Naombeni msaada, nahisi kukata tamaa ya maisha

Naombeni msaada, nahisi kukata tamaa ya maisha

Kama kawaida ya Jf ngano zinazidi kuongezeka labda ni wakati wa mavuno.

Maisha ni nini..? Maisha yana maana. .? Wewe kata tamaa ya Maisha,ikiwezekana m'munya sumu mimi stakuhukumu nitatoa rambi rambi plus kuanua matanga pembeni na kikombe cha uji wa Mchele.
 
Umeipata point yangu
Yes mama ntilie wanapata sana
Sasa Kwa nini mtu anaekutumikia umpe 4000tshs per day?
Hizo ni glass nne za juice kwake anauza 1000/=

Sasa upoteze nguvu zako kwa 4000 ukizingatia na ugumu wa kazi?
Si bora utafute wateja hata ukipata 4000 iwe halali ya unachokifanya?

Unaona ni halali mtu akukandie chapati, maandazi akupikie na kusambaza kwa wateja kwa 4000?

😂😂😂😂😂

Glass nne za juice kwa siku..!!

Kwenye ajira hizi ni ishu za kawaida sana mbona..!!

Kuna wafanya kazi wa benk haiwachukui hata lisaa limoja kutengeneza mshahara anaolipwa mwezi mzima but they hold in.

Ukitathimini hivyo unaweza usitafute ajira.

Kuchagua ajira ni kuchagua kunyonywa.
 
waza zaidi kipato...unaweza kuolewa alafu ukawa huna ajira gubu za mume zikaanza unapewa hela ya mawazooo aise inaboa..mcheki mjamaa m1 hussein huenda akakuvusha...
ila my dear usibague kazi..nakuomba sana sana....
nikupe mfano hai halisia...kuna siku 2 sikwenda kazini nilikuwa mgonjwa...basi kwa jirani yangu kukaanza ujenzi wa msingi..saa1usk ndo niliona msingi unajengwa baada ya mm kutoka nje..eti nikajikuta nimeenda kuongea na mafundi..nikajikuta nawauliza mnakula wapi?wakajibu hatujala leo unatakaje?nikawaambia naweza kuwapikia?wakasema ww tu!wakaask aina ya msos nikawaambia mtakachotaka..wakahis km nawaenjoy.. nikawahakikishia nitawapikia..walikua 7@1500/plate..
asbh mume akaniambia kuna mafundi wanakuja kumalizia ujenzi hapa kwetu..wakaja mafundi 4 nikawaeleza nitawapikia wanilipe wakakubali kwa hyi siku ya 1 nikawapikia mafundi 11..@1500..
Mungu alivyo mwema na jiran yangu akawa anapaka rangi nyumba yake(usishangae hvyo tupo mji mpya kila mtu anajenga)nikaenda kuongea nao na wale mafundi..shoga kazini nikaomba ruhusa ya kibabe nimefiwa..so nikawa napika msos wa watu 18 daily... ruhusa yangu ilipoisha nikawa napika asbh wali (walikubaliana wote wale wali)nauweka kwa pots dada wa kazi akawa anapika mboga tu..maharag na nyama na mchicha...saa 7 anawapelekea kwa sahan.. wameenda kwa week 3.. i mean wote 18..sasa u can imagine tulimake sh ngap za bure bure ..na watu 18 nilikua napika 4kgs..maharage kilo na nusu nyama 1kg..pesa mfukoni..maisha haya yapo tu..na ukumbuke nikawateka na juice..dadake amka! pesa ipo ni ww kufikiria tu jinsi ya kuitafuta..hii ishu nimeifanya mwenyewe sijasimliwa😊😊 tafuta kazi hata kwa mama ntilie
Hii TIN namba sina shaka ni ya kutoka MBEYA ama Uchagani, qoute me if i have mistaken! Nimekupenda bure,
 
Jamani kwani hapa duniani ni lazima uolewe???? huwezi ishi maisha bila kuolewa???
Jamani kwani hapa duniani ni lazima uajiriwe???? huwezi ishi bila kuajiriwa???
Unajiwekea uzio wa chuma wewe mwenyewe! maisha nenda nayo usiyalazimishe! nenda yatakavyo na mwisho yataenda utakavyo!
 
Back
Top Bottom