kwahiyo kaka ulitaka atukane,aponde,akejeri ndio uridhike? mbona tunamawazo hasi sana wana JF? Yaani tunataka kila asiye mwana CDM aponde,ama akejeri kwa kila jambo,hizo ni siasa mufirisi hazitakiwi kabisa ktk nchi hii,kama alivyosema mtoa mada TAIFA KWANZA
tuwe wepesi wa kukubari pale tunapo ona kuna jema,tatizo letu ni kwamba baadhi ya wana JF wanadhani kuwa upinzani ni vita,kununa,kuwapekeyako usiongee na mtu na wala usikubariane na mpinzani wako kwa chochote kile
nyie mnaumia ndani ya JF wanaoielewa siasa wanafurahi kwa pamoja
wewe unae dhani kuwa upinzani ni ubandidu utakufa na presha,ona hapo chini watu ni furaha sana tu

Tubadirike vijana wenzangu,kwenye YES sema kenye NO sema,ila tupunguze chuki