Naomba Serikali itangaze kuwa kujikinga na COVID-19 South African variant kuwa jambo la lazima

Moon1234

Senior Member
Feb 25, 2021
161
250
Nikiwa kama Daktari nashauri Serikali itangaze Rasmi Wananchi wachukue hatua za kujikinga na huu ugonjwa ambao tayari ushaua watu milioni 3 duniani.

Jamani sina uhakika kama huu ugonjwa upo kwetu lakini la kujiuliza ni kuwa upo kwa majirani zetu wote, achilia mbali nchi za Ulaya, Marekani, Amerika ya Kusini na Nyinginezo.

Tuache kukaa kwenye mikusanyiko, tuvae barakoa, kunawa mikono, kutosalimiana kwa kupeana mikono, kukaa mbali mbali (Distancing).

Nawapongeza Maaskofu na Mapadri Makanisani kwa kufuata utaratibu huu. Nawashauri BAKWATA, tena kwa kukaribia MWEZI MTUKUFU WA RAMADHANI kuwashauri waumini wa kiislamu kufuata utaratibu huu misikitini na hasa Distancing.

Nimetoa ushauri kwa Serikali yangu kwa nia njema kabisa hasa ukizingatia kwa sasa Dunia ni kama kitongoji.

Ahsanteni.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
41,001
2,000
Mkuu wewe ni Daktari halafu unasema hauna uhakika kama huu ugonjwa upo nchini, r u serious?
 

Jmc06

JF-Expert Member
May 11, 2016
1,873
2,000
Kila mtu aendelee na upande anaoona unafaa, mimi hata uninyooshee bunduki hunivalishi mapampas puani na mdomoni. Vaeni na familia zenu wengine mtuache na maisha yetu. Halafu Nina wasiwasi wengi mnaokomalia CORONA ni watoto wa mama mnaochuma na kulia kivulini. Wengine Corona inaingia asubuhi mpaka saa 7 mchana inapotea yenyewe.
 

Nkanini

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
2,136
2,000
Pia why ushauri huu unakuja muda huu wakati effects za covid 19 zimeshatuathiri?au ndio wale wale you just got your voice now! na pia ondoa neno south Africa hapo maana hauna uhakika kama variant hiyo ipo hapa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom