Naomba msaada au ushauri kwa haya yanayonisibu

Naomba msaada au ushauri kwa haya yanayonisibu

Kwanza kabisa pole, usiwe pressurized na kuona km looser sababu your not ni kitendo cha muda tu kila kitu kitakaa sawa, kwanza kabisa nakusisitiza yaani hili ukilifanya utaona mabadiliko makuu...jaribu kuweka hata alarm uwe unaamka usiku mida ya kuanzia saa saba na nusu usiku mpk saa tisa usiku..OMBA MUNGU, I mean it OMBA MUNGU, kwa nini mida hiyo? Sababu ni muda ambao anga limetulia upande wa Mungu ila upande wa nguvu za giza mambo ndio yanashamiri hivyo ni muda mzuri sana wa Mungu kusikia sala zako.

Omba Mungu utavyoweza tena bila formula yaani omba tu mlilie Mungu kwa yote yanayokusibu..omba akuvushe na shukuru Mungu kwa imani kua atakufanikisha tu, yawezekana usijue utafanikiwa vipi ila trust me atakufanikisha tu.

Pili, epuka kukaa au kuhang out na watu waliokata tamaa au wanaokukatisha tamaa sababu kwenye maisha kila mtu ana muda wake wa kufanikiwa...pia penda kukaa na company ya watu waliofanikiwa hata km haupo nayo karibu jaribu kwenda kwenye bar za maana au lounges, nimesema za maana sababu hata watu wataokua wanafika hapo ni wa maana pia hata km ww si mnywaji we nenda tu jichanganye na km unakunywa nunua hata bia zako mbili mwezi hautapita bila kupata mchongo wa maana au hata mawazo ya maana.

Tatu, wanawake tupo wengi ila wachache ndio sahihi so usitumie nguvu nyingi usije ukaokota tapeli..we relax tu jenga urafiki na mabinti tofauti anza na mazungumzo ya kawaida ya urafiki mwanamke sahihi utamjua tu kwa mwenendo na matendo yake...RELAX,mke utapata na watoto utapata.

Mwisho, ukiwa unaomba Mungu usisahau kuomba kufunguliwa vifungo vyovyote km unavyo unavyojua na usivyovijua, omba kibali cha kukubalika mbele za watu na omba ulinzi dhidi ya mabaya yote juu yako..niamini ninachokwambia Mungu anasikia.

All the best, I advised all of that from my personal experience.
 
Watu mnaotoa ushauri wa namna hii, najaribu kufikiria hivi ww binafsi mambo yako ya kiuchumi yako vizuri? Huu sio ushauri kabisa wa kutoa. Samahani lakini mkuu. Ushauri ni kuchapa kazi tu.

Kuchapa kazi ukiwa kuna nguvu ya ziada imeshikilia maendeleo yako huwezi kutoboa kamwe! Mungu ndio kila kitu akikupa kibali huku unachapa kazi km unavyosema hakika mafanikio utayaona.
 
Mindest mindset mindset


Tafuta kibali kwa nguvu zote,claim it maana hicho ndo umenyang’anywa.Lazima ujue una nguvu kubwa ya kutatua shida zako tena uamini hivyo na u-act hivyo hapo ata uchawi UTADUNDA

Kuhusu kuoa sio lzm kuoa km hujapata mwanamke sahihi wa kuoa hata kama ungekuwa na ghorofa ila huna mwanamke sahihi USIOE.

Kuoa kunataka vitu vi3 kwa pamoja
1.mke sahihi
2.uchumi-kiasi
3.utayari(umri na kadhalika)

Katika hivyo vitatu cha 2 na 3 sio lzm sanaaaa km cha kwanza umepata ila ni lzm.

Ukipata mwanamke anakusikiliza na kukuheshimu yupo tyr kubariki mipango yako OA
 
Nguvu gani ya ziada? Hebu toa mfano. Mtu ni mlevi na alichagua kuwa mlevi.. mnasema ni nguvu ya ziada. Acheni mambo ya ajabu.

Binafsi kweli namwomba Mungu kitu kimoja tu, anipe afya. Basi. Tena wala siombi sana. Naomba kidogo sana huku nikiwa nafanya kazi. Tena sifungi kabisa. Na Mungu amenibariki sana. Nachapa kazi sana lakini, na ndio mafanikio yanakuja.

Magari, majumba, na utajiri wote umekuja kwa kuchapa kazi na sio kwa maombi. Watu wanapoteza muda mwingi kuomba Mungu awape nyumba, magari, na utajiri. Kamwe havitakuja wasipochapa kazi mchana na usiku. Watu wamepotezwa katika hilo.

Mungu akishakupa afya njema, hakuna unaloshindwa kulifanya labda uwe Mvivu tu au Uwe hauna mipango mizuri. Imani uliyonayo, inarudisha ndugu zangu wengi nyuma, na wananiomba mimi misaada ila hawataki kusikiliza ushauri wangu wa kupunguza maombi na badala yake wachape kazi.
Kuchapa kazi ukiwa kuna nguvu ya ziada imeshikilia maendeleo yako huwezi kutoboa kamwe! Mungu ndio kila kitu akikupa kibali huku unachapa kazi km unavyosema hakika mafanikio utayaona.
 
Kuchapa kazi ukiwa kuna nguvu ya ziada imeshikilia maendeleo yako huwezi kutoboa kamwe! Mungu ndio kila kitu akikupa kibali huku unachapa kazi km unavyosema hakika mafanikio utayaona.
Kukosa mipango ni pamoja na kuwahi kuoa. Unakuta mtu amewahi kuoa, na hilo sasa linaua ndoto zake nyingi za kufanikiwa sana kiuchumi. Hapo ni kuwa na mpango mbaya. Ukishakuwa na familia, ni ngumu kukimbiza ndoto zako za utajiri. Hela ambayo ungeiwekeza, sasa unaiweka kwa familia. Na muda ambao ungeutumia kusimamia na kupambania miradi ya uchumi ifanikiwe, sasa unauweka kwa familia. Halafu mtu anasema nguvu za ziada wakati ni mipango mibaya tu.
 
Una kazi au laah tatizo nn


Nina bro wangu ana miaka 36 hana mtoto wala mke sema jamaa ni mtu wa kuumwa sana mpka leo yupo kwa wazazi katika life lake ameandamwa na misukosuko ya kuumwa mpaka maisha yanamzidi uwezo pesa anamaliza kwenye matibabu

Bro usilinganishe na wengine sote tutakufa kubwa kuwa na mke na watoto ni furaha ya dunia ila tutaviacha

Kumbuka rihann kama mwanamke tena kapta mtoto akiwa na miaka 33 ni swala la mungu tu
Rihanna mbona bado mdogo..., Janet Jackson alizaa mtoto wake wa kiume at 50.

Na Millen Magese gave birth to her first child at 38 tena ni mwanamke.

So jamaa asikate tamaa kabisa and asijilinganishe na watu wengine.Wakati wa Mungu ndo wakati sahihi.

Cha muhimu sali sana mkuu, then usidharau kazi yeyote wewe jitume tu.
 
Nguvu gani ya ziada? Hebu toa mfano. Mtu ni mlevi na alichagua kuwa mlevi.. mnasema ni nguvu ya ziada. Acheni mambo ya ajabu.

Binafsi kweli namwomba Mungu kitu kimoja tu, anipe afya. Basi. Tena wala siombi sana. Naomba kidogo sana huku nikiwa nafanya kazi. Tena sifungi kabisa. Na Mungu amenibariki sana. Nachapa kazi sana lakini, na ndio mafanikio yanakuja.

Magari, majumba, na utajiri wote umekuja kwa kuchapa kazi na sio kwa maombi. Watu wanapoteza muda mwingi kuomba Mungu awape nyumba, magari, na utajiri. Kamwe havitakuja wasipochapa kazi mchana na usiku. Watu wamepotezwa katika hilo.

Mungu akishakupa afya njema, hakuna unaloshindwa kulifanya labda uwe Mvivu tu au Uwe hauna mipango mizuri. Imani uliyonayo, inarudisha ndugu zangu wengi nyuma, na wananiomba mimi misaada ila hawataki kusikiliza ushauri wangu wa kupunguza maombi na badala yake wachape kazi.

Sijaongelea uvivu hapo, shukuru Mungu kila kitu kipo sawa upande wako ni jambo la kumshukuru Mungu kila siku yawezekana umetokea familia nzuri ambayo haina mambo ya ajabu...people are suffering out there, km hujawahi face mambo km hayo ni ngumu kuelewa.
 
Sijaongelea uvivu hapo, shukuru Mungu kila kitu kipo sawa upande wako ni jambo la kumshukuru Mungu kila siku yawezekana umetokea familia nzuri ambayo haina mambo ya ajabu...people are suffering out there, km hujawahi face mambo km hayo ni ngumu kuelewa.
People are suffering kitu gani mkuu wangu? Unaongelea uchawi? Toa mfano hai kabisa ili tudadavue hizo sufferings unazozitaja. Familia yangu hatukuwa matajiri kabisa. Mie mwenyewe nimezaliwa maskini kabisa nikalelewa na Mama tu. Baba mzazi alituacha nikiwa na miaka 8. Ndugu zangu wote ni watu wa maombi sana, lakini hakuna aliyetoboa hata mmoja. Wanafunga mara kadhaa kwa wiki, na wanaenda sana kanisa wako committed sana. Binafsi nachapa sana kazi, na mambo ya kanisa siyaruhusu yavuruge mipango yangu sababu dini zenyewe siku hizi ni biashara na makanisa yanataka tu muda wako na hela zako. Nasaidia sana majirani kwa ajira na misaada mbalimbali. Ila hela kanisani sitoi sana.


Kwa hio kwa ujumla mafanikio nilio nayo sio sababu ya familia bali uamuzi binafsi sababu katika familia mimi ndio fogo namba 1. Ni suala la kufanya uamuzi sahihi tu kama mtu binafsi na sio suala la familia sababu wote wangetoboa kama mimi. Na kufanikiwa sana, kwa mtu aliyezaliwa katika umaskini mkubwa SIO KAZI RAHISI. Na siku hizi nimekuwa mkorofi sababu nimejua kuwa mafanikio ya pesa na uchumi kwa watu waliozaliwa maskini yanakuja kwa KUPAMBANA SANA NA KUFANYA MAAMUZI SAHIHI MENGI SANA. Ama sivyo hautoboi, na ndio maana wengi wanaozaliwa maskini, wanabakia kuwa hivyo hivyo tu. Na hata wakifanikiwa, ni mafanikio ya kawaida ambapo wangeweza fanikiwa zaidi na zaidi sana kama wangefanya mabadiliko mengi maishani pamoja na la kutoruhusu kanisa au ndugu wakunyonye damu.
 
Una kazi au laah tatizo nn


Nina bro wangu ana miaka 36 hana mtoto wala mke sema jamaa ni mtu wa kuumwa sana mpka leo yupo kwa wazazi katika life lake ameandamwa na misukosuko ya kuumwa mpaka maisha yanamzidi uwezo pesa anamaliza kwenye matibabu

Bro usilinganishe na wengine sote tutakufa kubwa kuwa na mke na watoto ni furaha ya dunia ila tutaviacha

Kumbuka rihann kama mwanamke tena kapta mtoto akiwa na miaka 33 ni swala la mungu tu
Mkuu so una maana Rihanna nimemzidi miaka ila yeye kanizidi mali?
[emoji848][emoji848][emoji848]
 
Rihanna mbona bado mdogo..., Janet Jackson alizaa mtoto wake wa kiume at 50.

Na Millen Magese gave birth to her first child at 38 tena ni mwanamke.

So jamaa asikate tamaa kabisa and asijilinganishe na watu wengine.Wakati wa Mungu ndo wakati sahihi.

Cha muhimu sali sana mkuu, then usidharau kazi yeyote wewe jitume tu.
Mafanikio siku hizi hayapimwi kwa kuwa na mtoto au mke bali kwa kuwa na uwezo wa kiuchumi ambao utakusaidia kulea familia yako vizuri sababu siku hizi kila kitu ni hela. Ni kosa kubwa watu kutumia muda mwingi kuwaza ni lini nitapata mke na mtoto na kuweka muda na nguvu nyingi katika hilo badala ya kuziweka kujiendeleza kiuchumi kwanza.
 
Kama wewe sio mtu wa ibada, haraka sana mrudie muumba wako.

Haya maisha yanaendeshwa kiroho sana.

Sent from my SM-J260F using JamiiForums mobile app
Ibada jamani Anko Jei inakusaidiaje kukujenga kiuchumi Mkuu wangu? Mbona watu wangu mnakosea sana katika hilo? Afya njema. Kuchapa kazi na mipango mizuri ndio kunakujenga kiuchumi mkuu wangu.
 
People are suffering kitu gani mkuu wangu? Unaongelea uchawi? Toa mfano hai kabisa ili tudadavue hizo sufferings unazozitaja. Familia yangu hatukuwa matajiri kabisa. Mie mwenyewe nimezaliwa maskini kabisa nikalelewa na Mama tu. Baba mzazi alituacha nikiwa na miaka 8. Ndugu zangu wote ni watu wa maombi sana, lakini hakuna aliyetoboa hata mmoja. Wanafunga mara kadhaa kwa wiki, na wanaenda sana kanisa wako committed sana. Binafsi nachapa sana kazi, na mambo ya kanisa siyaruhusu yavuruge mipango yangu sababu dini zenyewe siku hizi ni biashara na makanisa yanataka tu muda wako na hela zako. Nasaidia sana majirani kwa ajira na misaada mbalimbali. Ila hela kanisani sitoi sana.


Kwa hio kwa ujumla mafanikio nilio nayo sio sababu ya familia bali uamuzi binafsi sababu katika familia mimi ndio fogo namba 1. Ni suala la kufanya uamuzi sahihi tu kama mtu binafsi na sio suala la familia sababu wote wangetoboa kama mimi. Na kufanikiwa sana, kwa mtu aliyezaliwa katika umaskini mkubwa SIO KAZI RAHISI. Na siku hizi nimekuwa mkorofi sababu nimejua kuwa mafanikio ya pesa na uchumi kwa watu waliozaliwa maskini yanakuja kwa KUPAMBANA SANA NA KUFANYA MAAMUZI SAHIHI MENGI SANA. Ama sivyo hautoboi, na ndio maana wengi wanaozaliwa maskini, wanabakia kuwa hivyo hivyo tu. Na hata wakifanikiwa, ni mafanikio ya kawaida ambapo wangeweza fanikiwa zaidi na zaidi sana kama wangefanya mabadiliko mengi maishani pamoja na la kutoruhusu kanisa au ndugu wakunyonye damu.

Sijaongelea interm of mali mkuu, thats more spiritual kwa namna flani tuna background tunayofanana kimalezi ila...nilikua km wewe onve upon a time ila kuna yaliyonikuta na nashukuru kwa uwezo wa Mungu nilipita so ninavyosema kuhusu Mungu na kibali naelewa nini namaanisha mkuu.
 
People are suffering kitu gani mkuu wangu? Unaongelea uchawi? Toa mfano hai kabisa ili tudadavue hizo sufferings unazozitaja. Familia yangu hatukuwa matajiri kabisa. Mie mwenyewe nimezaliwa maskini kabisa nikalelewa na Mama tu. Baba mzazi alituacha nikiwa na miaka 8. Ndugu zangu wote ni watu wa maombi sana, lakini hakuna aliyetoboa hata mmoja. Wanafunga mara kadhaa kwa wiki, na wanaenda sana kanisa wako committed sana. Binafsi nachapa sana kazi, na mambo ya kanisa siyaruhusu yavuruge mipango yangu sababu dini zenyewe siku hizi ni biashara na makanisa yanataka tu muda wako na hela zako. Nasaidia sana majirani kwa ajira na misaada mbalimbali. Ila hela kanisani sitoi sana.


Kwa hio kwa ujumla mafanikio nilio nayo sio sababu ya familia bali uamuzi binafsi sababu katika familia mimi ndio fogo namba 1. Ni suala la kufanya uamuzi sahihi tu kama mtu binafsi na sio suala la familia sababu wote wangetoboa kama mimi. Na kufanikiwa sana, kwa mtu aliyezaliwa katika umaskini mkubwa SIO KAZI RAHISI. Na siku hizi nimekuwa mkorofi sababu nimejua kuwa mafanikio ya pesa na uchumi kwa watu waliozaliwa maskini yanakuja kwa KUPAMBANA SANA NA KUFANYA MAAMUZI SAHIHI MENGI SANA. Ama sivyo hautoboi, na ndio maana wengi wanaozaliwa maskini, wanabakia kuwa hivyo hivyo tu. Na hata wakifanikiwa, ni mafanikio ya kawaida ambapo wangeweza fanikiwa zaidi na zaidi sana kama wangefanya mabadiliko mengi maishani pamoja na la kutoruhusu kanisa au ndugu wakunyonye damu.

Sijasema aende kanisani kasome comment yangu hakuna sehemu nilimention kanisa nimesema aombe Mungu, naomba upande juu usome comment yangu ya ushauri niliyompa...katika watu wa kwanza kuamini dini ni biashara ni mimi na sadaka yangu haitolewag ovyo kanisani isipokua kwa wenye uhitaji...hasa yatima kiupande wangu! Ninavyoongelea aombe Mungu huku anakazana kuchapa kazi naelewa nini namaanisha these things are too spiritual sometimes, wala sio uafrica una kazi wala nini...kwani kuomba Mungu kunachukua masaa mangapi while unaendelea na kazinzako nyingine? I wish u understand what am trying to say[emoji2364]
 
Sijaongelea interm of mali mkuu, thats more spiritual kwa namna flani tuna background tunayofanana kimalezi ila...nilikua km wewe onve upon a time ila kuna yaliyonikuta na nashukuru kwa uwezo wa Mungu nilipita so ninavyosema kuhusu Mungu na kibali naelewa nini namaanisha mkuu.
Mkuu wangu, ulimwengu wa leo financial wellness ni muhimu sana. Mfano, jinsi jamii na ndugu wanavyonisumbua niwape misaada ya kiuchumi yani unafahamu kuwa na hali mbaya ya uchumi ni jipu kubwa sana leo. Kwa hio usidharau kuhusu mafanikip ya kiuchumi mkuu wangu. Mungu ametuumba sote, na sote ni watoto wake, na anataka tufanye kazi tufanikiwe, lakini dini hizo hizo zimeweka mawazo kwa watu kwamba maombi sana ndio yanafanya utoboe kimaisha wakati huo sio ukweli kabisa.
 
Ibada jamani Anko Jei inakusaidiaje kukujenga kiuchumi Mkuu wangu? Mbona watu wangu mnakosea sana katika hilo? Afya njema. Kuchapa kazi na mipango mizuri ndio kunakujenga kiuchumi mkuu wangu.
Kuna vitu maishani ni zaidi ya hivyo ulivyotaja, naimani unachapa kazi na afya unayo, sasa shida nini?

Mungu anakawaida ya kukufungulia milango na kukuletea watu wataokufikisha kwenye mafanikio.

Sent from my SM-J260F using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom