Naombeni mwongozo tafadhali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni mwongozo tafadhali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by luvcyna, Feb 15, 2011.

  1. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 1,314
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    am aged 26, nafikiria kuoa sasa,kwa wengi hona kama bado mapema kwa umri huu,lakini kwa mie nilishajiwekea nadhiri ya kwamba nikishamaliza masomo na kupata tu ajiri kifuatacho i kuoa pasipo kujali nitakuwa nimetimiza umri gani... Sasa nimefika n am abt to do wat ive planned.. Naomba mwongozo kwa mlionitangulia tafadhali,ni procedure gani za kufuata kumuoa mchaga wa kibosho!!
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,688
    Likes Received: 1,119
    Trophy Points: 280
    Kwanza una ng'ombe wa maziwa na umesomea ubondia?....ukijibu swali hili ntakushauri maake nawajua vizuri wakibosho
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,288
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Safi sana,kila la kheri,ngoja wachaga watakuambia,huyo mpenzi wako hawezi kuambia au ndugu zake jamani?manake kama unafikiria kumuoa mtu lazima mtashirikishana hili na hata ndugu utakuwa unawafahamu baadhi!!! anyway,utaelezwa tu!
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    I can smell kuibiwa mchumba hapa................
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,557
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    sina uhakika kama kuhitimu masomo na kupata ajira ndio kigezo cha kuoa kwa staili ya udi na uvumba! Suala la ndoa ni suala la kupendana full stop!

    kila la kheri mkuu
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Ili kupata mwongozo weka kabila lako kwanza kama ulivyofanya la shemeji yetu mtalajiwa....
     
  7. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 1,314
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    kwa nini mkuu,sijakuelewa
     
  8. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 1,314
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Nashukuru mkuu,bt upendo waweza kuwepo bt kuna vitu vya kutimiza kwanza kabla ya kufikia hapo
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,265
    Likes Received: 10,878
    Trophy Points: 280
    Kama kweli we muoaji wa ukweli, ungemuuliza huyo msichana wa kibosho......naamini atakuwa ni mchumba tayari......otherwise kama ndio una mpango wa kutongoza katongoze kwanza ukikubaliwa tukupe taratibu za kuchumbia.

    Chumbia kwanza ndio uoe!
     
  10. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 1,314
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Katika hili sio siri mkuu nimeamua kuweka kando ukabila na kutanguliza mbele upendo,sioni shida yeyote kwa kabila au dini yeyote kwangu, ilihali niliyekutana naye ni kabila hili inahitajika procedure za kwao niweze kuanza safari,..kama kwako mkuu kabila ni muhimu,basi jua wazi mi ni mwenyeji wa Arusha kwa upande mmoja na upande mwingine singida (mama)
     
  11. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,854
    Likes Received: 3,125
    Trophy Points: 280
    swala la kuoa ni isue ya matter over mind...if u don mind then it doesnt matter...chukua mtoto,nendeni Angaza then kwa paroko..
     
  12. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 1,314
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Nashukuru mkuu nipo committed now 4tht naomba utaratibu,za uchumba then
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hivi umeshindwa kumuuliza huyo mchumba wako taratibu zinakuwaje hata kama yeye hajui basi akawaulize hata ndugu zake sasa sidhani kama hizo taratibu utazipata hapa unless kama unataka kushauriwa the otherway round
     
  14. M

    Matarese JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mh mwanangu please kuwa makini, siku hizi wanawake wengi bongo ni mzigo!
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    mizigo kivp?
    ushaanza ..mwone vle

    wanaume weng skuizi ndo mapoyoyo marioooooooooo so inabd tuwe makin wadada unaweza ukolewa na leonard kumbe leornada...
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mwenyewe yupo alafu unakuja kuuliza huku?
     
  17. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    labda huyo dada hajui mila zao na procedure,hana shangazi wala ndugu anayeelewa hayo mambo.
    labda kwa kumsaidia tu WACHAGA mnaojua procedure mumpe tu kijana wa watu akaoe,mipango aliyojipangia imeshatimia.nadhani procedure za wakibosho ni kama za wachaga wengine in general.
     
  18. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 1,314
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Kweli mmenikomaza,sikuwaza kwa haraka kufikia uamuzi huo
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    umesahau kama familia itahitaji huduma.
     
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,672
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mbona wachaga wanaolewa sana! kila aoaye ni mchaga tuu, kuna siri gani kwa wachaga? hebu nijuzeni.
     
Loading...