Nape na madai ya uchagga ndani ya CHADEMA

Nape na madai ya uchagga ndani ya CHADEMA

Mimi kama Mchaga ninaetokea Marangu na kwa niaba ya Wachaga wenzangu wote naomba nimuulize Nape Nnauye kwa nini anatuchukia sisi wachaga? Tumemkosea nini?
 
Hana akili msamehe bure usiupoteze muda wako kumfikiria
 
Tutazunguka wee, lakini mwisho ni mmoja tu kwamba kwa Nape wachagga sio watu na ndio maana hataki kujiassociate nao kwa namna yoyote ile!!!

sasa ccm mpime wenyewe hao ndio viongozi wenu!!
 
jeykey,acha kujivisha uhusika usio kufaa,angalia michango yako mara jenga chama chenu,mara jenga chama chetu,sasa w
w uko wapi? Nape alikuwa na kila sababu ya kusema cdm ni chama cha kichaga kwan uongo? Watanzania weng wanajua hivyo toka mlipomzuia Zitto kugombea uenyekiti kwa sababu zisizojulikana,sasa unamtisha nan eti wachaga mmezaa na kabila nying,ni kabila gan ambalo halijazaa na kabila nying? Chadema achen ubabaishaji ktk mising ya ukweli,Unaleta uongo usio na msing et
crap
 
nape ni mkabila. viongozi wake wamwonye kuhusu kutumia maneno yanayoweza kuwagawa watanzania kwa misingi ya udini au ukabila kwa maslahi ya ccm pekee. Pia wachagga ambao wapo ccm wamchukulie nape kwa taadhari. wivu wake dhidi ya wachagga unaweza kuangamiza ccm. Ni vema kufanya siasa kwa umakini mkubwa, tusije tukale matatizo kama ya rwanda.
 
Mimi Nawashauri CDM wasichukue Muda Mwingi kushindana na Nape. CDM ina nguvu ya Umma Nyuma yake na yeyote anayeenda Kinyume na CDM anaenda Kinyume na Nguvu ya Umma na Nguvu ya Umma hakika Itamhukumu

Sipendi ila Natabiri Nape Kupopolewa na Mawe kwa Baadhi ya Maeneo

Mkuu Albedo, update avarta yako, huyo usama, almaarufu osama tayari aliisha kamatwa na kuchinjiliwa mbali mbona kwako bado anaonekana akikimbizwa>\?
 
Tuletee full list ya Kamati Kuu na Baraza Kuu tulinganishe. Hawa ndo haswa wenye CHAMA na wenye maamuzi ya mwisho, si sekretarieti. Sekretariet ni vijana wa kazi wanaofanya kazi walizotumwa na bosi ambaye ni KAMATI KUU na BARAZA KUU.

BADO DAMU YA UCHAGA INANUKA NDANI YA CHADEMA.

minyoo itakuua. PUMBAF!! Badala ya kufikiri kwa ubongo unatumia fuvu? Nyang'au wee! Yani kwa akili zako finyu unataka watanzania waache kuangalia uwezo wa mtu, waangalie uchagga? Kichwa nazi kabisa. Mtu kama ana uwezo apewe nafasi, bila kuangalia ni kabila gani.
 
Samahani. nimechungulia website ya gazeti la mwananchi katika sehemu za comment zikiipinga cdm na wafausi wake nimekutana na ujumbe tembelea, "malariasugu2011.blogspot.com" kwa kuwa jf ni kisima cha hoja na uhuru wa mawazo, na mimi sikufungwa na mawazo mgando nilitembelea na kuona maandishi Eti NAPE NI KIBOKO CHA CHADEMA.
Nimejaribu kutafakari kwa kina, licha ya jamaa yule kuwa shabiki wa CCM humu jf lkn nimejaribu kujiuliza.
Jee kweli nape ni kiboko wa chadema?(kasoro zako na malaria sugu ziweke pembeni. jadili hoja, jf sio ya kushambuliana
i)licha ya kashfa ya ccj kutibuliwa na CDM lkn bado mzee anakwenda mbele
2)kuwania ubunge wa tiketi ya ubungo. mzee anashuka kwa kasi.
3) Anagombanisha Jk na wasaidi wake.
4)Fisadi.lkn bado umati watu unamsogelea.
 
usilazimishe kujenga hoja

sentensi hii "NAPE NI KIBOKO YA CHADEMA" haieleweki

hakuna contents za kujadili katika mada hii
 
Samahani. nimechungulia website ya gazeti la mwananchi katika sehemu za comment zikiipinga cdm na wafausi wake nimekutana na ujumbe tembelea, "malariasugu2011.blogspot.com" kwa kuwa jf ni kisima cha hoja na uhuru wa mawazo, na mimi sikufungwa na mawazo mgando nilitembelea na kuona maandishi Eti NAPE NI KIBOKO CHA CHADEMA.
Nimejaribu kutafakari kwa kina, licha ya jamaa yule kuwa shabiki wa CCM humu jf lkn nimejaribu kujiuliza.
Jee kweli nape ni kiboko wa chadema?(kasoro zako na malaria sugu ziweke pembeni. jadili hoja, jf sio ya kushambuliana
i)licha ya kashfa ya ccj kutibuliwa na CDM lkn bado mzee anakwenda mbele
2)kuwania ubunge wa tiketi ya ubungo. mzee anashuka kwa kasi.
3) Anagombanisha Jk na wasaidi wake.
4)Fisadi.lkn bado umati watu unamsogelea.
Always huyu Mzee Wa Hoja ni mshabiki sana wa hoja za MS, regardless ya content!.....Always!
I have been trying to watch this in a broader perspective, i think i will come out with a substance in no tym!
Watching!
 
Samahani. nimechungulia website ya gazeti la mwananchi katika sehemu za comment zikiipinga cdm na wafausi wake nimekutana na ujumbe tembelea, "malariasugu2011.blogspot.com" kwa kuwa jf ni kisima cha hoja na uhuru wa mawazo, na mimi sikufungwa na mawazo mgando nilitembelea na kuona maandishi Eti NAPE NI KIBOKO CHA CHADEMA.Nimejaribu kutafakari kwa kina, licha ya jamaa yule kuwa shabiki wa CCM humu jf lkn nimejaribu kujiuliza. Jee kweli nape ni kiboko wa chadema?(kasoro zako na malaria sugu ziweke pembeni. jadili hoja, jf sio ya kushambulianai)licha ya kashfa ya ccj kutibuliwa na CDM lkn bado mzee anakwenda mbele2)kuwania ubunge wa tiketi ya ubungo. mzee anashuka kwa kasi.3) Anagombanisha Jk na wasaidi wake. 4)Fisadi.lkn bado umati watu unamsogelea.
Nani asivyoayajua Magamba kwa kukodi malori kusomba wajumbe wa nyumba 10 ili kuhudhuria mikutano? Nape anatakiwa aongelee namna ya kutatua matatizo ya nchi yetu kama vile mfumko wa bei, sakata la mgao wa umeme, ufisadi, nk! Badala yake amekuwa anatarget watu binafsi kama akina RA, Slaa, nk! Siasa za kutarget watu binafsi huwa hazidumu muda mrefu! Mrema mara nyingi akiongea alikuwa anajisifu jinsi alivyokamata dhahahabu pale Airport! Matokeo yake alishazoeleka na hana jipya! Kwa upande wa Nepi sidhani kama ana jipya zaidi ya propaganda feki za kujivua gamba!
 
Samahani. nimechungulia website ya gazeti la mwananchi katika sehemu za comment zikiipinga cdm na wafausi wake nimekutana na ujumbe tembelea, "malariasugu2011.blogspot.com" kwa kuwa jf ni kisima cha hoja na uhuru wa mawazo, na mimi sikufungwa na mawazo mgando nilitembelea na kuona maandishi Eti NAPE NI KIBOKO CHA CHADEMA.
Nimejaribu kutafakari kwa kina, licha ya jamaa yule kuwa shabiki wa CCM humu jf lkn nimejaribu kujiuliza.
Jee kweli nape ni kiboko wa chadema?(kasoro zako na malaria sugu ziweke pembeni. jadili hoja, jf sio ya kushambuliana
i)licha ya kashfa ya ccj kutibuliwa na CDM lkn bado mzee anakwenda mbele
2)kuwania ubunge wa tiketi ya ubungo. mzee anashuka kwa kasi.
3) Anagombanisha Jk na wasaidi wake.
4)Fisadi.lkn bado umati watu unamsogelea.


sasa we babu hukujiuliza malariasugublog. ni nani? ulidhani angecomment against Magambaz?
kama umri wako hauendani na hiyo avatar yako basi utanielewa.
 
Danganya TOTO. hIZO ULIZOWEKA NI SURA TU LAKINI HAZINA MAAMUZI YEYOTE YALE.

Sikumbuki kama Marekani imekuwa na Rais MYAHUDI, Lakini Marekani haitawaliki billa ya kufika muafaka na Malobies wa KIYAHUDI. Na ndio maana wengi wanasema Amerika yaongozwa na mayahudi.

Achana na haya ya NAPE, Lakini kama kweli wewe unaipenda TZ, Rekebisha KASORO Za CHADEMA.

Mficha maradhi, Kifo kitamuumbua.
 
WANAJAMVI,poleni kwa majukumu ya kila siku ya kujikwamua kimaisha na kulijenga taifa letu ,kumekuwa na mijadala ya mipana ya kisiasa hapa nchini na baadhi ya mijadala mingine imekuwa ikinikera sana haswa kwa baadhi ya wanasiasa uchwara (gutter politicians) kwa kuwaona wachaga wote wapo chadema na hivyo unapozungumzia chadema humtengi mchaga napata shida kwasababu mimi ni mwanaccm damu damu tangu nikiwa mtoto nimeingia ccm nikiwa mwanaskauti sasa ni mtu mzima nipo ccm bado,sasa jinsi watu wanavyolisema hili kabila langu vibaya kwa wale waliopo vyama vingine kama kina mbowe,lema,john mrema,komu n.k napata shida kwamba sisi wachaga tuliopo huku ccm tupo kimakosa tumekuja kwenye kabila gani,je ccm ni chama cha kabila gani naomba mnisaidie
 
...ccm kabila lao ni ufisadi na ufalme...
 
WANAJAMVI,poleni kwa majukumu ya kila siku ya kujikwamua kimaisha na kulijenga taifa letu ,kumekuwa na mijadala ya mipana ya kisiasa hapa nchini na baadhi ya mijadala mingine imekuwa ikinikera sana haswa kwa baadhi ya wanasiasa uchwara (gutter politicians) kwa kuwaona wachaga wote wapo chadema na hivyo unapozungumzia chadema humtengi mchaga napata shida kwasababu mimi ni mwanaccm damu damu tangu nikiwa mtoto nimeingia ccm nikiwa mwanaskauti sasa ni mtu mzima nipo ccm bado,sasa jinsi watu wanavyolisema hili kabila langu vibaya kwa wale waliopo vyama vingine kama kina mbowe,lema,john mrema,komu n.k napata shida kwamba sisi wachaga tuliopo huku ccm tupo kimakosa tumekuja kwenye kabila gani,je ccm ni chama cha kabila gani naomba mnisaidie

Kwa jinsi mlivyo wabaguzi nyie wakina Mangi walahi nipo radhi hata kupigana vita ili tu Mchaga asiingie Ikulu. Badilikeni bwana Ubaguzi mmezidi.
 
Kwenye hiyo orodha ya wachaga ongeza Henry Kilewo,Owenya,Kiwhelu,ndesamburo,munishi,masawe,mama ngodo mbunge viti maalum etc
 
mlioenda ccm mlienda kuzitafuta na mmezipata cdm imekuja mkafanye nn??
 
Back
Top Bottom