"Nasubiri kwa hamu maandamano ya CHADEMA Moshi"!

"Nasubiri kwa hamu maandamano ya CHADEMA Moshi"!

Status
Not open for further replies.
Nimekutana na kijana asub leo wakati natoka mazoezini akaniuliza;

"Kaka Nape mambo vipi? Mie mshabiki kufa wa Chadema lakini sijapata mtu wa kunijibu kwanini Chadema kila wakipanga maandamano wanapanga, Dar,Mwanza, Arusha na nimesikia wanakwenda Mbeya tar. 10. Kwanini hawapangi maandamano anakotoka muasisi wa Chadema Mzee Mtei?!!!"

Nikainama chini nikamuuliza uchaguzi ndani ya chama chenu lini?! Akastuka kidogo, akanambia hivi unatakiwa kuwa mwaka huu kweli!?!! "Mhhh hilo nalo swali! Lakini hivi tukifanya uchaguzi Chama chetu kitapona kweli?! Nadhani bora tusifanya uchaguzi mpaka tutakapokamata dola"! Alisisitiza kijana.

Nikamjibu "BWANA YESU KRISTO ASIFIWE"!

Huwa naambiwa tu Nape ni hopeless siamini hadi leo nilipoisoma hii post yako, nakupa mfano mdogo tu unajua mwenye afya hamhitaji daktari.
Unaisakama cdm weeeeeee hulali huli! Na bado aibu kubwa inakuja juu yako
 
Mtakuja kwa njia moja mtasambaa kwa njia saba! Kama nawakera kiasi hiki basi nafanya kazi yangu vizuri sana! You made my day!
wewe si mzima, kama uko hapa kukera watu hilo ni tatizo! unachofanya ni aibu...lakini kama hata hautambui wapi unakosea na unaona majibu ya kike ni ujanja ukweli uliyo wazi ni unachemsha
 
Vp hawa wamwagia watu tindikali na walisha sumu

ni kazi wazalendo kuilinda nchi na maadui wa ndani na nje kwa gharama yoyote kama inabidi,jino kwa jino...yaaani hakuna ujanja mbele ya haki..vita ni vita iwe ya maneno au ya matendo.na mwenye haki ni mshindi cku zote.TAFAKARI
 
Nape acha viroba ndugu yangu vinaharibu akili! Sikutegemea kiongozi mkubwa kama wewe ndani ya chama unakuwa na mawazo ya kitoto vile! Kua bwana!
Nimekutana na kijana asub leo wakati natoka mazoezini akaniuliza;

"Kaka Nape mambo vipi? Mie mshabiki kufa wa Chadema lakini sijapata mtu wa kunijibu kwanini Chadema kila wakipanga maandamano wanapanga, Dar,Mwanza, Arusha na nimesikia wanakwenda Mbeya tar. 10. Kwanini hawapangi maandamano anakotoka muasisi wa Chadema Mzee Mtei?!!!"

Nikainama chini nikamuuliza uchaguzi ndani ya chama chenu lini?! Akastuka kidogo, akanambia hivi unatakiwa kuwa mwaka huu kweli!?!! "Mhhh hilo nalo swali! Lakini hivi tukifanya uchaguzi Chama chetu kitapona kweli?! Nadhani bora tusifanya uchaguzi mpaka tutakapokamata dola"! Alisisitiza kijana.

Nikamjibu "BWANA YESU KRISTO ASIFIWE"!
 
Ukitoka kwenye mjadala wa katiba itakuwa ni kwaajili ya akili ndogo tu sio kwa hoja hii! Kila lakheri wote mnaoamini sheria inabadilishwa au kurekebishwa barabarani. Karibuni bungeni ambapo watanzania waliamua 74% wawe wabunge wa CCM!

si bora watanzania wangekuwa kweli waliamu, nasikitika kuwa wizi wenu wa kura ndio uliofanya kuwepo na 74% ya wabunge wa ccm mjengoni.
 
Huwezi kuwaletea WATZ maendeleo wakati hata information za ukweli huna...nasikitika sana
 
Well Noted,Thanks. Isomeke Karl Rove.

Mtu Mwenye akili atamsoma mtu aliyeshindwa na kushinda mara Kadhaa. The Courage and Consequence kina mbinu za kisomi kuliko hizo alizofanya Katibu wako wa Itikadi na uenezi.Hata baadhi ya mbinu kwenye kampeni zako za Ubunge niliona uuliiga baadhi ya mbinu zake

David Plouffe aliyekua Chief Strategist wa Obama ameandika Kitabu kizuri 'The Audacity to Win: The Inside Story and Lessons of Barack Obama's Historic Victory'.Kwa wanasiasa vijana wanaweza kunufaika na usomaji huu wa vitabu,kuulewa na kuweka in practice kulingana na mazingira yetu.Sijui huyu jamaa mbinu alizotumia na anazoendelea kutumia tena za kitoto kabisa hata wewe umeshindwa kumshauri kama kijana Mwenzako? Chuki za Kambi zenu zisiwafikishe huku mkuu.Sisi kama vijana tusaidiane maarifa hata kama tuko vyama tofauti


Kama ni propaganda aache kutumia mbinu za zamani.Kuna ambavyo vimeandikwa kwa Lugha Nyepesi kabisa Vya Edward Beranays 'Crystallizing Public Opinion' na lengo lake huku kwenye meadia haliwezi kutimia kama hatamsoma 'Media Control:The Spectacular Achievements of Media Propaganda'

Aache kuandika kama Teenagers.

ninacho wapongeza chadomo ni ile imani na matumaini mlonayo ya kushika dola hongereni maana matumaini huongeza siku za kuishi lakini katu hamtashika dola ya nchi hii
 
Nimekutana na kijana asub leo wakati natoka mazoezini akaniuliza;

"Kaka Nape mambo vipi? Mie mshabiki kufa wa Chadema lakini sijapata mtu wa kunijibu kwanini Chadema kila wakipanga maandamano wanapanga, Dar,Mwanza, Arusha na nimesikia wanakwenda Mbeya tar. 10. Kwanini hawapangi maandamano anakotoka muasisi wa Chadema Mzee Mtei?!!!"

Nikainama chini nikamuuliza uchaguzi ndani ya chama chenu lini?! Akastuka kidogo, akanambia hivi unatakiwa kuwa mwaka huu kweli!?!! "Mhhh hilo nalo swali! Lakini hivi tukifanya uchaguzi Chama chetu kitapona kweli?! Nadhani bora tusifanya uchaguzi mpaka tutakapokamata dola"! Alisisitiza kijana.

Nikamjibu "BWANA YESU KRISTO ASIFIWE"!
Asifiwe kwa dhihaka? Laiti ungekuwa sio shaitwani wa kijani tungekuelewa! ( ccm ni mashaitwan wa kijani kwa sababu walisema chademacni chama cha wakristo na cuf ni waislamu! Kwa ajili hiyo ccm hawana MUNGU bali shaitwan kama bwana na mfuasi wake!)
 
-Akili ndogo ni ya kwako.Una akili gani kubwa ya kujadili suala lolote la kitaifa wewe ikiwa hata kozi yako shuleni hujawahi kuwa na uwezo wa kujifanyia assignment?

Katiba kupatikana Barabarani inawezekana.Hata Kenya,Afrika Kusini,Nigeria na Ghana zilipatikana Barabarani.Uwe unafanya tafiti kabla ya kuandika.


huna haja ya kutumia nguvu nyingi kujibizana na haka katahiira, tunafanya mpango akienda Dom tumbakishe pale Milembe.
 
Mkuu, umejibu bila kumsoma Nape kiundani, na hivyo umejitega. Sentesi ya Nape inasema ".....anakotoka Mzee Mtei". Sio Anakokaa au kuishi. Kama sikosei nadhani mzee Mtei ANATOKA Mkoa wa Kilimanjaro - hukoooo Moshi alipolenga mwenzio.

Huwa mnachanganya sanaaa mambo... moshi mjini ni moja kati ya wilaya za mkoa wa kilimanjaro moshi vijiji kwa sehemu kubwa ipo milimani na makao makuu yake yapo KDC. wilaya nyingine za mkoa wa kilimanjaro ni hai, same, mwanga, siha na rombo. hizi ni wilaya tofauti tofauti kabisa na hazipo moshi zipo mkoani kilimanjaro...

Naona umekariri kuwa mtei lazima kwake ni moshi, unahau kuna wamasai na wameru, wapare ambao wamezaliwa na kukulia katika ardhi za babu zao zilizoko katika mikoa minginee... hili badniko limejaa ubaguzi wa kikabila na linalenga kuhusisha shughuliza chadema na kabila mojaaa.. huuu ni upuuuzi uzandiki na unafikiii... na haukubaliki..
 
Mkuu Nape, endelea kuyasubiria!.
Moshi ndio Ngome Kuu ya Chadema!, CCM hata mkikesha usiku na mchana kwa siku 360!, hamuitikisi, hivyo kwa maoni yangu, Moshi haihitaji kabisa maandamano ya Chadema!.

Hilo la uchaguzi wa ndani nalo neno!.

Kwa uzi huu, Mkuu Nape, kweli nimeamini, kuna watu wa CCM, hamlali kwa kuiwaza Chadema!, yaani Chadema inawakosesha kabisa usingizi, hadi mkikosa chochote cha kuandika, basi unaandika chochote tuu kuhusu Chadema ali muradi umeandika!.

Japo najua CCM mtashinda uchaguzi mkuu wa 2015! kwa mbinu zile zile, nilidhani huu sasa ni wakati wa kuendesha siasa za ukweli zaidi na sio ghilba kama kawaida!, CCM itaendelea kuchaguliwa kwa mazoea na sio kwa track record!, kama wewe ndio mmoja wa vinara, unakuja na uzi kama huu!, na hii mentality yako ndio mentality ya CCM as a whole!, please don't under estimates us that much!, ni vizuri, mkae mkijua, Watanzania wa leo, sio wajinga kama mnavyowadhania, hata kama CCM imekuwa madarakani kwa miaka 50 iliyopita na inataraji kuendelea kuwepo madarakani kwa miaka 50 mingine ijayo!, japo CCM has been fooling some people for sometimes, but you can't fool all the people, all the time!.

Pasco.

Mkuu hayo maneno hapo juu hakuna kiongozi wa ccm ya sasa anayeweza kuelewa na ndio maana hilo lichama linapoteza mwelekeo kila siku.
 
vipi mkutano wa jangwani au mnasubiri muone kwanza nguvu ya umma ili kujipanga?suala la maandamano ni muhimu ukitaka kujua kama watu wapo tayari msizuie tarehe 10.10.2013
 
Msalimie tumaini! Alikuwa rafiki wa kaka zangu milimani primary! Nilikuwa mdogo by then.......! Wao majumba 20, cc tulikuwa tunakaa simba road! Nape Nnauye
 
Last edited by a moderator:
wewe si mzima, kama uko hapa kukera watu hilo ni tatizo! unachofanya ni aibu...lakini kama hata hautambui wapi unakosea na unaona majibu ya kike ni ujanja ukweli uliyo wazi ni unachemsha


Hii biblia iliyoandika kusambaa uliisoma wapi??? dah sijui wewe nani sasa katika dunia hii! siasa bila dini nako bila!! pole lakini.
 
Magamba kweli mna akili ngumu sana,mkitaka kushinda Moshi,ni serikali ihakikishe inashirikiana na wana Moshi kwenye shughuli za mendeleo.Serikali ya magamba muliiususa Moshi kuwakomoa kwa kuchagua upinzani toka enzi za nccr na tlp, lakini watu wana msimamo.Viwanda mkauwa lakini wapi,mabomu mkapiga hamna kitu!

Mkitaka kuwin their herts back siyo kwa maneno,vitisho wala pilau zenu na kanga.Other than that Moshi muisahau,we're not cowards.Period!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom