Enzi zake zimepita, kazi iendeleeHiyo miamba sijui inacheka nini Ila awamu ya Tano walikataliwa kwa lipi na awamu ya sita wamekubalika kwa lipi kwa Taifa letu Tanzania?View attachment 2611257
Kwahiyo unataka niamini kila takataka inayoandikwa humu?Ungekuwa na akili usingedai ka-ushahidi, ujinga nao ni kilema
Tutajuaje kama ni ukweli??Ushahidi wa nini kwenye ukweli?
Wote wapigaji tu. Januari kamshawishi mama eti shs bil 11 kurekebisha tanesco. Na maharage wake mgosi mwenzie watazila zote kwa miradi ya ku force na ubadhirifu. Huyo nape anahujumu ttcl eti ipandishe bei sawa na kampuni binafsi badala ya kampuni binafsi kushusha bei eti level ground ni ttcl kupandisha bei. Hayo ndio mashindano gani kibiashara. Competition ni ili wananchi wauziwe huduma bei nzuri na ya chini na ndio sababu kuwepo shirika la umma kutoa huduma. Haya huyo ng'wigulu madilu ndio usiseme. Badala ya kusimamia TRA walete mapato yeye ni kukopa tu nje eti mama kasema bila kukopa hatuwezi kufanya miradi. Ila kila akikopa nje na mabasi ya familia yanaongezeka.Hiyo miamba sijui inacheka nini Ila awamu ya Tano walikataliwa kwa lipi na awamu ya sita wamekubalika kwa lipi kwa Taifa letu Tanzania?View attachment 2611257
Wauaji nyieHao ni bora kuliko hao viazi
Ujio wa Mama umekuwa wa Baraka sana Tanzania.Yap, tunasonga mbele. Demokrasia imepanuka, uhuru wa maoni umerejea, dhuluma hakuna na hakuna mtu anauliwa kwa kutekwa na kikundi cha WASIOJULIKANA.
Kama huyaoni haya hata upewe telescope huwezi kuona, utakuwa kipofu wa ubongo
Na wewe kuwa fisadi kama unadhani ni rahisiFaizafox ye kinachomfanya huu utawala kumkuna zaidi ni sababu za udini tuu hamna kingine.
Binafsi JPM sikumpenda ila huu utawala wa Sa100 ni urojo balaa...na dhaifu sana kama ilivyokuwa kwa JK labda ndio maana kuna watu wanaamini rimoti ipo msoga!
Yaani mafisadi yanaombwa yatupishe...khaaa!!!.
Kwa hisani ya Msoga Kingdom!Hiyo miamba sijui inacheka nini Ila awamu ya Tano walikataliwa kwa lipi na awamu ya sita wamekubalika kwa lipi kwa Taifa letu Tanzania?View attachment 2611257
Kwani katika Historia ya CCM ni lini walishinda Urais kihalali? Mwalimu Nyerere alianza kugombea yeye na kivuli na kwenye vyama vingi wengi waliokuwa viongozi wa upinzani walikuwa ni TISS.Ni kwa sababu walikuwa wanajuwa Magufuli kapatikana vipi kuwa Rais wa Tanzania. Hawa walikuwa wanajuwa ni kura kiasi gani Edward Lowasssa wa Chadema aliibiwa kupewa yeye.
Na kwa vile hawa ndiyo walimuweka kwenye madaraka alikuwa ANAJUWA kuwa WANAJUWA, hivyo akataka kuwafuta. Principle ya MAFIOSO ambayo Magufuli aliivunja ni kusaliti mfumo uliokuweka madarakani.
Magufuli alijisahau, akajifanya yeye alikuwa ni candidate bora kuliko wengine 42 wa CCM waliochukua fomu mwaka 2015. Magufuli alikuwa anajidanganya kudhania alimzidi kura Edward Lowassa. Siyo kweli. Bali architects wa uRais wake walikuwa ni JK, BMW, Kinana, Nape na January
Sasa hao Wana akili gani, wapuuzi tu!Mwendakuzimu alikuwa hataki watu wenye akili
Weka CV yako na ya takataka tulinganishe!Kukataliwa na takataka mwenye kiburi cha madaraka haijawahi kuwa tatizo.
Kila kukicha wanazindua miradi aliyoiacha JPM[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kaondoka kawaachia nchi yenu
Vp sasa mmeendelea kwa lipi bila yy
Maisha yamekuwa rahisi??
Tz imekuwa ulaya au??
Nina PhD fake.Weka CV yako na ya takataka tulinganishe!
Mwendazake alikuwa dikteta. Alikuwa fisadi. Alikuwa mwizi. Alikuwa mwongo. Alikuwa katili na muuaji.Kwanini umetaja hao tu?
Magufuli hakuwa Kiongozi bora! Ila alikuwa mtawala bora
Kama hujui ukweli basi ulikuwa marehemu.Tutajuaje kama ni ukweli??
Kwa hiyo hiyo ndio sababu ya kuwatoa na sio utendaji ilaa hii inch kuja kuendelea hadi haya majinga yaelimike kwanzaNi kwa sababu walikuwa wanajuwa Magufuli kapatikana vipi kuwa Rais wa Tanzania. Hawa walikuwa wanajuwa ni kura kiasi gani Edward Lowasssa wa Chadema aliibiwa kupewa yeye.
Na kwa vile hawa ndiyo walimuweka kwenye madaraka alikuwa ANAJUWA kuwa WANAJUWA, hivyo akataka kuwafuta. Principle ya MAFIOSO ambayo Magufuli aliivunja ni kusaliti mfumo uliokuweka madarakani.
Magufuli alijisahau, akajifanya yeye alikuwa ni candidate bora kuliko wengine 42 wa CCM waliochukua fomu mwaka 2015. Magufuli alikuwa anajidanganya kudhania alimzidi kura Edward Lowassa. Siyo kweli. Bali architects wa uRais wake walikuwa ni JK, BMW, Kinana, Nape na January
Wewe bibi mvaa makobozi mchawiHao siyo makatili na bwana yule alitaka watu makatili kama yeye.
Kwa hiyo hao ndio kwako wanaakili basi wewe ni Tahira pro maxMwendakuzimu alikuwa hataki watu wenye akili
Halina ushahidi limetumwa hilo achana naloRisky JF Seriously