Napendwa hadi nahisi dunia yote ni yangu!

Napendwa hadi nahisi dunia yote ni yangu!

Raha ya kupendwa umpate akupendaye kwa dhati yaani upendo wa ndani kabisa kama ninavyopendwa na my wife. Nawaonea huruma sana wenye wenzi changamoto kila kukicha kesi na vipigo kama uwanja wa mapambano, poleni sana.

Hongera! siku akikuvuruga uje jf utuambie mkuu.
 
Raha ya kupendwa umpate akupendaye kwa dhati yaani upendo wa ndani kabisa kama ninavyopendwa na my wife. Nawaonea huruma sana wenye wenzi changamoto kila kukicha kesi na vipigo kama uwanja wa mapambano, poleni sana.

Unawapa pole tena (kule kwa akina Nyerere) bila kupigwa hupendwi! wao wanakupa pole wewe saa hizi.
 
bado hajaanza vituko naina ndoa bado changa
 
Raha ya kupendwa umpate akupendaye kwa dhati yaani upendo wa ndani kabisa kama ninavyopendwa na my wife. Nawaonea huruma sana wenye wenzi changamoto kila kukicha kesi na vipigo kama uwanja wa mapambano, poleni sana.

Siku mkikorofishana pia uje utupe mrejesho....
 
Nakupa mda, mana anaependwa sana ndo anaeumizwa sana, na ndo anaeacha jumla. Tehe tehe tehe kwi kwi kwi kwikwi! Mda tu kitambo. Sasa mambo yakijakuwa utujulishe pia
 
Upo upande wa kusini na upepo wa malove unakuja uko uko ila kumbuka upepo ukibadilika maumivu so jiandae kimapokeo.
 
Raha ya kupendwa umpate akupendaye kwa dhati yaani upendo wa ndani kabisa kama ninavyopendwa na my wife. Nawaonea huruma sana wenye wenzi changamoto kila kukicha kesi na vipigo kama uwanja wa mapambano, poleni sana.

We jifanye mjanja lkn siku akikuflorarize ndo utalijua jiji. Sidhani km utakuja hapa kututonya yaliyokutokea. We ngoja!
 
Back
Top Bottom