Nape Nnauye hana ugonjwa wa kisaikolojia, Daudi Bashite hana mwisho mzuri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye hana ugonjwa wa kisaikolojia, Daudi Bashite hana mwisho mzuri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by THE BIG SHOW, Apr 21, 2017.

  1. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,915
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    Kuna member mwenzetu humu JF aliandika uzi ambao uliegemea kwenye maudhui kuwa Nape Nnauye ana matatizo ya kisaikolojia kias cha kumpelekea mheshimiwa huyo kila mara kuonekana akikumbuka mambo mbali mbali hususan yanayohusiana na juhud zake ambazo amekuwa akizifanya katika kukipigania chama,hadi kilipomuingiza Juma Poor Manager madarakan hadi kwa yeye kuchukua nafasi ya uwaziri na baadae kuondolewa kwa hila kutokana na kumshikia bango Daudi Bashite katika suala la Uvamiz wa Clouds media group hali iliyopelekea taharuki na hasira kali kwa wananchi na Tasnia ya habari kwa ujumla.

    Mimi nachoweza kusema ni kwamba Nape hana tatzo la kisaikolojia...

    Kwa sisi wamakonde tunaweza kusema kwamba hana Ntimanyongo..ila kitu kinachomzonga akilini mwake ni kwamba kuna kosa gan ambalo amewahi kulifanya hapo awali dhidi ya Juma Poor Manager hadi afikie hatua ya kumtafutia sababu ya hovyo kabisa ya kumwondoa kwenye position ambayo yeye ameihudumu kwa weledi wa hali ya juu sana i.e ya uwazir wa habari mpaka hatua ya mwisho kabisa katika position hiyo?

    Kwanza,ameihudumu ofisi hiyo katika hali ya utiifu sana kwa upande wa serikali hii naweza kutolea mfano kwa tukio la yeye nape hadi kufikia hatua ya kutukwaza sisi wananchi kwa kusimamia ajenda ya kuzuia bunge lisioneshwe live ili mradi tuh amfurahishe Juma Poor Manager hata kama akijua kwamba mamillion ya watanzania hawamuungi mkono.

    Pili alisimama kidete kwa wahanga wa sakata la daudi bashite i.e wamiliki wa vyombo vya habari na kuhakikisha anaipigania haki yao na kuhakikisha pia image ya serikali na Rais wake asie msikivu inalindwa na kuweka hali ya hewa kuwa sawia..

    Lakin pamoja na juhud zake hizo bado akaonekana ni mtu asiefaa na ambae anatakiwa kuondolewa mara moja ili hali daudi bashite ambae hakuwa na haki ya kubakia hata kwa sekunde moja kwenye nafasi aliyopo amee delea kuwepo tena kwa kusifiwa na yule yule aliemtengua yeye katika nafas ambayo kiukweli amefanya kadir ya uwezo wake woote kuthibitisha kuwa hakupewa nafas ile kama ahsante bali amedeserve na ameonesha viwango vilivyostahili...

    Hali hii kibinadam yeyote yule lazima ingemsumbua kama inavyomsumbua nape na kumweka katika mabano kwamba kuna nin?kuna kipi ambacho amekikosea na amefichwa kuelezwa?

    Maana kwa mantiki ya kawaida kwa alichokifanya hata yeye Juma Poor Manager moyoni mwake anajua fika kuwa ni sahihi na hata daudi bashite anafaham fika kuwa kama kuzingua basi kazingua na kupitiliza.

    Lakin kwa vyovyote vile iwavyo..Daudi bashite achukuliwe hatua leo au hata aachwe hatakuwa na mwisho mzuri ndan ya utawala wake alionao hiv sasa pia hatakuwa na mwisho mzuri kwa jamii anayoiongoza vile vile.

    Ametengeneza taharuki kwa viongoz wengine waliobakia kuanzia kwa makamu wa rais,waziri mkuu na hata mawazir wengine mfano tumeona hata mwakyembe akifyata mkia.

    Pia ametengeneza taharuki kwa wamiliki wa vyombo vya habari ambao hivi sasa wao na yeye ni kama panya na paka katika mahusiano yao ya kila siku.

    Nape Nnauye kikubwa yeye afaham kwamba kipo kilichomuondoa tuh ukiachilia mbali hili la daudi bashite

    Kwa kuwa hili alilifanya nape kwa daudi bashite hata Juma Poor Manager anafaham kabisa kuwa yupo sahihi.

    Muda Utaeleza wenyewe...Daudi Bashite hauna mwisho mzuri.
     
  2. m

    mbingunikwetu JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 5,121
    Likes Received: 2,826
    Trophy Points: 280
    Mh! mi napita tu! Hicho kirefu cha kifupisho mashuhuri mh!
     
  3. Mtuturas

    Mtuturas Member

    #3
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 18, 2017
    Messages: 72
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 25
    Well said bashite hana mwisho mzuri, halafu Kwa nini cheti chake cha form four ni ishu yake ya kubadili jina Inakuwa kama taboo serikalini.
    Hivi ni kweli Serikali imeamua kufumbia macho tuhuma hizi kubwa ambazo Serikali inaweza kabisa kuichunguza na kuitolea ufafanuzi.
    Namna hii Serikali inajichafulia
     
  4. Alfan issa

    Alfan issa JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 26, 2015
    Messages: 2,020
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Mmh! Mnahangaika kuzunguka mubuyu c utaje tu jina uone moto wake, hahaa huu ni moto wa kifuu
     
  5. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,915
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    Cheti cha daudi bashite kina nin hadi kiwe gumzo kias hicho?

    Suala la uvamiz wa clouds media ule ushahid wa camera za cctv hautoshelez kwa mwakyembe kuchua hatua?
     
  6. Barbarosa

    Barbarosa JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 16, 2015
    Messages: 13,998
    Likes Received: 12,294
    Trophy Points: 280

    Wewe na Nape wote hamna Akili, Uwaziri ni nafasi ya kuteuliwa na anayekuteua halazimishwi kukuteua na vile vile anaweza kutengua nafasi yako muda wowote ule kwa jinsi anavyoona inafaa, sasa kinachowaliza ni kipi?

    Kama umempenda sana huyo Nape na anakuuma kiivyo basi kamtambushe kwa Wazazi, ndugu na Jamaa zako!
     
  7. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,915
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    Na anajidanganya Juma Poor Manager kudha kuwa suala hili ni kama upepo tuh na litapita hivi

    Halitapita na hata akiegemea kwe ye vita za dawa za kulevya bado si kigezo cha yeye kutochukuliwa hatua

    Ni vitu viwili tofaut hiv
     
  8. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,915
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    Mimi siwez mpenda mwanaume mwenzangu Mkuu

    Labda kama wewe ni hulka zako hizo samahan hilo litakuwa ni juu yako.

    Mimi nina akili zangu timamu

    Asie na akili timamu ni wewe na huyo daudi bashite unaejaribu kumkingia kifua
    Kila mwenye akili timamu hawez kumkingia kifua daudi bashite
     
  9. Barbarosa

    Barbarosa JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 16, 2015
    Messages: 13,998
    Likes Received: 12,294
    Trophy Points: 280

    Nape aliteuliwa kuwa Waziri bila ya kuulizwa yoyote yule na ametenguliwa Uwaziri wake pia, sasa tatizo liko wapi hapo?
     
  10. Sky Eclat

    Sky Eclat JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 19,011
    Likes Received: 45,812
    Trophy Points: 280
    THE BIG SHOW Nimetokea kukupenda tu mkuu.
     
  11. Mapambano Yetu

    Mapambano Yetu JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 934
    Likes Received: 958
    Trophy Points: 180
    Hilo Jina la Juma Poor Manager limeongeza siku zangu za kuishi. Hii inaonyesha dhahiri kuwa binadamu mwenye akili timamu ni vigumu kumpelekesha utakavyo. Kwa kadri unavyoendelea kumbana ndivyo na yeye anavyoendelea ku - update mbinu zake.
     
  12. m

    mbududa Senior Member

    #12
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 4, 2017
    Messages: 144
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 80
    T 2017 DAB ni shiiiiida
     
  13. Mkaruka

    Mkaruka JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 8,531
    Likes Received: 4,609
    Trophy Points: 280
    Mimi nawaza tu.

    Una baba, mtoto unaemtegemea au jitu somi kabisa lakini siku moja unafuatilia nyendo zake mitandaoni unakuta komenti kama "hahahahaha Mange we kiboko, Juma Pondamali Maharage, Bashiteee, utaisomaaa " kwanza jua huyo mtu ana element za ushoga au usagaji na tapu tapu hajielewi, umasikini mpaka takoni anahimili hela ya bando tu. Mtu yuko MTWARA au MOSHI huko na yeye halali kakomaa BASHITE, BASHITE , VYETI VYETI - Ninyi mbona vyeti vyenu hamviweki wazi mitandaoni mkaonesha mfano au WAULIZE WAZAZI WAKO na wao wakuoneshe VYETI VYAO Kwanza ndo uulize vya WANAMUME KUTOKA LAKE ZONE
     
  14. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 78,624
    Likes Received: 75,045
    Trophy Points: 280
    Juma poor manager
     
  15. A

    Augustino Fanuel Massongo JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 23, 2016
    Messages: 1,105
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Ok, Inaweza isiwe ugonjwa kama ugonjwa lakini Nape ana kila dalili ya psychological oppression hali inayotokana na sakata hili.
     
  16. Mjamaa1

    Mjamaa1 JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 3,523
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Juma Poor Manager. Unanikumbusha kipindi nasoma kozi ya management
     
  17. imhotep

    imhotep JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 5,905
    Likes Received: 4,291
    Trophy Points: 280
    8.jpg wakhti huu tulikuwa tuko kwenye drip,leo tumekuwa wasukuma.
     
  18. M

    Msororo69 JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 27, 2016
    Messages: 2,041
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Mungu wa Makonda yu hai na hasinzii. Utasubiri sana mwishou usio mzuri. Mwisho upo kwani wengi wamefanya hiyo kazi na saizi hawapo.
     
  19. imhotep

    imhotep JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 5,905
    Likes Received: 4,291
    Trophy Points: 280
    Akipigwa chini we ndo wakwanza kumtosa.
     
  20. g

    goodluck5 JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 8, 2014
    Messages: 2,224
    Likes Received: 1,665
    Trophy Points: 280
    Mpe sasa unasubiri nn?!
     
Loading...