Naombeni ushauri wenu dada zangu na kaka zangu

Naombeni ushauri wenu dada zangu na kaka zangu

[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]anataka tu tutoke majasho na hatuna magari
Anyway vitafunio viko wapi nile zangu mie

Vinakutosha ety 😂😂😂
Screenshot_20230104-210204_Instagram.jpg
 
Umewahi kunila bure?,kwanini unanidharirisha?

Hivi nyie mnadhani kila mwanamke humu ndani ni malaya kama hao mnaokutana nao huko makwenu?
Nanamucho achana nao hao ndo walivyo wakaka hawa..
Wee cha msingi sa hivi focus on economic growth investing in the stock market live in the state so much fun with you made me laugh
 
Nimekuwa nikipitia changamoto mbalimbali katika maisha yangu ya mahusiano,najitahidi sana kumuomba mungu anisaidie nipate mtu sahihi na siyo wa kunichezea.

Wiki mbili zilizopita niliandika hapa niliyopitia kuhusu boyfriend wangu na namshukuru Mungu mliishia kunitukana sana na hamuelewi nachopitia kwa sasa ila yote namuachia Mungu muweza wa yote.

Nimekuja kwenu dada zangu na kaka zangu kuwaomba ushauri pengine nikawa nina makosa au niko sawa.

Baada ya lile sakata la Boyfriend wangu kiukweli nilimsamehe kutoka moyoni ila nilimwambia hatupaswi kuendelea tena na mahusiano.Juzi jumapili nilienda nilienda kanisani kwa Nabii mmoja hapa Arusha mkubwa tu na anafahamika,nilivyofika alipoanza kutabiri niliitwa mbele ya kanisa na kuniambia anayajua mambo yangu yote kuhusu boyfriend wangu na anaona namna gani napata mateso akaniambia kabla ya kuondoka napaswa kuonana nae ofisini kwake,kiukweli nilihisi moyo wangu kutulia kwasababu nilikuwa mikononi mwa Bwana,baadae kabisa mida ya jioni baada ya ibada nilimfuata ofisini kwake kutaka kuonana nae,alikuwa kama amenisahau ila nikamkumbusha akawa amenikumbuka na akaniambia mambo yangu ni mazito na nisipomkabidhi moyo wangu ili aukabidhi kwa kristo sito fanikiwa katika mambo yangu ya kimaisha na kimahusiano,hivyo akanitaka tarehe 4 .6.2023 nionane nae hotel ya Gran Melia usiku ili anisaidie,nilipokuwa naondoka alinipa hela ambazo hadi muda huu nimeshindwa kuzitumia nikiziogopa.

Yaani ndugu zangu sielewi nifanye nini,je kweli atakuwa na nia njema na mimi au anataka kutumia mwanya wa matatizo yangu ili ajinufaishe yeye?
Wajinga ndiyo waliwao.

Kama unataka kuliwa nenda ukaliwe halafu uwe mtumwa wake, hizo pesa ndiyo chambo chake anachokitumia.

Ufumbuzi wako ni kuwa Muislam tu, haupitii kwa mtu yeyote kufanya maombi yako, unafanya direct mawasiliano yako na Muumba wako.

Kosa kubwa mnalofanya vijana ni kuwavulia chupi hao mnaoingia nao kwenye mahusiano, usimvulie mtu, tena hata usimuoneshe chupi yako mpaka muowane kwanza. kama anakupenda muowane kama ulivyo siyo kwa tupu yako.
 
Back
Top Bottom