Napendwa hadi nahisi dunia yote ni yangu!

Napendwa hadi nahisi dunia yote ni yangu!

itakuwa unafurahia mizinga wewe, si bure!..maana mademu wa sasa ukiwa mtoaji, lazima dunia uione yako!
 
Raha ya kupendwa umpate akupendaye kwa dhati yaani upendo wa ndani kabisa kama ninavyopendwa na my wife. Nawaonea huruma sana wenye wenzi changamoto kila kukicha kesi na vipigo kama uwanja wa mapambano, poleni sana.

kila la kheri
 
Raha ya kupendwa umpate akupendaye kwa dhati yaani upendo wa ndani kabisa kama ninavyopendwa na my wife. Nawaonea huruma sana wenye wenzi changamoto kila kukicha kesi na vipigo kama uwanja wa mapambano, poleni sana.

Safi sana, biblia inasema aliyesimama aangalie asianguke, pia wakati wa amani ndipo yule mwivi huja. Kwa hiyo ushauri wangu kwako ni kuwa katika kipindi hiki cha neema wekeza kwenye maombi yakulinda ndoa yako. kumbuka yusufu wakati wa neema aliweka chakula cha akiba. Mungu wa Mbinguni akubariki sana kaka na kama hujampa Yesu maisha basi ni wakati wako kuokoka.
 
Back
Top Bottom