mito
JF-Expert Member
- Jun 20, 2011
- 10,811
- 11,031
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji125] [emoji125]Siyo aibu
Nilihonga mtaji, nimebaki mtupu
Mapenzi haya jamani
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji125] [emoji125]Siyo aibu
Nilihonga mtaji, nimebaki mtupu
Mapenzi haya jamani
Wee ni mpambanaji kweli kweli, big upwaza zaidi kipato...unaweza kuolewa alafu ukawa huna ajira gubu za mume zikaanza unapewa hela ya mawazooo aise inaboa..mcheki mjamaa m1 hussein huenda akakuvusha...
ila my dear usibague kazi..nakuomba sana sana....
nikupe mfano hai halisia...kuna siku 2 sikwenda kazini nilikuwa mgonjwa...basi kwa jirani yangu kukaanza ujenzi wa msingi..saa1usk ndo niliona msingi unajengwa baada ya mm kutoka nje..eti nikajikuta nimeenda kuongea na mafundi..nikajikuta nawauliza mnakula wapi?wakajibu hatujala leo unatakaje?nikawaambia naweza kuwapikia?wakasema ww tu!wakaask aina ya msos nikawaambia mtakachotaka..wakahis km nawaenjoy.. nikawahakikishia nitawapikia..walikua 7@1500/plate..
asbh mume akaniambia kuna mafundi wanakuja kumalizia ujenzi hapa kwetu..wakaja mafundi 4 nikawaeleza nitawapikia wanilipe wakakubali kwa hyi siku ya 1 nikawapikia mafundi 11..@1500..
Mungu alivyo mwema na jiran yangu akawa anapaka rangi nyumba yake(usishangae hvyo tupo mji mpya kila mtu anajenga)nikaenda kuongea nao na wale mafundi..shoga kazini nikaomba ruhusa ya kibabe nimefiwa..so nikawa napika msos wa watu 18 daily... ruhusa yangu ilipoisha nikawa napika asbh wali (walikubaliana wote wale wali)nauweka kwa pots dada wa kazi akawa anapika mboga tu..maharag na nyama na mchicha...saa 7 anawapelekea kwa sahan.. wameenda kwa week 3.. i mean wote 18..sasa u can imagine tulimake sh ngap za bure bure ..na watu 18 nilikua napika 4kgs..maharage kilo na nusu nyama 1kg..pesa mfukoni..maisha haya yapo tu..na ukumbuke nikawateka na juice..dadake amka! pesa ipo ni ww kufikiria tu jinsi ya kuitafuta..hii ishu nimeifanya mwenyewe sijasimliwa[emoji4][emoji4] tafuta kazi hata kwa mama ntilie
Yani wewe unandoa, harafu uamshauri mwenzio asiolewe duh! Kweli za kuambiwa changanya na, akwako.kuolewa sio.dili..mimi ningekuwa na akili nilizonazo sasa kwakweli nisingeolewa....ukiolewa unabanwa mnoo kila.kitu unachowaza kufanya unafikiria mume...mie kakangu anapiga pesa za madini musoma huko nataman kumjoin lakini ndo nashindwa!ndoa!dadeki
Yani wewe unandoa, harafu uamshauri mwenzio asiolewe duh! Kweli za kuambiwa changanya na, akwako.
Yani wewe unandoa, harafu uamshauri mwenzio asiolewe duh! Kweli za kuambiwa changanya na, akwako.
Nilikuwa na msikiliza tu yeye kaolewa ila ananiambia mimi nisiolewe .Yani wewe unandoa, harafu uamshauri mwenzio asiolewe duh! Kweli za kuambiwa changanya na, akwako.
Najitolea hiyo miezi sita aje kwangu huku mbeyaNi makosa kukata tamaa.
Wapi??
Hapana, Huu sio ufumbuzi hata kidogo.
Je umejitafakari ni kwanini? inakuwa hivyo.
- Vipi kauli zako?
- Vipi tabia na mwenendo kwa ujumla?
- Kwa hiyo kuna mawili unahitaji
1. Kazi.
2. Kuolewa.
My Take.
- Badili makazi, nenda kamsalimie shangazi/ndugu mkoa mwingine kaa japo miezi 6.
- Ukiwa huko iwe ni kiguu na njia kwenye nyumba za ibada,
- Hakika ndani ya huo muda huenda ukabahatika kumpata mwenza.
Thanks kwa kujitoleaNajitolea hiyo miezi sita aje kwangu huku mbeya
Una umri gani? Unaishi wapi? Je muonekano wako unadhani kwa walio wengi wanauchukuliaje? unatatizo la kibaiolojia kama harufu nk.?Nimekaa nikawaza miaka na miaka kwanini sipati kazi nanikipata sidumu nimejaribu kujua nini tatizo sijaona ila kweli na shida kuolewa tabu madharau sina naheshimu kila mtu na pia sinaga ugomvi wala chuki watu wananipendaga sana sio mtaani au maofisini ila kuolewa ngumu kila mtu anashangaa naombeni msaada umri unaenda ila sioni faida .
Yaani nimekata tamaa naona niende kule kama wengine naombeni msaada mahali pakwenda ni wapi ambapo sintajutia hela yangu kwa maana na hitaji suluhisho kwa ambaye anamjua mtaalamu mzuri naomba ani pm nipo serious so nahitaji na mtu ambaye yupo makini kunisaidia asanteni kwa muda wenu naamini nitasaidika.
😂😂😂kwahyo unahisi walioolewa wanafaidiiiiiii wenyew...than kuminywauhuru wako..unapata madili mazuri lakini kikwazo ndoa😊😊olewa mwayego....Nilikuwa na msikiliza tu yeye kaolewa ila ananiambia mimi nisiolewe .
Mafanikio ya maisha hayana formula moja.Ndoa ni ndoano
Huko unapotaka kwenda ndio unakwenda kuharibu kabisaNimekaa nikawaza miaka na miaka kwanini sipati kazi nanikipata sidumu nimejaribu kujua nini tatizo sijaona ila kweli na shida kuolewa tabu madharau sina naheshimu kila mtu na pia sinaga ugomvi wala chuki watu wananipendaga sana sio mtaani au maofisini ila kuolewa ngumu kila mtu anashangaa naombeni msaada umri unaenda ila sioni faida .
Yaani nimekata tamaa naona niende kule kama wengine naombeni msaada mahali pakwenda ni wapi ambapo sintajutia hela yangu kwa maana na hitaji suluhisho kwa ambaye anamjua mtaalamu mzuri naomba ani pm nipo serious so nahitaji na mtu ambaye yupo makini kunisaidia asanteni kwa muda wenu naamini nitasaidika.