Nape, January na Mwigulu kwanini Magufuli aliwakataa?

Nape, January na Mwigulu kwanini Magufuli aliwakataa?

Ni kwa sababu walikuwa wanajuwa Magufuli kapatikana vipi kuwa Rais wa Tanzania. Hawa walikuwa wanajuwa ni kura kiasi gani Edward Lowasssa wa Chadema aliibiwa kupewa yeye.

Na kwa vile hawa ndiyo walimuweka kwenye madaraka alikuwa ANAJUWA kuwa WANAJUWA, hivyo akataka kuwafuta. Principle ya MAFIOSO ambayo Magufuli aliivunja ni kusaliti mfumo uliokuweka madarakani.

Magufuli alijisahau, akajifanya yeye alikuwa ni candidate bora kuliko wengine 42 wa CCM waliochukua fomu mwaka 2015. Magufuli alikuwa anajidanganya kudhania alimzidi kura Edward Lowassa. Siyo kweli. Bali architects wa uRais wake walikuwa ni JK, BMW, Kinana, Nape na January
Kaondoka kawaachia nchi yenu
Vp sasa mmeendelea kwa lipi bila yy
Maisha yamekuwa rahisi??
Tz imekuwa ulaya au??
 
Hao siyo makatili na bwana yule alitaka watu makatili kama yeye.
Tatizo lako na wewe ulianza kuusifia utawala ule baadae ukaingia mitini. Ukawa huonekani humu ndani mpaka baadhi ya watu wakazusha umeteuliwa ukuu wa wilaya 😂😂😂
 
Hapo wanacheka namna wanavyompiga sa100 kamba!
Mwigulu anajidaigi ye ndo mchumi mbobezi kuliko watu woote kusini mwa afrika!
Huyo mgosi naye ni bonge la mnafki kujifanya anaongea kwa kunata kama mtu aliyeishi ulaya miaka buku.
Nape ni hewa ingine inayotembelea nyota ya marehemu faza ake...ila kimsingi hamna kitu kichwani na elimu yake ya kimagumashi kutoka India.
The world isn't fair
 
Ukiacha ushabiki pembeni, ukatuliza akili vizuri utagundua kuwa Mwigulu Nchemba, Januari Makamba na Nape Nnauye hawafai kuwa hata mabalozi wa nyumba kumi.

Ni watu wenye maringo na husda sana wanaoamini wao wana akili kubwa kuliko mtanzania yeyote na wanajiona wana HAKI ya kuwa viongozi zaidi ya walipo kwa sasa ( mawaziri).

Nape anatetea makampuni ya Simu badala ya wananchi, Mwigulu anatetea tozo na ukihoji utaambiwa hamia Burundi.
Ni kweli ni wanaakili, ubalozi umewashusha Sana, jamaa hawa ni presidential material kabisa
 
Fuatilia ukusanyaji wa mapata ya jiji la Dar wakati Makonda akiwa RC alafu kinganisha na wengine ndio utajua kuwa Makonda alifanya vizuri na hapo ndio utajua kuwa wewe ni kopo
Hamna kitu. Hayo mapato yalifanya nini zaidi ya kuteka watu
 
Ukiacha ushabiki pembeni, ukatuliza akili vizuri utagundua kuwa Mwigulu Nchemba, Januari Makamba na Nape Nnauye hawafai kuwa hata mabalozi wa nyumba kumi.

Ni watu wenye maringo na husda sana wanaoamini wao wana akili kubwa kuliko mtanzania yeyote na wanajiona wana HAKI ya kuwa viongozi zaidi ya walipo kwa sasa ( mawaziri).

Nape anatetea makampuni ya Simu badala ya wananchi, Mwigulu anatetea tozo na ukihoji utaambiwa hamia Burundi.
Acha chuki hazikusaidii
 
Adui yako muweke karibu , Mwigulu umeshawekwa mtu kati be careful Siasa za fitna ya mapanga huzijui vizuri be careful be careful be careful
Mwigulu ndio asijue? We jamaa mshamba kweli.
 
kwa wanayotupisha kama taifa kwa sasa mambo ni mazuri sana 😎
Sijakuelewa, vipi wana"kupisha".

Serikali nzuri hutengeneza fursa, mama Samia ametengeneza na anaendelea kutengeneza fursa nyingi sana kwa muda mchache aliopo madarakani.

Hao uliowataja walikuzuwia wapi kutumia fursa? Au huna macho ya kuziona fursa zinazoibuka kila kukicha?

Pole sana.
 
Kwanini umetaja hao tu?

Magufuli hakuwa Kiongozi bora! Ila alikuwa mtawala bora
Ni vizuri ungejibu swali uliloulizwa , mimi nitakusaidia , sijui kuhusu mwigulu lakini January na Nape walisaidia wizi wa kura uliomweka madarakani Magufuli 2015 wakishirikiana na Kinana pamoja na Tume ya Uchaguzi , ofisi ya wizi ilikuwa masaki

JamiiForums-787880945.jpg


Hata wewe hili unalijua ila unaona aibu kuliweka wazi maana linadhalilisha .

Kilichotokea ni kwamba Magufuli alijaribu kuwatenga wote waliomsaidia kushinda ili kuwa huru , alijua kwamba hawa wanajua kwamba hakushinda , sasa akaona akiwaacha watatumia ule wizi wa kura walioufanya ili kumnanga , akaona awadukue kila walichofanya ili awatimue , lengo likiwa kuwadanganya wananchi kwamba aliwatimua kwa vile walimsengenya , kumbe alipanga kuwaondoa ili kujihifadhi na wizi wa kura walioufanya ili wasimsumbue kwenye uongozi wake , afanye anachotaka bila kusimangwa kwamba alisaidiwa .

Wema wao wa kuiba kura uliwaponza .
 
Back
Top Bottom