ili umlombeeNataka nije niwe shamba boy hapo kwako ili mke wako azae watoto wanaofanana na mimi
uyo anath.omba kwa salary hiihii aumshahara laki1
Jamaa anataka hata mmang'ati. Bado una nafasi mkuuDah kabila lishaninyima fursana
Mi muhadzabe mkuuJamaa anataka hata mmang'ati. Bado una nafasi mkuu
🤣🤣🤣Mi muhadzabe mkuu
ENEO LA KAZI WAPIWakuu natafuta kijana wa shamba kutoka usukumani mshahara laki1
Wa kunisimamia shughuli zangu za shamba
Sahihi na hata akiumwa mwenye shamba anahusika kumepeleka hospitalKwamba ni ndogo?
Unalala hapo hapo! Unakula hapo hapo!! Huna cha nauli ya kwenda kazini.
Hapo anamzidi anayelipwa laki 5 na kuvaa tai.
MIMI MGENI JAMII FORUMS, ivi nawezaje kuchati na mtu PMSahihi na hata akiumwa mwenye shamba anahusika kumepeleka hospital
3333Laki kwa siku 30 ni sawa na tshs 3500. 🤔🤔🤔
Una click jina la muhusika kisha unaenda mahali palipo andikwa start conversation ukiingia hapo unaandika kitu chocho pale juu pameandikwa title unaweza andika habar mkuu au vyovyote kisa nenda sehemu ya massage tiririkaMIMI MGENI JAMII FORUMS, ivi nawezaje kuchati na mtu PM
Kwa mtu ambae hana kazi yeyote, bora akafanye kazi ya laki kuliko kukaa tu.Laki ni hela nzuri ukiwa unajitafuta.
Hela ndogo sana aiseeKula kulala kwa Boss hapo ni kama 300k
Mkuu naona we kweli upo serious, ume jiunge jumapili leo umeona fursa na ujataka kushangaa, maana humu kuna maskini wanaigiza uboss! lakini wewe ni mfano wa wanaume anatakiwa kuwa, ila mukikubaliana ukaanza kazi kwa huyo tajiri malipo yako akupe sebuleni, akikuita chumbani usiende.MIMI MGENI JAMII FORUMS, ivi nawezaje kuchati na mtu PM
Angelipwa laki 3 akajitegemea mwisho wa mwezi angeweza kubaki na laki moja cash?Hela ndogo sana aisee
Kawaida mbona mimi nalipwa 50k kwa mwakaLaki kwa siku 30 ni sawa na tshs 3500. 🤔🤔🤔
Mzee haulipwi unapewa posho mwambie akulipeKawaida mbona mimi nalipwa 50k kwa mwaka