Nassari: Mungu aibariki Tanzania!

Nassari: Mungu aibariki Tanzania!

Pasco wa JF anadai kimenuka huko Dodoma.
Wazee wamekuja na vigezo vipya kuwapiga vijana chini

1. Umri- eti CCM ichague wagombea wenye umri mkubwa kama uthibitisho wa long expiriance ya uzoefu wa muda
mrefu! .
2. Awe na shahada ya Chuo Kikuu ama ya Sheria, ama ya Uchumi kwa hoja kuwa kule kuna issues za kisheria na
issues za kiuchumi!.
3. Uzoefu wa kidplomasia.

Ndio maana William alikuja fasta fasta kuanzisha hii thread kuomba kura za wapinzani kwa kumfagilia Nassari.
Yaani hivyo vigezo hapo juu ha-meet hata kimoja.
Hana shahada ya sheria ama uchumi.
Kwenye thread yake alisema haendekezi diplomasia
Labda kigezo cha umri anaweza akafanya kama Lulu.
 
- classic ndio tatizo letu tanzania, tumechanagnywa sana na wanasiasa mpaka tumefikia mahali ni vigumu kuamini anything!

William.


wanasiasa si pamoja na wewe au wewe sio!!!!!!!??????????? Kwanza natamani yakukute yaliyomkuta sioi ili mkome kuwa na ndoto za kijinga kwamba kwa sababu baba alikuwa basi na mimi naweza!!!!!! Nendeni kaleni pemsheni za baba zenu, mtuachie nchi yetu na watu wetu!!!!!!
 
mkuu, sasa naona umeamua kuwachokoza vijana..... ngoja mi nikimbie! lol

Mkuu Mmbabe, hao vijana Taifa la Leo wako wapi? Waryoba, Ramadhani, Lubuva na akina Butiku?

Vijana wana role gani katika maamuzi ya nchi hii? Angalia Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi kule Kenya, angalia Jaji Mkuu wa Kenya. Hapo ndio utasema vijana ni Taifa la leo!
 
- Well, heshima mbele sana wakuu wote JF, nipo Dodoma toka majuzi kwenye ukingo wa mbio za Ubunge wa EAC, jana usiku Royal Hotel nilifanikiwa kukutana uso kwa uso na Mbunge Mpya wa Chadema Kamanda Nassari, na leo tena Bungeni nimeshuhudia kuapishwa kwake na pia kupata muda wa kuongea naye na kupiga sana picha naye, I was glad kujua kwamba ni M-JF!

- HOWEVER: Ninasema hivi in Ubunge wa Nassari, ni ushindi kwa Vijana I mean the kid is just 26 years old, and here he is leading, hebu look back ulipokuwa 26 years old then ulikuwa wapi na unafanya nini? ndio utaelewa kwamba sasa ni wakati wa Vijana, sasa hii dhana ya Vijana iende kwenye kona zote za Taifa, it does not matter Nassari anatoka chama gani, it is the message ya the big picture hapa TAIFA KWANZA!

- MUCH RESPECT CDM, SALUTE NASSARI! NA MUNGU AIBARIKI TANZANIA!

William.

anatumia id gani hapa jamvini?
 
hivi wewe kwa nini huna adabu?au hukufunzwa adabu kwenu?yaani Nassari unamwita kid?? umelelewa majalalni nini? hovyo kabisa..yaani unamwita mbunge wangu kid??
 
- Well, heshima mbele sana wakuu wote JF, nipo Dodoma toka majuzi kwenye ukingo wa mbio za Ubunge wa EAC, jana usiku Royal Hotel nilifanikiwa kukutana uso kwa uso na Mbunge Mpya wa Chadema Kamanda Nassari, na leo tena Bungeni nimeshuhudia kuapishwa kwake na pia kupata muda wa kuongea naye na kupiga sana picha naye, I was glad kujua kwamba ni M-JF!

- HOWEVER: Ninasema hivi in Ubunge wa Nassari, ni ushindi kwa Vijana I mean the kid is just 26 years old, and here he is leading, hebu look back ulipokuwa 26 years old then ulikuwa wapi na unafanya nini? ndio utaelewa kwamba sasa ni wakati wa Vijana, sasa hii dhana ya Vijana iende kwenye kona zote za Taifa, it does not matter Nassari anatoka chama gani, it is the message ya the big picture hapa TAIFA KWANZA!

- MUCH RESPECT CDM, SALUTE NASSARI! NA MUNGU AIBARIKI TANZANIA!

William.
Mkuu umenena,
Huo ndio uzalendo, unaangalia maslahi kwa Taifa kwanza!
Chukua like hiyo.
 
Unatafuta sympath/kura za CDM na ili uendeleze ufame tu,,huna lolote,,.
 
GT nawapongeza sana kwa michango yote! Willie na wengine as vijana wapambanaji hatuna budi kukubali kwa sehemu kubwa tumeharibiwa na wanasiasa! Ila kwa kizazi cha sasa ni ngumu mno kukubali kila jambo! Ni kizazi kinachothubutu kuuliza why? Ni kizazi kinachoweza kuchambua mambo na kutambua fact na uongo ni upi, Ni kizazi kinachochukua TAHADHARI kabla mambo hayajaharibika! Ni kizazi kinachoona mbali zaidi! Mfano mzuri ni AM! Vijana walidhamiria na wameweza! Walipiga kura, wakalinda na wakashinda! GT sisi tunaona, tunatambua, tumejipanga, tutalinda, tutapiga kura, tutaelimisha jamii, na tutashinda! Sisi ndo wenye dhamana ya taifa hili!
 
GT nawapongeza sana kwa michango yote! Willie, Kimbunga na wengine as vijana wapambanaji hatuna budi kukubali kwa sehemu kubwa jamii yetu iliharibiwa na wanasiasa! Ila kwa sasa na kwa kizazi chetu na cha sasa ni ngumu mno KWETU sisi vijana kukubali kila jambo! Ni kizazi kinachothubutu kuuliza why? Ni kizazi kinachoweza kuchambua mambo na kutambua fact na uongo ni upi, Ni kizazi kinachochukua TAHADHARI kabla mambo hayajaharibika! Ni kizazi kinachoona mbali zaidi! Mfano mzuri ni AM! Vijana walidhamiria na wameweza! Walipiga kura, wakalinda na wakashinda! GT sisi tunaona, tunatambua, tumejipanga, tutalinda, tutapiga kura, tutaelimisha jamii, na tutashinda! Sisi ndo wenye dhamana ya taifa hili!

Salute u pp!
 
yap kweli kiongozi huu ni wakati wa mapinduzi , naona kwa mbali mabadiliko hasa ukombozi wa kifikra unakaribia Tanzania , Mungu ibariki Tanzania
 
Kwa hiyo matusi ya William Malecela kwa Mbowe na Slaa kwako ni Ustaarabu? Au unajifanya hujui? Acha ujuha Ben. We ni Mchadema mwenzetu inapofika hatua adui yetu aliyekuwa anawakashifu Viongozi wetu leo anajirudi lazima tumkatae kama ukoma. Vinginevyo aombe radhi na ajiunge na jeshi letu. Sio anajidai Ooooh Nassari is great wakati kumbe anataka atuwin!

Two wrongs cannot make one right....!
 
- Wanasiasa wetu ndipo walipotufikisha hapa, kuwa na wasi wasi na kila neno! ha! ha! ha! ha! wakisema kumi tunaamini ni tatu, sawa sawa mkuu!

William.

Lakini Mkuu angalia Magambas wenzio wasije kukuchinjia baharini kwa kuonekana tu unamwuunga mkono kijana wa upinzani!!

Mimi simo yakikukuta!!!
 
Ben,
Sasa kama hizo familia zimekuwa ndizo chanzo cha umaskini wetu tufanyeje? Ben uwe unafikiria vizuri. Huyu Williama Malecela anatumia mgongo wa Nassari kutafuta kura za CHADEMA wakati kila siku amekuwa akimtukana Mbowe na Slaa hapa JF alafu leo anaanza kusifu kazi zao za kukuza vijana na kuwaingiza Bungeni. This is BOGUS IDEA. Lazima tujibu mashambulizi. Funguka!


You have said, leo Nassari amekuwa mzuri hajui amejengwa na watu (Mbowe, Slaa) ambao William kila leo amekuwa akiwaporomoshea matusi, hata kwenye thread hii ameendelea kuwabeza kuwa wanabebana mtoto na mkwe bungeni ni ajabu sana.
 
Young and energetic. Ni mbunge wa arumeru mashariki, arusha na tz.
Fanya kazi dogo.
 
- Wanasiasa wetu ndipo walipotufikisha hapa, kuwa na wasi wasi na kila neno! ha! ha! ha! ha! wakisema kumi tunaamini ni tatu, sawa sawa mkuu!

William.
Kwa hiyo ukisema wanasiasa unamaana kina John Samwel Malesela wametufikisha hapa siyo? Tumeumwa na nyoka(wazazi wenu kwa kutumbia tufunge mikanda wakati wao na watoto wao mmelegeza au mmevua kabisa isiwabane).
 
huy kijana kijana ni mnafiki sana ngoja akose ubunge wa afrika mashariki ndo atajua baba yake hatakiwi tena na wenzake.
hata familia yake wanaipiga chini kimtindo.

dogo hamia airtel.
 
wewe tangaza nia yako ili watu wakujue, sio kuzungukazunguka,sasa hivi kila mtz, ana akili ya kutafakari na kuchuja.
 
Hapa sasa unadhibitisha unafiki wako, yaani Sioi ni great guy? Great guy gani anakubaliki kampeni zake zikumbatie vichaa wa kuzaliwa, wazizi na aliyekubali kutopewa mda wa kuuza sera. Any way em mchambue kidogo Kichaa wa Kuzaliwa Lusinde tuone kama wewe huwa humung'unyi maneno.

- Mkuu heshim yako sana naona unachanganya kati ya Uongozi na Personality, niliongelea personality he is a great guy, kiuongozi sijui maana sijaona akiongoza, otherwise uwe amani!

William.
 
- Kushinda uchaguzi tu ni dalili tosha kwamba Nassari ni Kiongozi!

William.

Not necessarily true.........This does not apply kwa mtu kama Lusinde........au kwa watu walioingia kwenye utawala kwa kuchakachua kura na mambo mengine kama hayo......labda tubadilishe maana ya neno "Kiongozi".......

Mazingira yaliyopelekea mtu akachaguliwa ili awe "Kiongozi" ni muhimu sana kwenye baadhi ya judgements.........ndio maana wakakti mwingine nina - question hii demokrasia tuliyoiga.....bila kuangalia mazingira yetu..........
 
Back
Top Bottom