"Nasubiri kwa hamu maandamano ya CHADEMA Moshi"!

"Nasubiri kwa hamu maandamano ya CHADEMA Moshi"!

Status
Not open for further replies.
Mimi sijaona mantiki ya swali hili zaidi ya kuonyesha kuwa Nape ana fikra za ukabila na Udini, angalia alivyomalizia eti Nikamjibu "BWANA YESU KRISTO ASIFIWE"!

Kwahiyo kwa akili ya nape CCM ni cha wakwere kwasababu tu raisi ni ------ au cha Waislamu kwasababu tu raisi ni Muislamu?

Moshi sio mji wa kulinganishwa na Dar, Mwanza, Arusha, Mbeya kwa mtiririko huo. hivi kama CCM ikianzisha maandamano yeyote yataanzaia kwao na Nape? au kwenye ile shule iliyomzawadia Nape division foo? kweli matokeo ya Nape yanarandana kabisa na fikra zake.

Badala ya kuanzisha mada zitakazosaidia kulikomboa Taifa kwenye umaskini, yeye ni kuleta mada za kijinga tu.

Nimejaribu kuwaza tu Kama Nape ni kijana mwenye akili zaidi ya vijana wote wa CCM hivyo kumpatia nafasi hiyo; na vivyo hivyo kwamba Bulembo ndio mwenye akili zaidi ya Wazazi wote waliopo CCM hivyo kupewa uwenyekiti wa wazazi wa CCM waliobaki wa hali gani?
 
nmejarib kuupitia huu uzi tangu ulipotoka ila ckuweza kuona mashiko yake pengne labda udini,naona mkuundugu nep anajarib kugain political popularity au ndo ktka mbio za urahisi 2015??
 
Matusi, kejeli na maneno ya kitoto kama yako ni dalili za mwisho za kuoshiwa hoja! Kwaheri kwasababu ujumbe umefuka vizuri sana!

Mkuu labda umepotoka kwa kutoelewa au kwa makusudi hasa ukizingatia nafasi yako ndani ya chamachako kikongwe.Hakuna maandamano ya CDM bali ya vyama vya upinzani.Maandamano haya yameratibiwa na vyama vya NCCR,CUF,CDM ...hivyo sioni kama ni sahihi kuendelea kujinyonga na CHADEMA!Wishing u a good blue monday.
 
1:Usijaribu kututoa kwenye mjadala wa Katiba.Maandalizi ya Maandamano ya Upinzani Tarehe 10.10.2013 yanaendelea

Mswada unarudishwa bungeni.

Hii mbinu unayotumia ya propaganda ilishapitwa na wakati.Kuna mbinu mpya

Msome sana Carl Rove!

2:Uchaguzi ndani ya CHADEMA ni suala la kikatiba na halikuhusu.Uchaguzi ulifanyika 2009,miaka 5 inaisha mwaka 2014 kikatiba

3:Maandamano ya Nchi nzima 10.10.2013 yatajumuisha Mji wa Moshi.Kwahiyo jibu sahihi kwa kijana huyo ungemjibu kuwa yatafanyika Moshi tarehe 10.10.2013.
Pia CCM ndio Chama cha Upinzani Moshi kwa hiyo ungemjibu ni lini chama chako kitafanya maandamano.Acha kudanganya vijana huko mtaani.Waambie ukweli.

Good news kama umetambua umuhimu wa mazoezi leo.

NB:Mambo ya ndani ya CHADEMA hayakuhusu

.....Mnafiki,Mzandiki, muongo na Mfitini.....

Ni Karl Rove. With a K not C. Unapokosea grammar au spelling, you are loosing your credebility. At least from serious folks.

Halafu mtu yoyote mwenye akili kamilifu hawezi kumsoma Karl Rove.

Chadema haiwezi kuchukua nchi. Sio Tanzania hii tunaoijua sisi.
 
Nimeisoma kwa makini sana post yako japo haina kichwa wala miguu wala mantiki yoyote yani ata mtoto wa darasa la 7 angetuma kitu kinachoeleweka. Hakika watu wengi wamechangia hii post na hii ni kwasababuu umeigusa Chadema, na umepata msg kuwa watu wengi huiamini Chadema.
Mimi naamini ccm ni chama kikongwe na kenye wazee wenye hekima na maarifa ila kinachonishangaza inakuaje Ccm kumpa mtu asiyeweza kufikiri (kichwa nazi) nafasi ya katibu mwenezi wa chama?
Dogo Nape unadhalilisha familia yako na naamini mkeo akiisoma hii post............., sitaki kumalizia kitakacho tokea
 
Ni Karl Rove. With a K not C. Unapokosea grammar au spelling, you are loosing your credebility. At least from serious folks.

Halafu mtu yoyote mwenye akili kamilifu hawezi kumsoma Karl Rove.

Chadema haiwezi kuchukua nchi. Sio Tanzania hii tunaoijua sisi.

Why not? Despite Dubya not being a very good communicator, alishinda elections - twice.
 
nimekufwatilia mda mrefu kumbe hata wewe uwezo wa kujibu hoja huna mwenzio anasema hili wewe unajibu lile napata shida kuelewa aina ya watu mlionao chadema kama na wewe ni mtu unaetegegewa kwenye chama chenu ni hasara kubwa


Afu siku ingine mtoto wa kiume uache kufuatilia wanaume manake utaolewa! Gamba wewe
 
Kinacho NIFURAHISHA NI KUWA PAMOJA NA KUSHINDANA KUMTUKANA NAPE HAPA THREAD HII KWA MUDA MFUPI IMEFIKISHA WACHANGIAJI 300 WAKATI ILE YA BABU KUPOKELEWA USA MPAKA SASA PAMOJA NA KULAZIMISHWA SANA INA WACHANGIAJI 150!
Mytake
Dogo anawasumbu sana M4C!

Mbona hujaingia na id yako ya kawaida? Unahangaika we mpaka carolight...
 
Ukitoka kwenye mjadala wa katiba itakuwa ni kwaajili ya akili ndogo tu sio kwa hoja hii! Kila lakheri wote mnaoamini sheria inabadilishwa au kurekebishwa barabarani. Karibuni bungeni ambapo watanzania waliamua 74% wawe wabunge wa CCM!

Hii nchi ni masikini na itaendelea kuwa masikini kwasababu inaongozwa na viongozi wenye akili kama zako
 
Matusi, kejeli na maneno ya kitoto kama yako ni dalili za mwisho za kuoshiwa hoja! Kwaheri kwasababu ujumbe umefuka vizuri sana!

Nia yako unataka tukae kujadiri typing errors zako badala ya kuadili akili finyu uliyonayo, mimi nashangaa kwa nafasi yako mara kadhaa nimesikia ukizungumza propaganda zinazowagawa Watanzania kwa msingi ya kikabila, kidini na hata Kikanda, na hapa unajifanya kuna mtu amehoji Maandamano hayafanyiki Moshi, hii si kweli Moshi hakuna Maandamano kwasababu ipo chini ya Chadema, waandamane kudai nini kutoka kwa Serikali iliyo chini yao? haya ni mawazo yako na huenda ni mawazo ya CCM kujaribu kutaga kupandikiza chuki za kikanda, kidini nakadhalika ili watu waendelee kuuana na kumwagiana Tindikali kwa misingi hii, ninakuchukia sana Nape
 
1:Usijaribu kututoa kwenye mjadala wa Katiba.Maandalizi ya Maandamano ya Upinzani Tarehe 10.10.2013 yanaendelea

Mswada unarudishwa bungeni.

Hii mbinu unayotumia ya propaganda ilishapitwa na wakati.Kuna mbinu mpya

Msome sana Carl Rove!

i.....

Unamuone ukimwambia asome, wanasomaga hawa?!! Hawa wasome, tena kitabu...!!
 
Ni Karl Rove. With a K not C. Unapokosea grammar au spelling, you are loosing your credebility. At least from serious folks.

Halafu mtu yoyote mwenye akili kamilifu hawezi kumsoma Karl Rove.

Chadema haiwezi kuchukua nchi. Sio Tanzania hii tunaoijua sisi.


Sasa na wewe mheshimiwa mzima unajibu hoja kijinga hivi? Hivi ni nani mwenye akili huko ccm? ... Eti na wewe unajiita mwanasiasa khaaa!!! Shukuru Mungu umejikuta ulipo kwa mgongo wa baba yako, vinginevyo ungekuwa unalima ngogwe huko manake kilimo cha ngogwe ndio saiizi yako!
 
Nimekutana na kijana asub leo wakati natoka mazoezini akaniuliza;

"Kaka Nape mambo vipi? Mie mshabiki kufa wa Chadema lakini sijapata mtu wa kunijibu kwanini Chadema kila wakipanga maandamano wanapanga, Dar,Mwanza, Arusha na nimesikia wanakwenda Mbeya tar. 10. Kwanini hawapangi maandamano anakotoka muasisi wa Chadema Mzee Mtei?!!!"

Nikainama chini nikamuuliza uchaguzi ndani ya chama chenu lini?! Akastuka kidogo, akanambia hivi unatakiwa kuwa mwaka huu kweli!?!! "Mhhh hilo nalo swali! Lakini hivi tukifanya uchaguzi Chama chetu kitapona kweli?! Nadhani bora tusifanya uchaguzi mpaka tutakapokamata dola"! Alisisitiza kijana.

Nikamjibu "BWANA YESU KRISTO ASIFIWE"!

Huyo sio Shabiki wa CDM huyo ni jamaa tu alikuwa anataka kutake advantage kwako,and then aliye na afya hahitaji tabibu
 
Maandamano hayo sidhani Kama yatafanikiwa kwakuwa serikali Mpaka hivi sasa haijasema chochote na Mimi sitashiriki Kama serikali haitatoa Baraka zake.....
 
Ni Karl Rove. With a K not C. Unapokosea grammar au spelling, you are loosing your credebility. At least from serious folks.

Halafu mtu yoyote mwenye akili kamilifu hawezi kumsoma Karl Rove.

Chadema haiwezi kuchukua nchi. Sio Tanzania hii tunaoijua sisi.

Heri wewe huwa hukosei,
Mwenye akili timamu hawezi kumsoma Karl Rove, Je wewe ulishawahi kumsoma,kama umewahi una akili timilifu au lah, na kama hujawahi kumsoma umejuaje kama hayupo sawa
 
Ni Karl Rove. With a K not C. Unapokosea grammar au spelling, you are loosing your credebility. At least from serious folks.

Halafu mtu yoyote mwenye akili kamilifu hawezi kumsoma Karl Rove.

Chadema haiwezi kuchukua nchi. Sio Tanzania hii tunaoijua sisi.

Well Noted,Thanks. Isomeke Karl Rove.

Mtu Mwenye akili atamsoma mtu aliyeshindwa na kushinda mara Kadhaa. The Courage and Consequence kina mbinu za kisomi kuliko hizo alizofanya Katibu wako wa Itikadi na uenezi.Hata baadhi ya mbinu kwenye kampeni zako za Ubunge niliona uuliiga baadhi ya mbinu zake

David Plouffe aliyekua Chief Strategist wa Obama ameandika Kitabu kizuri 'The Audacity to Win: The Inside Story and Lessons of Barack Obama's Historic Victory'.Kwa wanasiasa vijana wanaweza kunufaika na usomaji huu wa vitabu,kuulewa na kuweka in practice kulingana na mazingira yetu.Sijui huyu jamaa mbinu alizotumia na anazoendelea kutumia tena za kitoto kabisa hata wewe umeshindwa kumshauri kama kijana Mwenzako? Chuki za Kambi zenu zisiwafikishe huku mkuu.Sisi kama vijana tusaidiane maarifa hata kama tuko vyama tofauti


Kama ni propaganda aache kutumia mbinu za zamani.Kuna ambavyo vimeandikwa kwa Lugha Nyepesi kabisa Vya Edward Beranays 'Crystallizing Public Opinion' na lengo lake huku kwenye meadia haliwezi kutimia kama hatamsoma 'Media Control:The Spectacular Achievements of Media Propaganda'

Aache kuandika kama Teenagers.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom