Nape Nnauye hana ugonjwa wa kisaikolojia, Daudi Bashite hana mwisho mzuri | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye hana ugonjwa wa kisaikolojia, Daudi Bashite hana mwisho mzuri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by THE BIG SHOW, Apr 21, 2017.

  1. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,853
    Likes Received: 1,666
    Trophy Points: 280
    Kuna member mwenzetu humu JF aliandika uzi ambao uliegemea kwenye maudhui kuwa Nape Nnauye ana matatizo ya kisaikolojia kias cha kumpelekea mheshimiwa huyo kila mara kuonekana akikumbuka mambo mbali mbali hususan yanayohusiana na juhud zake ambazo amekuwa akizifanya katika kukipigania chama,hadi kilipomuingiza Juma Poor Manager madarakan hadi kwa yeye kuchukua nafasi ya uwaziri na baadae kuondolewa kwa hila kutokana na kumshikia bango Daudi Bashite katika suala la Uvamiz wa Clouds media group hali iliyopelekea taharuki na hasira kali kwa wananchi na Tasnia ya habari kwa ujumla.

    Mimi nachoweza kusema ni kwamba Nape hana tatzo la kisaikolojia...

    Kwa sisi wamakonde tunaweza kusema kwamba hana Ntimanyongo..ila kitu kinachomzonga akilini mwake ni kwamba kuna kosa gan ambalo amewahi kulifanya hapo awali dhidi ya Juma Poor Manager hadi afikie hatua ya kumtafutia sababu ya hovyo kabisa ya kumwondoa kwenye position ambayo yeye ameihudumu kwa weledi wa hali ya juu sana i.e ya uwazir wa habari mpaka hatua ya mwisho kabisa katika position hiyo?

    Kwanza,ameihudumu ofisi hiyo katika hali ya utiifu sana kwa upande wa serikali hii naweza kutolea mfano kwa tukio la yeye nape hadi kufikia hatua ya kutukwaza sisi wananchi kwa kusimamia ajenda ya kuzuia bunge lisioneshwe live ili mradi tuh amfurahishe Juma Poor Manager hata kama akijua kwamba mamillion ya watanzania hawamuungi mkono.

    Pili alisimama kidete kwa wahanga wa sakata la daudi bashite i.e wamiliki wa vyombo vya habari na kuhakikisha anaipigania haki yao na kuhakikisha pia image ya serikali na Rais wake asie msikivu inalindwa na kuweka hali ya hewa kuwa sawia..

    Lakin pamoja na juhud zake hizo bado akaonekana ni mtu asiefaa na ambae anatakiwa kuondolewa mara moja ili hali daudi bashite ambae hakuwa na haki ya kubakia hata kwa sekunde moja kwenye nafasi aliyopo amee delea kuwepo tena kwa kusifiwa na yule yule aliemtengua yeye katika nafas ambayo kiukweli amefanya kadir ya uwezo wake woote kuthibitisha kuwa hakupewa nafas ile kama ahsante bali amedeserve na ameonesha viwango vilivyostahili...

    Hali hii kibinadam yeyote yule lazima ingemsumbua kama inavyomsumbua nape na kumweka katika mabano kwamba kuna nin?kuna kipi ambacho amekikosea na amefichwa kuelezwa?

    Maana kwa mantiki ya kawaida kwa alichokifanya hata yeye Juma Poor Manager moyoni mwake anajua fika kuwa ni sahihi na hata daudi bashite anafaham fika kuwa kama kuzingua basi kazingua na kupitiliza.

    Lakin kwa vyovyote vile iwavyo..Daudi bashite achukuliwe hatua leo au hata aachwe hatakuwa na mwisho mzuri ndan ya utawala wake alionao hiv sasa pia hatakuwa na mwisho mzuri kwa jamii anayoiongoza vile vile.

    Ametengeneza taharuki kwa viongoz wengine waliobakia kuanzia kwa makamu wa rais,waziri mkuu na hata mawazir wengine mfano tumeona hata mwakyembe akifyata mkia.

    Pia ametengeneza taharuki kwa wamiliki wa vyombo vya habari ambao hivi sasa wao na yeye ni kama panya na paka katika mahusiano yao ya kila siku.

    Nape Nnauye kikubwa yeye afaham kwamba kipo kilichomuondoa tuh ukiachilia mbali hili la daudi bashite

    Kwa kuwa hili alilifanya nape kwa daudi bashite hata Juma Poor Manager anafaham kabisa kuwa yupo sahihi.

    Muda Utaeleza wenyewe...Daudi Bashite hauna mwisho mzuri.
     
  2. impongo

    impongo JF-Expert Member

    #81
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 18, 2015
    Messages: 2,026
    Likes Received: 726
    Trophy Points: 280
    Njaa mbaya lakini uzalendo ni jambo la msingi inasikitisha mwakyembe MTU mzima msomi wa PhD hajitambui
    Sipati picha na huwa siamini kama inchi hii itaendelea, ni ngum
     
  3. Barbarosa

    Barbarosa JF-Expert Member

    #82
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 16, 2015
    Messages: 12,367
    Likes Received: 10,551
    Trophy Points: 280

    Kama hamjapendezwa, 2020 mna muda wa kubadilisha Serikali, na kumuweka Nape wenu au yoyote mnayemtaka, sasa kelele za nini?
     
  4. M

    Msororo69 JF-Expert Member

    #83
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 27, 2016
    Messages: 2,025
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Anaendelea na maisha yake atakayo kuwa kapangiwa na Mungu wake aliyehai. Nitaendelea kumuunga mkono kwani Mungu wake huwa hamuongozi katika kuharibu.
     
  5. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #84
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,853
    Likes Received: 1,666
    Trophy Points: 280
    Elo wa..nangu mmakonde

    Kuchidachi..unindolee nangu mmang'wanyu eeeh

    Nguholoka Nannyanga...Kutahimba..!
     
  6. Cham Bee

    Cham Bee JF-Expert Member

    #85
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 10, 2015
    Messages: 2,965
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Nepe na Bashite wote ni pimbi waishio katika msitu mmoja bali wanapishana tarehe za kuzaliwa tu.Waacheni wafu wazikane.
     
  7. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #86
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,853
    Likes Received: 1,666
    Trophy Points: 280
    2020 ya nin

    Kama wewe unanufaika na bashite kwenye hizo deals zenu za kuwatisha watu na kuchukua pesa kwa mgongo wa dawa za kulevya hiyo ni juu yenu

    Huwez kutupangia..nchi hii walipa kodi ni sisi na tunayo saut ya kusema pale jamaa zenu wanapofanya madudu

    Kwan we ni msukuma wa wapi..mbona akili zako finyu sana
     
  8. wiseboy.

    wiseboy. JF-Expert Member

    #87
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 11, 2014
    Messages: 2,574
    Likes Received: 1,576
    Trophy Points: 280
    Ni Paulo Makonda, mkuu wa mkoa wa Dar, ndo alifoji vyeti, haya niletee huo moto.
     
  9. U

    UCD JF-Expert Member

    #88
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Hopeless!! Wewe na Nepi wako hamna cha kumfanya JPM na atakuwepo mpaka 2025!
     
  10. U

    UCD JF-Expert Member

    #89
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Jiandae!
     
  11. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #90
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,594
    Likes Received: 2,860
    Trophy Points: 280
    mkuu umeamua kupoteza muda, unamfariji Nape?
     
  12. Allency

    Allency JF-Expert Member

    #91
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 1,083
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Yani uneonyesha busara ya chini kuliko hata huyo bashite unayemkingia sijui nini, ila una haki ya kutoa yaliyo kichwani mwako. Eti na wewe ni Mtanzania mleta maendeleo
     
  13. y

    ycam JF-Expert Member

    #92
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 715
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 180
    Hapo haulizi tena; maana umempa ID ya Kimakonde original.
     
  14. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #93
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,594
    Likes Received: 2,860
    Trophy Points: 280
    wewe huyo ulikuwa unamwita Nape vuvuzela

    wewe hayo hautaki kukubali alikosea

    "kilichotokea kwa Nape sio habari ya kuwa right or wrong...simply ni kutofautiana na bosi wake"

    wala haihitaji essay kujua kuwa lazima angetumbuliwa"
    be careful maana utaja umbuku humu

    Nape atakuruka....leo kasema alijua kuwa ataondolewa
     
  15. Mkaruka

    Mkaruka JF-Expert Member

    #94
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 7,757
    Likes Received: 3,668
    Trophy Points: 280
    Utakuwa mangi wewe. Nawajua tu
     
  16. u

    umumbati Member

    #95
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 23, 2017
    Messages: 85
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 25
    Sasa unasubiri nini kuchukua hatua dhidi ya unayemuita bashite kelele humu hazikusaidii, Kama una cha kufanya fanya siyo kupiga kelele humu hutafanikiwa watu wanataka matokeo ya kazi yake tu siyo vyeti vyake, nyinyi wenye vyeti safi mmefanya nini? Si mmeishia kuwa wezi tu
     
  17. Justice minister

    Justice minister JF-Expert Member

    #96
    Apr 21, 2017
    Joined: Sep 1, 2016
    Messages: 956
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 180
    Ni suala la muda tu. Jamaa amejiharibia sana.
     
  18. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #97
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,853
    Likes Received: 1,666
    Trophy Points: 280
    Kwani vip mkuu

    Imekuwa ugomvi?

    Kipi kinachokufanya ushikie bango kuwa watu wapo hapa kwa nia ya kumpigania nape au kumfariji?

    What happened to nape has already happened..

    Na hicho hakituzuiii sisi kuendelea kudiscuss na kubainisha what was wrong and what was right

    Kutumbuliwa kwa. Nape mwenye maamuz ni juma poor manager

    Uhalali wa makonda wa kuendelea kukaa hapo alipo hautokan na whether juma poor manager anapenda au hapendi ni kwamba uhalali wa kuendelea kukaa pale haupo

    Na huyo Juma Poor manager hamlipi bashite kwa pesa yake ya mfukon la hasha anamlipa kwa kodi zetu

    Na tuna haki ya kulisema hilo.

    Sasa point yako hasa ni ipi?

    Kwamba bashite alipovamia clouds media na bunduki iachwe hiv hiv?

    Bashite amefoji vyeti iachwe hiv hiv?

    Why iachwe hivyo na wengine wakifukuzwa kazi?

    Double standards za nin

    Watu wengine mnatumia nin kufikiri

    Masaburi au?

     
  19. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #98
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,853
    Likes Received: 1,666
    Trophy Points: 280
    Kelele siku zote tunapiga humu humu hata kwa watumishi wengine wa umma na hatua zinachukuliwa labda kama wewe hujui.

    Kelele tunazopiga humu hao hao jamaa zako wanasoma na wengine wanasema kwamba tunaandika mambo ya hovyo kweri kweri lakin wanasoma

    Kelele tunazopiga humu ndizo zinazowanyima raha hadi kufikia waasisi na wamiliki wa mitandao kama hii kupelekwa mahakaman au keko kwa kugoma kutoa privacy zetu.

    Ni whistle blowers

    Wewe usione raha tuh kucomment humu na kutukana watu wamepambana na kusacrifice ili wewe uweze kuongea huo ushuzi wako.

    Lione kwanza.

    Sasa kama mnasema hamna haja ya vyeti vya mtu na mnachojari ni kazi tuh hao wengine elfu tisa mnaosema ni mabashite na mnasubiri report ili muifanyie kazi ni kazi gan hiyo?

    Kwann msiwaachie?na kama kweli mnamaanisha mnachosema why msianze na huyo bashite wa daresalama
     
  20. k

    konyola JF-Expert Member

    #99
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 13, 2016
    Messages: 516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 180
    Hivi huyu Juma Poor Manager ndo Juma Pombe Maharage au
     
  21. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #100
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,594
    Likes Received: 2,860
    Trophy Points: 280
    ulimshindwa lowassa ukaja kumkumbatia utaweza ya bashite

    big picture ni kuiondoa CCM

    nashangaa nguvu zako kwa bashite

    umekata tamaa? ya kuiondoa CCM??
     
Loading...