FaizaFoxy
Platinum Member
- Apr 13, 2011
- 100,506
- 123,819
Kwa hao alikuwa hana budi.Kama Hussein Bashe, Dr Hussein Mwinyi, sio?
Kwa hao alikuwa hana budi.Kama Hussein Bashe, Dr Hussein Mwinyi, sio?
If it's not stupid, then you have serious mental issues that call for urgent panacea.Kwa hao alikuwa hana budi.
Wkt nasoma s/msingi kuna jamaa alikua Mbabe sn ila mpole ...ilaukitaka ulevzr ,usionewe na mtu yyt shuleni basi kua upande wake. ..hakuna anaekugusa...hii ipo mpk makazini,km haupo kwenye hio network hutajua chochote...waliosoma Cuba wamenielewaAdui yako muweke karibu , Mwigulu umeshawekwa mtu kati be careful Siasa za fitna ya mapanga huzijui vizuri be careful be careful be careful
Kikwete is one notorious masterminder of grand corruption in Tanzania and the chief gangster of all hooligans in CCM.Wkt nasoma s/msingi kuna jamaa alikua Mbabe sn ila mpole ...ilaukitaka ulevzr ,usionewe na mtu yyt shuleni basi kua upande wake. ..hakuna anaekugusa...hii ipo mpk makazini,km haupo kwenye hio network hutajua chochote...waliosoma Cuba wamenielewa
Ongea sana wenzako wana lba asali chuki zako hazikusaidii chochote.Aiseeh[emoji23][emoji23]
Kwamba January, Nape na Mwiguli(aliyebandika picha kwenye mawe Tz nzima), ndio waliomuweka JPM kuwa Rais?
Mara mojamoja kwenye mada zinazokuzidi uwezo ujifunze kukaa kimya, vinginevyo utakuwa unauanika ujinga wako kama hivi kila siku.
Idadi ya aliowatuea ilikuwa inatosha wewe mbona una fikra mbovu kwanini hujiulizi wewe hukuwepo ila unawataja watu wengine wewe unafikiri huwezi hiyo nafasi na kujishusha kiasi hichi au wewe kuongelea wenzio unaona fahari usiwe mpumbafu kama mommy yako! Nyau wewe!Hiyo miamba sijui inacheka nini Ila awamu ya Tano walikataliwa kwa lipi na awamu ya sita wamekubalika kwa lipi kwa Taifa letu Tanzania?View attachment 2611257
Maneno mazito haya, walinda legacy wanayapitia kuleeeee!Ni kwa sababu walikuwa wanajuwa Magufuli kapatikana vipi kuwa Rais wa Tanzania. Hawa walikuwa wanajuwa ni kura kiasi gani Edward Lowasssa wa Chadema aliibiwa kupewa yeye.
Na kwa vile hawa ndiyo walimuweka kwenye madaraka alikuwa ANAJUWA kuwa WANAJUWA, hivyo akataka kuwafuta. Principle ya MAFIOSO ambayo Magufuli aliivunja ni kusaliti mfumo uliokuweka madarakani.
Magufuli alijisahau, akajifanya yeye alikuwa ni candidate bora kuliko wengine 42 wa CCM waliochukua fomu mwaka 2015. Magufuli alikuwa anajidanganya kudhania alimzidi kura Edward Lowassa. Siyo kweli. Bali architects wa uRais wake walikuwa ni JK, BMW, Kinana, Nape na January
Wewe mkunsu kwanini Unatumia log ya benki kwani ni Mali yako?Idadi ya aliowatuea ilikuwa inatosha wewe mbona una fikra mbovu kwanini hujiulizi wewe hukuwepo ila unawataja watu wengine wewe unafikiri huwezi hiyo nafasi na kujishusha kiasi hichi au wewe kuongelea wenzio unaona fahari usiwe mpumbafu kama mommy yako! Nyau wewe!
Well saidUkiacha ushabiki pembeni, ukatuliza akili vizuri utagundua kuwa Mwigulu Nchemba, Januari Makamba na Nape Nnauye hawafai kuwa hata mabalozi wa nyumba kumi.
Ni watu wenye maringo na husda sana wanaoamini wao wana akili kubwa kuliko mtanzania yeyote na wanajiona wana HAKI ya kuwa viongozi zaidi ya walipo kwa sasa ( mawaziri).
Nape anatetea makampuni ya Simu badala ya wananchi, Mwigulu anatetea tozo na ukihoji utaambiwa hamia Burundi.
Thibitisha ukatili wake,Hao siyo makatili na bwana yule alitaka watu makatili kama yeye.
Huyu bibi kinachomsumbua ni dini, yaani kwake hata punda akisilimu atamwita kila ya jina zuri.Thibitisha ukatili wake,
Jinga.
Wewe umetoka Kazùramimba huko huwezi kujua haya mambo. Kaa kimya tu waachie waliosoma Cuba ndiyo yanawahusuKwahiyo unataka niamini kila takataka inayoandikwa humu?
Kwani TISS unadhani ni Wamarekani au Wahindi? Au unadhani wakisema NEC wanamaanisha nini? Mimi nimekudadavulia tu waliocheza mchezo kisha TISS na hiyo NEC yao ikapewa cha kutangazaKwani katika Historia ya CCM ni lini walishinda Urais kihalali? Mwalimu Nyerere alianza kugombea yeye na kivuli na kwenye vyama vingi wengi waliokuwa viongozi wa upinzani walikuwa ni TISS.
Kwaiyo aliyemuweka madarakani siyo hao wapuuzi bali ni TISS,Jeshi la Polisi na NEC.Hao Watoto wadogo sana kwenye decisions making machinery!
Wewe ni MSENGE, ondoka hapa hakuna mabashaImepanuka kwenye kinyeo chako
Usiishie hapo bibie.Lini mwenye njaa akawa na furaha wewe *****
Wewe zumbukuku malaya ni tahira pro max niishie hapo
Fuatilia posts zangu halafu angalia "likes" na "replies" ndiyo utajuwa nina akili au sina.Hivi wewe una akili kweli maana kila siku unaandika makamasi tu! Au ndugu yake na Joannah aka muha
Sawa zwazwaUsiishie hapo bibie.
Napenda matusi yenu...
Walikataliwa kwa sababu mzee wa Chato hakutaka seniors katika chama na serikali. Alipenda kama akina bashiru wasiokijua chama ili awaburuze vema kwa sababu hawajui alikotoka.Hiyo miamba sijui inacheka nini Ila awamu ya Tano walikataliwa kwa lipi na awamu ya sita wamekubalika kwa lipi kwa Taifa letu Tanzania?View attachment 2611257
We mwenyew sidhani kama una akiliMwendakuzimu alikuwa hataki watu wenye akili
Low IQ na utoto mwingiFuatilia posts zangu halafu angalia "likes" na "replies" ndiyo utajuwa nina akili au sina.
The fact kwamba unasikia kitu kwa mara ya kwanza toka kwangu jitambue kuwa wewe ni MBURURA, soma tu kama wenzio