Narudia tena, hakuna uwanja utajengwa pale Jangwani

Narudia tena, hakuna uwanja utajengwa pale Jangwani

Shida ni eneo la Kaunda lilikuwa halitoshi. Serikali imewaongezea Yanga eneo ambalo lipo kwenye mpango wa World Bank, na hivyo ilikuwa ni lazima itolewe hati mpya.

Kwenye hili naweza kuwatetea viongozi. Na siku ya mkutano mkuu wa klabu, Injinia Hersi pamoja na Waziri/Naibu Waziri wa ardhi (Deo Ndejembi), alitolea pia ufafanuzi.
Leo imetumika hiyo angle ili msalimiwe na mama yenu na mumshangilie ila nakwambia hakuna uwanja utajengwa pale.
 
Wanasema ni ngumu sana kumshauri mtu anayekaribia kutapeliwa.

Nilishatoa angalizo mara nyingi, hakuna uwanja wa mpira utakaokwenda kujengwa pale Jangwani.

Hizo habari za hati ni siasa tu. Ina maana uwanja wa Kaunda haukuwa na hati?

Tutarudi katika uzi huu mwaka 2030 hakutakuwa na uwanja utakaokuwa umejengwa pale.

Pitia nilichowahi kusema kuhusu hizi porojo.
Hahahaa.....we jamaa
 
Wanasema ni ngumu sana kumshauri mtu anayekaribia kutapeliwa.

Nilishatoa angalizo mara nyingi, hakuna uwanja wa mpira utakaokwenda kujengwa pale Jangwani.

Hizo habari za hati ni siasa tu. Ina maana uwanja wa Kaunda haukuwa na hati?

Tutarudi katika uzi huu mwaka 2030 hakutakuwa na uwanja utakaokuwa umejengwa pale.

Pitia nilichowahi kusema kuhusu hizi porojo.
Utajengwa Bunju
 
eneo la jangwani uwanja unajengwa vizuri sana..imekosekana nia na kujitoa na zaidi pesa hapo wapewe wachina uone maajabu..wenzetu majuu wanajenga barabara na reli chini ya sakafu ya baharini magari na treni zinapita spidi..ndo iwe hapo jangwani juu ya uso wa ardhi kwenye iko kimto..wapeni wachina hio kazi watakushangaza
 
eneo la jangwani uwanja unajengwa vizuri sana..imekosekana nia na kujitoa na zaidi pesa hapo wapewe wachina uone maajabu..wenzetu majuu wanajenga barabara na reli chini ya sakafu ya baharini magari na treni zinapita spidi..ndo iwe hapo jangwani juu ya uso wa ardhi kwenye iko kimto..wapeni wachina hio kazi watakushangaza
Anafurahisha genge tu.

Mleta mada anafikiri tupo zama za mawe kumbe ni zama za teknolojia.

Watu wanajenga baharini seuze hapo jangwani.
 
Wanasema ni ngumu sana kumshauri mtu anayekaribia kutapeliwa.

Nilishatoa angalizo mara nyingi, hakuna uwanja wa mpira utakaokwenda kujengwa pale Jangwani.

Hizo habari za hati ni siasa tu. Ina maana uwanja wa Kaunda haukuwa na hati?

Tutarudi katika uzi huu mwaka 2030 hakutakuwa na uwanja utakaokuwa umejengwa pale.

Pitia nilichowahi kusema kuhusu hizi porojo.
Maswala ya Yanga waachie wenyewe, tukutane kwenye Derby.

Unamfikiria Yanga ,wakati Mo anawadai bil 89, je mtaweza kumlipa.
 
Wanasema ni ngumu sana kumshauri mtu anayekaribia kutapeliwa.

Nilishatoa angalizo mara nyingi, hakuna uwanja wa mpira utakaokwenda kujengwa pale Jangwani.

Hizo habari za hati ni siasa tu. Ina maana uwanja wa Kaunda haukuwa na hati?

Tutarudi katika uzi huu mwaka 2030 hakutakuwa na uwanja utakaokuwa umejengwa pale.

Pitia nilichowahi kusema kuhusu hizi porojo.
Nakazia
 
Poleni Mbumbumbu wote kwa maumivu mnayopitia, Yanga ndio inaondoka ivyo.
Mungu ametupa zawadi ya kijana mwenye maono Hers Said.
 
Wanasema ni ngumu sana kumshauri mtu anayekaribia kutapeliwa.

Nilishatoa angalizo mara nyingi, hakuna uwanja wa mpira utakaokwenda kujengwa pale Jangwani.

Hizo habari za hati ni siasa tu. Ina maana uwanja wa Kaunda haukuwa na hati?

Tutarudi katika uzi huu mwaka 2030 hakutakuwa na uwanja utakaokuwa umejengwa pale.

Pitia nilichowahi kusema kuhusu hizi porojo.
Kuna watu wana hobby ya kutapeliwa.. Hata hivyo tusiwashangae maana rangi zinafanana
 
Serikali ya tz inafanya mambo yake kwa kubalance. Kwa issue yenye public interest kama hii is either of two things: Yanga wanadanganywa kama ilivyo kawaida yao au simba nayo itafutiwe eneo kkoo ijenge uwanja wake.
 
Back
Top Bottom