Nape, January na Mwigulu kwanini Magufuli aliwakataa?

Nape, January na Mwigulu kwanini Magufuli aliwakataa?

Sijakuelewa, vipi wana"kupisha".

Serikali nzuri hutengeneza fursa, mama Samia ametengeneza na anaendelea kutengeneza fursa nyingi sana kwa muda mchache aliopo madarakani.

Hao uliowataja walikuzuwia wapi kutumia fursa? Au huna macho ya kuziona fursa zinazoibuka kila kukicha?

Pole sana.
Hili li bibi ni lichawi tahira
 
Ni vizuri ungejibu swali uliloulizwa , mimi nitakusaidia , sijui kuhusu mwigulu lakini January na Nape walisaidia wizi wa kura uliomweka madarakani Magufuli 2015 wakishirikiana na Kinana pamoja na Tume ya Uchaguzi , ofisi ya wizi ilikuwa masaki

View attachment 2611496

Hata wewe hili unalijua ila unaona aibu kuliweka wazi maana linadhalilisha .

Kilichotokea ni kwamba Magufuli alijaribu kuwatenga wote waliomsaidia kushinda ili kuwa huru , alijua kwamba hawa wanajua kwamba hakushinda , sasa akaona akiwaacha watatumia ule wizi wa kura walioufanya ili kumnanga , akaona awadukue kila walichofanya ili awatimue , lengo likiwa kuwadanganya wananchi kwamba aliwatimua kwa vile walimsengenya , kumbe alipanga kuwaondoa ili kujihifadhi na wizi wa kura walioufanya ili wasimsumbue kwenye uongozi wake , afanye anachotaka bila kusimangwa kwamba alisaidiwa .

Wema wao wa kuiba kura uliwaponza .
Hivi wewe uwaga unajielewa kweli
Dishi lako limeyumba
 
Kama hupendi kufanya kazi huwezi kuziona fursa, wenye kuziona wanazitumia vilivyo.
Kwa uchahe tu, madarasa mangapi yamejengwa kwa muda mchache Tanzania nzima? Sasa piga hesabu ni fursa ngapi hapo zimepatikana?

Sikutajii mengine mpaka uje na hesabu ya fursa za kujengwa madarasa tu.

"Inflation" na "deflation" ni mambo ya kawaida kabisa duniani kwenye nchi zinazokuwa (developing) na zilizokuwa (developed), hiyo huwa haitokei katika uchumi mfu.

Inflation na deflation ni uhai, ni kama wewe ukiacha kupumuwa unakuwa maiti, na uchumi ni hivyo hivyo.

Kuhusu wizi, ni lini ulikwisha Tanzania hii?

Usipende kulalamikia mambo ili mradi tu ulalamike. Usifikiri wote ni mapunguani humu JF.

Punguani wahed.
Wote tunafanya kazi na hatuzioni hizo fursa labda za wizi ndio zipo na wengine hatujazoea kuiba
 
Yap, tunasonga mbele. Demokrasia imepanuka, uhuru wa maoni umerejea, dhuluma hakuna na hakuna mtu anauliwa kwa kutekwa na kikundi cha WASIOJULIKANA.

Kama huyaoni haya hata upewe telescope huwezi kuona, utakuwa kipofu wa ubongo
Imepanuka kwenye kinyeo chako
 
Wote wapigaji tu. Januari kamshawishi mama eti bil shs 11 kurekebisha tanesco. Na maharage wake mgosi mwenzie watazila zote kwa miradi ya ku force na ubadhirifu. Huyo nape anahujumu ttcl eti ipandishe bei sawa na kampuni binafsi badala ya kampuni binafsi kushusha bei eti level ground ni ttcl kupandisha bei. Hayo ndio mashindano gani kibiashara. Competition ni ili wananchi wauziwe huduma bei nzuri na ya chini na ndio sababu kuwepo shirika la umma kutoa huduma. Haya huyo ng'wigulu madilu ndio usiseme. Badala ya kusimamia TRA walete mapato yeye ni kukopa tu nje eti mama kasema bila kukopa hatuwezi kufanya miradi. Ila kila akikopa nje na mabasi ya familia yanaongezeka.
Mungu tunusuru.
Hiyo mikopo ni kwa faida yao sio ua nchi .
Yaani matajiri yanaongezeka inchi inazidi kuwa masikini miradi mingi imesimama kwa sasa
 
Ndio walimwingiza Urais 2015
Aiseeh[emoji23][emoji23]

Kwamba January, Nape na Mwiguli(aliyebandika picha kwenye mawe Tz nzima), ndio waliomuweka JPM kuwa Rais?

Mara mojamoja kwenye mada zinazokuzidi uwezo ujifunze kukaa kimya, vinginevyo utakuwa unauanika ujinga wako kama hivi kila siku.
 
Ukiacha ushabiki pembeni, ukatuliza akili vizuri utagundua kuwa Mwigulu Nchemba, Januari Makamba na Nape Nnauye hawafai kuwa hata mabalozi wa nyumba kumi.

Ni watu wenye maringo na husda sana wanaoamini wao wana akili kubwa kuliko mtanzania yeyote na wanajiona wana HAKI ya kuwa viongozi zaidi ya walipo kwa sasa ( mawaziri).

Nape anatetea makampuni ya Simu badala ya wananchi, Mwigulu anatetea tozo na ukihoji utaambiwa hamia Burundi.
Jiwe he was a satan
Ukiacha ushabiki pembeni, ukatuliza akili vizuri utagundua kuwa Mwigulu Nchemba, Januari Makamba na Nape Nnauye hawafai kuwa hata mabalozi wa nyumba kumi.

Ni watu wenye maringo na husda sana wanaoamini wao wana akili kubwa kuliko mtanzania yeyote na wanajiona wana HAKI ya kuwa viongozi zaidi ya walipo kwa sasa ( mawaziri).

Nape anatetea makampuni ya Simu badala ya wananchi, Mwigulu anatetea tozo na ukihoji utaambiwa hamia Burundi.
Jiwe he was a satan, lile jitu la chuki sana lilikuwa
 
Ukiacha ushabiki pembeni, ukatuliza akili vizuri utagundua kuwa Mwigulu Nchemba, Januari Makamba na Nape Nnauye hawafai kuwa hata mabalozi wa nyumba kumi.

Ni watu wenye maringo na husda sana wanaoamini wao wana akili kubwa kuliko mtanzania yeyote na wanajiona wana HAKI ya kuwa viongozi zaidi ya walipo kwa sasa ( mawaziri).

Nape anatetea makampuni ya Simu badala ya wananchi, Mwigulu anatetea tozo na ukihoji utaambiwa hamia Burundi.
Tukumbushane tu, mpaka umauti unamkuta JPM Mwigulu alikuwa ameteuliwa na JPM kuwa Waziri wa sheria na katiba. Labda uwazungumzie hao wawili Nape na Makamba.
 
Back
Top Bottom