• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nasubiri salaam za pole kutoka Ubalozi wa Marekani!

jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
30,326
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
30,326 2,000
Kwa kuwa USA inajali sana mambo yanayoendelea Tanzania ni vyema ikatoa pole kwa Serikali ya Tanzania baada ya kutokea maafa ya watu wapatao 40 moja ikiwa imesababishwa na mvua kubwa na jingine ikiwa ni mkanyagano wa watu wakitoka kwenye ibada(stampade).

Zitto tusaidie kuandaa barua ya kuwaomba waoneshe utu.

MY TAKE:
Anayewajali wananchi ni Serikali ya CCM na hakuna mgeni au kibaraka atakayewajali wananchi pindi tutakapopata majanga.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
21,804
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
21,804 2,000
Kwa kuwa USA inajali sana mambo yanayoendelea Tanzania ni vyema ikatoa pole kwa Serikali ya Tanzania baada ya kutokea maafa ya watu wapatao 40 moja ikiwa imesababishwa na mvua kubwa na jingine ikiwa ni mkanyagano wa watu wakitoka kwenye ibada(stampade).

Zitto tusaidie kuandaa barua ya kuwaomba waoneshe utu.
Imetoa tamko hili.
2293658_tapatalk_jpeg_1580290159593.jpeg


dodge
 
A

Akasankara

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
2,486
Points
2,000
A

Akasankara

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
2,486 2,000
Hebu onesha na ushahidi basi
Ushahidi ni kuwa, zito ameandika barua kuzuia fedha za MABEBERU, lakini wewe na Lumumba(ccm) kwa ujumla wake mnapinga vikali mkidai anasaliti nchi.
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,841
Points
2,000
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,841 2,000
Usiwapangie!
Anyway, endelea kusubiri
Kwa kuwa USA inajali sana mambo yanayoendelea Tanzania ni vyema ikatoa pole kwa Serikali ya Tanzania baada ya kutokea maafa ya watu wapatao 40 moja ikiwa imesababishwa na mvua kubwa na jingine ikiwa ni mkanyagano wa watu wakitoka kwenye ibada(stampade).

Zitto tusaidie kuandaa barua ya kuwaomba waoneshe utu.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
30,326
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
30,326 2,000
Ushahidi ni kuwa, zito ameandika barua kuzuia fedha za MABEBERU, lakini wewe na Lumumba(ccm) kwa ujumla wake mnapinga vikali mkidai anasaliti nchi.
Usichanganye issues...kuna mkopo na kuna uhisani.
Those are two different things.
 
L

Lord denning

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2015
Messages
849
Points
1,000
L

Lord denning

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2015
849 1,000
Kwa kuwa USA inajali sana mambo yanayoendelea Tanzania ni vyema ikatoa pole kwa Serikali ya Tanzania baada ya kutokea maafa ya watu wapatao 40 moja ikiwa imesababishwa na mvua kubwa na jingine ikiwa ni mkanyagano wa watu wakitoka kwenye ibada(stampade).

Zitto tusaidie kuandaa barua ya kuwaomba waoneshe utu.
Badala kung’ang’ania vikao vya Chama kujadili mambo ya msingi wakati taifa limo in dilema wewe unaleta mada za Marekani kutoa pole.


Kweli CCM tumeishiwa vijana!
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
30,326
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
30,326 2,000
Badala kung’ang’ania vikao vya Chama kujadili mambo ya msingi wakati taifa limo in dilema wewe unaleta mada za Marekani kutoa pole.


Kweli CCM tumeishiwa vijana!
Chama hakiwezi kujadili barua zilizoandaliwa na wanaopigia debe ushoga.
Msiba sio muhimu kwa taifa?
 
A

Akasankara

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
2,486
Points
2,000
A

Akasankara

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
2,486 2,000
Usichanganye issues...kuna mkopo na kuna uhisani.
Those are two different things.
Ok! sasa kati ya Mkopo au Hisani, WEWE na CCM yako mnalilia au mnahitaji kitu gani hapo?
 
L

Lord denning

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2015
Messages
849
Points
1,000
L

Lord denning

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2015
849 1,000
Chama hakiwezi kujadili barua zilizoandaliwa na wanaopigia debe ushoga.
Msiba sio muhimu kwa taifa?
Kwa iyo uchumi wa nchi kuyumba kutokana na sera mbovu za mtu mmoja na kundi lake sio jambo la muhimu kujadiliwa na chama???

Kwa iyo watanzania kuanza kuwekewa vikwazo kwenye Mataifa ya nje sio jambo la kujadiliwa na chama???

Kwa iyo nchi kukosa mikopo na misaada tuliyokuwa tunapata siku zote kwa sababu ya mtu mmoja na kundi lake na kiburi chao sio jambo la kujadiliwa na chama???


Kweli CCM tumepotea!!!!
 
rich gang

rich gang

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2016
Messages
1,047
Points
2,000
rich gang

rich gang

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2016
1,047 2,000
Kwa kuwa USA inajali sana mambo yanayoendelea Tanzania ni vyema ikatoa pole kwa Serikali ya Tanzania baada ya kutokea maafa ya watu wapatao 40 moja ikiwa imesababishwa na mvua kubwa na jingine ikiwa ni mkanyagano wa watu wakitoka kwenye ibada(stampade).

Zitto tusaidie kuandaa barua ya kuwaomba waoneshe utu.
ndipo akili zako za kufikiria zimekwamia hapo?
 

Forum statistics

Threads 1,403,606
Members 531,286
Posts 34,428,754
Top