- Mkuu heshima yako sana, sijawahi kumtukana anybody hapa au nje ya hapa, Mh. Mbowe ni rafiki yangu wa karibu sana toka tukwia wadogo, na kwa taarifa yako siku moja in the 80s aliwahi kupata ajali ya gari pale Salender saa Nane za usiku mimi ndiye niliyekwua wa kwanza kufika pale na kumpeleka Muhimbili Hospital, sasa haya majungu yako ya uchonganishi ni bure sana, infact jana I ahd a great time with him kwenye Canteen ya Bunge.
- Dr. Slaa I have a lot of respect for his Leadership skills, nimewahi kumkosoa na hasa kwenye uchaguzi wa Rais uliopita, kwa sababu sikuamini na mpaka leo siamini kwamba Chama chenye Wabunge 48 kilishinda Urais against chama chenye Wabunge 250 ni Simple Common Sense kwamba it is impossible unless wewe na yeye mna mifano hai ya kuonyesha ukweli wa hilo.
- Nimesema mara nyingi sana kule Facebook na hapa kwamba, Mh. Mbowe knoowing him as I do, hakuwa na sababu yoyote ya kuhangaika na wananchi kwa sababu hajawahi kuwa na shida ya pesa wala njaa, lakini ninaheshimu sana the fact kwamba ameamua kuwa mleta mapinduzi kwa wananchi wa hali ya chini, and again ninamuheshimu sana Dr. Slaa kwa kubadilisha Siasa zetu na kuzipeleka to another level hazitakuja kurudia tena kama zamani za kuogopana kuambiana ukweli,
- HOWEVER: I remain CCM member, tena mpaka kwenye damu yangu, ninataka mapinduzi na mabadiliko kwa wananchi na taifa letu, ninasema tena wengine tulete haya mawazo kutokea ndani ya CCM na wengine mje kutokea Upinzani, tusaidie taifa letu, zile siasa za uadui hazipo tena mkuu wangu, na uwe na siku njema!
- Mimi nipo hapa Bungeni Canteen na Wabunge wote wa taifa yaani wa CCM na Upinzani, kwa pamoja siasa sio uadui!
William.