Naombeni ushauri wenu dada zangu na kaka zangu

Naombeni ushauri wenu dada zangu na kaka zangu

Wajinga ndiyo waliwao.

Kama unataka kuliwa nenda ukaliwe halafu uwe mtumwa wake, hizo pesa ndiyo chambo chake anachokitumia.

Ufumbuzi wako ni kuwa Muislam tu, haupitii kwa mtu yeyote kufanya maombi yako, unafanya direct mawasiliano yako na Muumba wako.

Kosa kubwa mnalofanya vijana ni kuwavulia chupi hao mnaoingia nao kwenye mahusiano, usimvulie mtu, tena hata usimuoneshe chupi yako mpaka muowane kwanza. kama anakupenda muowane kama ulivyo siyo kwa tupu yako.
Masshallah... """Ufumbuzi wako ni kuwa Muislam tu, haupitii kwa mtu yeyote kufanya maombi yako, unafanya direct mawasiliano yako na Muumba wako""
 
Bado najiuliza kama kweli anania njema na mimi kwanini Gran Melia?,kiukweli sitokwenda na kama ni kuteseka ngoja niteseke tu
Hata ivyo kila mtu anachaguz zake .. sasa ni ww na jinc unavyo usikiliz moyo wako .. utaamua la kufany utakacho kipenda bhc.
 
Nimekuwa nikipitia changamoto mbalimbali katika maisha yangu ya mahusiano,najitahidi sana kumuomba mungu anisaidie nipate mtu sahihi na siyo wa kunichezea.

Wiki mbili zilizopita niliandika hapa niliyopitia kuhusu boyfriend wangu na namshukuru Mungu mliishia kunitukana sana na hamuelewi nachopitia kwa sasa ila yote namuachia Mungu muweza wa yote.

Nimekuja kwenu dada zangu na kaka zangu kuwaomba ushauri pengine nikawa nina makosa au niko sawa.

Baada ya lile sakata la Boyfriend wangu kiukweli nilimsamehe kutoka moyoni ila nilimwambia hatupaswi kuendelea tena na mahusiano.Juzi jumapili nilienda nilienda kanisani kwa Nabii mmoja hapa Arusha mkubwa tu na anafahamika,nilivyofika alipoanza kutabiri niliitwa mbele ya kanisa na kuniambia anayajua mambo yangu yote kuhusu boyfriend wangu na anaona namna gani napata mateso akaniambia kabla ya kuondoka napaswa kuonana nae ofisini kwake,kiukweli nilihisi moyo wangu kutulia kwasababu nilikuwa mikononi mwa Bwana,baadae kabisa mida ya jioni baada ya ibada nilimfuata ofisini kwake kutaka kuonana nae,alikuwa kama amenisahau ila nikamkumbusha akawa amenikumbuka na akaniambia mambo yangu ni mazito na nisipomkabidhi moyo wangu ili aukabidhi kwa kristo sito fanikiwa katika mambo yangu ya kimaisha na kimahusiano,hivyo akanitaka tarehe 4 .6.2023 nionane nae hotel ya Gran Melia usiku ili anisaidie,nilipokuwa naondoka alinipa hela ambazo hadi muda huu nimeshindwa kuzitumia nikiziogopa.

Yaani ndugu zangu sielewi nifanye nini,je kweli atakuwa na nia njema na mimi au anataka kutumia mwanya wa matatizo yangu ili ajinufaishe yeye?
yani unajiweka kimalaya alafu unataka umpate wa kukuoa awe mtakatifu Petro. Ona hata avatar yako tu inaeleza we ni mwanamke wa aina gani.

hapo hapa profile pic na status zako whatsap zitakua za namna hiyo hiyo. Wanawake ni wajinga sana hawatumiagi akili hata punje, yani unataka upande mahindi alafu uvune maparachichi.

Badilika kwanza wewe na hulka yako
 
Bado najiuliza kama kweli anania njema na mimi kwanini Gran Melia?,kiukweli sitokwenda na kama ni kuteseka ngoja niteseke tu
Kwann uteseke,mengine ni kumuachia Mungu tu yatapita.
Tafuta washauri nasaha wa mambo ya mahusiano,Hawa mitume na manabii wa uongo achana nao
 
Mm nauliza tu hlo shepu ulilowekaa hapo Kwa profile n ww au ya mtu ...

Nendaa kaonana na nabii naye a play nafac yake apitee hv maana wanawakee nyie n chombo Cha starehe km ilivyo pombeee.. tunakunya Ili tulewee,hvyo kampe nabii naye akojoe aridhikee Tena ikiwezekanaa mfinyie Kwa ndan Ili anogewee haswaa km mwamposa alivyofinyiwa na dadaangu mwishowe dada Leo anaishi kiflamee japo kashampiga mwamposa chini ,ila kaachiwa mtt,gorofaa madale ,range mini support na biashara mbili za maaana ,

Manabii wanaonga dadaa asikwambie mtu maaana wanapata pesa kilainiii sana Kwa kupita janja janja Yao ..

Mm km mm nakushauri kamfinyie Kwa ndan shda zako zitakata ,now day sister n bocc ktk ukoo
 
yoteuliyoandika hapo ni fikra za kichangudoa huko arusha baridi linawatesa sana sio
Mwenye fikra za kichangudoa ni wewe au mimi?,mimi nimeandika kuomba msaada wewe unakuja na matusi nakushangaa sana halafu unajiita Dr
 
Wajinga ndiyo waliwao.

Kama unataka kuliwa nenda ukaliwe halafu uwe mtumwa wake, hizo pesa ndiyo chambo chake anachokitumia.

Ufumbuzi wako ni kuwa Muislam tu, haupitii kwa mtu yeyote kufanya maombi yako, unafanya direct mawasiliano yako na Muumba wako.

Kosa kubwa mnalofanya vijana ni kuwavulia chupi hao mnaoingia nao kwenye mahusiano, usimvulie mtu, tena hata usimuoneshe chupi yako mpaka muowane kwanza. kama anakupenda muowane kama ulivyo siyo kwa tupu yako.
Ahsante kwa ushauri wako endelea kunuombea uenda ipo siku nikawa muislam
 
Back
Top Bottom