Nape na madai ya uchagga ndani ya CHADEMA

Nape na madai ya uchagga ndani ya CHADEMA

siasa za ukabila ni mbaya na mbovu sana kwa jamii ya kitanzania hasa kama mtu anayehubiri siasa hizo ni kijana...still we have a long ay to go kuhakikisha nchi yetu inajikomboa kutoka katika HUU UKOLONI MWEUSI...msitugawe kwa dini zetu, kabila zetu wala jinsia zetu.

Kwenye red umeonyesha udhaifu. Pinga ukabila, udini na ukanda kwa watanzania wote ikiwa kwa watoto, vijana, watu wazima, wazee, n.k. Ni hatari sana kwa rika lolote kwani wote wanaimpact sawa na mbaya kwenye jamii yetu.

Kwa Nape, hapa utakutana watu wengi wenye itikadi tofauti na ya kwako, kwa hiyo wanaangalia udhaifu fulani ili wakuseme baadala ya uimara wako. Katika siasa ndo maisha yenyewe, kwa hiyo songa mbele. Lakini fanyia kazi maelezo yote humu kwa ajili ya safari yako katika kisiasa na Chama.
 
Eneza siasa na sera za chama chako Nape,..
mbona umekimbia sasa?
huwezi kujibu hoja eh?
 
Eneza siasa na sera za chama chako Nape,..
mbona umekimbia sasa?
huwezi kujibu hoja eh?
mkuu kwanza umempiga maswali magumu sana jamaa mpaka kakimbia mkuu!
Huyu alitakiwa kwanza tumwelimishe kijana mdogo kulopoka hovyo anatuaibisha kundi lake tuonekane woote VILAZA!
 
Nape, sikio la kufa ...................!
Hapa umelaumiwa na umeonyeshwa 'weaknesses na shortfalls' zako. Umepewa ushauri wa nini ufanye.
It won't cost a thing aside having your reputation back on track.
Come on out young man and express your deep felt apology at what you uttered against the big tribe (au huwajui wachagga wewe).
 
Jeykey,
Ni vizuri kuwa na hakika kwanza na jambo kabla hujamshutumu mtu.Nape kapanda najukwaani!!!!!!! Si busara kueneza uongo au kwakuwa nimekaa kimya bila majibu kwa hoja hii???? Fanya utafiti uwe na haki ya kushutumu. Kwa hili nakusamehe kwani hujui utendalo.
 
Nape wachaga wamekukosea nini mpaka unawachukia hivyo? Kauli yako hiyo itakutesa sana na ndiyo ukingo wa harkati zako za kisiasa. Hivi ungesema kwamba kauli hiyo ilikutoka kwa bahati mbaya ingekugharimu nini? Kwa kukataa ushauri wa kuijutia kauli yako hiyo ni ushahidi tosha kuwa WEWE NAPE NI ADUI NAMBA MOJA WA WACHAGGA.
 
Eneza siasa na sera za chama chako Nape,..
mbona umekimbia sasa?
huwezi kujibu hoja eh?

he cant handle this jukwaa anymore . humu ndani hakuna watu wa ndio mzee ,thats why i respec zitto,kigwangala ,slaa and others kwa sababu humu ndani we dont buy blah blah ukimwaga ugali watu wanamwaga mboga na ukirusha ngumi watu wanakuandalia chai na kashata unatulia mwenyewe , so huyu kijana hawezi kujibu hoja zote na mishale yote ya humu ndani
we can say
taulo limemvuka au linaelekea kumvuka mtu
Amani iwe nanyi:
 
Nape wachaga wamekukosea nini mpaka unawachukia hivyo? Kauli yako hiyo itakutesa sana na ndiyo ukingo wa harkati zako za kisiasa. Hivi ungesema kwamba kauli hiyo ilikutoka kwa bahati mbaya ingekugharimu nini? Kwa kukataa ushauri wa kuijutia kauli yako hiyo ni ushahidi tosha kuwa WEWE NAPE NI ADUI NAMBA MOJA WA WACHAGGA.

happo kwenye mstari ni maneno tu but in reality i cant buy this kuwa Nape ni adui namba moja wa wachaga . kwa sababu kila siku yupo nao , na hata huko shule aliposoma lazima alikuwa na wachaga na wengi lazima watakuwa wamemsaidia hata hesabu au fiziks au biology ,we can say may be ulimi ulimtelleza na kungekuwa na uwezekano angeomba msamaha ila anaogopa
 
Jeykey,
Ni vizuri kuwa na hakika kwanza na jambo kabla hujamshutumu mtu.Nape kapanda najukwaani!!!!!!! Si busara kueneza uongo au kwakuwa nimekaa kimya bila majibu kwa hoja hii???? Fanya utafiti uwe na haki ya kushutumu. Kwa hili nakusamehe kwani hujui utendalo.

It does not matter kama aliyasema maneno hayo jukwaani, chumbani, barabarani etc. The question is alisema au hakusema. Kama amekuwa quoted vibaya anaweza ku-explain watu wakamuelewa if not apologize. Kiongozi mzuri ni yule anaye-admit akifanya kosa. Tatizo letu huwa tunawaacha viongozi waseme wanachokitaka without accountability. Hapa naona ame-touch a wrong button kwasababu this issue will not go away unless he address whatever people wants to know!
 
:smow:Kwa vile wameamua kuwapakazia kuwa ni Chama cha Wachaga, na kwa kuwa wanajua Kilimanjaro kuna Wabunge wa CCM, Chadema na TLP, na kwamba Kikwete alipata kura za kutosha kutoka Uchagani. Nawaomba na kuwasihi ndugu zangu Wachaga mkubaliane na Matakwa ya CCM ya kuwakataa na kuwalazimisha kwenda CHADEMA. Ondokeni mwende zenu CHADEMA muiache CCM na dhambi yao ya ubaguzi
 
Nape subiri uvuliwe ngozi na hao unaowaita mafisadi mkuu wa kaya mwenyewe anawagwaya utaweza?
lazima wana ccm tumsbukuru sana mungu kwani huyu kijana ameonyesha jinsi alivyo mapema kabisa kwani imani tuliyokuwa nayo kwake ilikuwa kubwa sana. Sio siri huyu jamaa hastahili kupewa cheo zaidi ya hicho alichonacho ili luepusha taifa na janga la kuja kuchinjana wenyewe kwa wenyewe
 
Henge ndugu yangu, mie naamini kwamba kila mtu anapaswa kutimiza wajibu wake,hapa natimiza wajibu wangu tu na niko hivyo kote nilikopita fuatilia historia ya utendaji kazi wngu na ndivyo nilivyofundishwa na babaangu,ukiamua kufanya kazi basi fanya kweli,ukiamua kupumzika basi pumzika kweli,huwa sijui unafiki

ZIARA ya kujivua gamba Kilimanjaro ,Arusha ,Manyara...Lini..tunakusubiri bana uje utuambie kwanini unatoa kauli za kibaguzi.......wakati baba yako alikuwa anafikia kwa Lucy Lameck[binti wa kichagga]...anakunywa mbege na wenyeji...jioni anaenda kula dada yao wala hawakuwa na ubaya naye... leo hii unawatenga ....hujui hao ni wajomba zako..?
 
Nape ni CCM wake wanai sahau mapema . Anakumbuka kuropoka akiwa jukwaani akisha shuka kasahau alicho kisema . Nape wewe unataka kubisha kuita Chadema chama cha wachaga ? OK Hawa jamaa wamekuwa na mikutano yao huko nyanda za juu na uzuri ni kwamba hawakuwa na helikopta ungalisema watu wa kwenu ni washamba walienda kuangalia helikopta na watu walikuwa wanajaa saana je Chadema waliwasomba wachaga toka Moshi na kwenda nao huko katika mikutano yao ? Isaidie CCM kwa kusema mmefanya nini , miaka yote hiyo mtafanya nini tena na lini na wala si kusema Slaa na mshahara wake .Haisaidii CCM kokote unajimaliza . Umebwatuka CCM na mafisadi waeleze watanzania au wana CCM wenzako hadi sasa nani kaondoka tangia umeanza kuboyongoka dogo .
 
Jeykey toa mifano ya ushahidi wa chama kupoteza mvuto kulikosababishwa na Nape... Ukabila upi nilioeneza? Nimekuomba fanya utafiti kabla hujasema....
Huku akiweka wazi kuwa yeye ni mmoja wa waanzilishi wa CCJ, Mpendazoe alisema kelele zote anazopiga Nape kuitetea CCM leo hii ni za kinafiki kwani tayari alishakiona chama hicho hakifai na akashiriki katika mipango yote ya kuanzisha CCJ.
Akitoa mfano wa jinsi Nape alivyoshiriki katika kuanzisha CCJ, Mpendazoe alisema kijana huyo alishiriki kuandika katiba ya chama hicho.
Alisema ndiye aliyepewa jukumu la kutafuta nakala za katiba za vyama vingine tawala nchini Afrika, ili kupata katiba nzuri ya kuigwa katika kuandika Katiba ya CCJ.
Aliwaambia wakazi wa Mbamba Bay kuwa Nape alilitekeleza vizuri jukumu hilo, kwani alifanikiwa kuipata Katiba ya Chama cha ANC kinachotawala Afrika Kusini, ambayo alisema ndiyo iliyotumika kwa kiasi kikubwa katika kuandika Katiba ya CCJ.
“Huyu Nape anayepiga kelele za kuitetea CCM kujivua gamba ni mnafiki mkubwa pengine kuliko wanafiki wote hivi sasa. Nathibitisha kwa wananchi wa Mbamba Bay na Watanzania wote kwa ujumla kwamba Nape Nnauye alishiriki kuanzisha CCJ. Nilikuwa naye; tulikuwa wana CCM sita.
“Nape ni mhaini ndani ya CCM kwa sababu alishakula njama za kutaka kuiangusha, tofauti na Nape, mimi nilijiamini mapema na nilijitoa CCM mapema baada ya kuona hiki chama hakiwafai Watanzania.
Source: Tanzania daima. Sauti ya watu.


VIPI KUHUSU HIZI TUHUMA UNAHITAJI USHAHIDI GANI???
 
Mimi ni Muha,

Sina chama, lakini nakiunga mkono CDM;
 
Naona hii ni shule tosha katika career yake..ni uamuzi wake azingatie au apuuze yote yaliyo andikwa katika uzi huu.
Usisahau, pitia 2x2 especially maneno ya Phillemon Michael hapo juu
 
Namshauri Arudi shule tu bado hajaonyesha kuelimika.
 
Back
Top Bottom