Naomba mnipe maoni na ushauri juu ya hili wakuu

Naomba mnipe maoni na ushauri juu ya hili wakuu

Thecoder

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Posts
2,613
Reaction score
6,769
Mambo vipi wakuu...

Niko na hii platform ambayo inakwenda kwa jina la ulumbi.com ni marketplace ambayo inamuunganisha mwandishi na msomaji.

Kwa maana iko na milango miwili ya kwamba unaweza kujisajiri kama user au writer na ukijisajiri kama writer utapata dashboard ya writer na huko ndio utakua na uwezo wa kuandika contents zako.

Mfumo unatumia coins kwa contents zote ambazo zinahitaji kusomwa kwa kulipia, kwahiyo mwandishi kwenye dashboard yake atachagua free au require coin na akichagua require coin ataona input inayomuhitaji aingize idadi ya coins ambazo ndio amelenga kuuza hizo hiyo content yake.

Na inapomfikia msomaji inakua locked na mtu akihitaji kusoma anatakiwa anunue idadi ya hizo coins ili aweze kuunlock aendelee kusoma.

Kwa zile contents za free zinasomwa moja kwa moja.

Contents zinapostiwa kwa kuzingatia categories kwahiyo mtu atachagua content yake inaangukia kwenye category gani.

Ukiachana na hizo features zipo nyingine nyingi, na Leo ipo hewani na nipo hapa kuwaomba mnisaidie ushauri na maoni ya kina kuhusu hii platform.

Nitapokea maoni yote na nitayafanyia kazi ipasavyo.


Natanguliza shukrani.
 
Ingependeza pia kama jina la platform liwe linahusisha moja kwa moja na maudhui yanayopatikana ndan yake...

Ulumbi maana yake ni nini?
Sawa mkuu, ila ulumbi ni uhodari wa kutumia lugha kiufasaha, kwahiyo mtu anaeongea lugha ya kiswahili na kuiandika vizuri mbele ya hadhira huyo anaitwa mlumbi.

So nilipita na hilo jina kwakua ni platform ya contents zinazotumia lugha yenye kueleweka kwa wasomaji au hadhira.
 
Pia content zitawekwa kwa Kiingereza?..

Mbona sijaona pia option ya kubadili Lugha kwa Forum yako?.
(English - Swahili)

Mm napenda digital ideas...

Kwa wazo lako hili, Je mtungaji Story atanufaika? Na Kivipi?. Maana hizo lock ni za msomaji. Na hizo Coin input mwenye content anafaidikaje?

Tukiachana na haya.
Hongera kwa Ubunifu.
 
Pia content zitawekwa kwa Kiingereza?..

Mbona sijaona pia option ya kubadili Lugha kwa Forum yako?.
(English - Swahili)

Mm napenda digital ideas...

Kwa wazo lako hili, Je mtungaji Story atanufaika? Na Kivipi?. Maana hizo lock ni za msomaji. Na hizo Coin input mwenye content anafaidikaje?
Hiyo ya translation bado sijaiweka ila itakua hapo sio muda na kuhusu kunufaika ni wewe muandishi ndie ambae unacontrol pesa zako kwa kupanga bei ya kuuza contents zako.

Na pesa utaziona kwenye dashboard yako Kila baada ya muda fulani zitawekwa kwenye account yako ya bank au kwa njia ile ambayo unataka kupokelea pesa.
 
Loading speed ipo chini sana debug
Anhaa Asante sana... Na kweli niliona hili iko around 7.6s... unadhani ikikaa kwenye ngapi inaweza kufaa zaidi au unahisi lazy loading inaweza ikawa Bora zaidi?
 
Hii ni "Medium" ya kiswahili sio?
Nadhani itategemea na mapokeo jinsi inavyokua ila itakua na translator ya kuhamisha lugha kutoka kwenye ile ya muandishi kuja kwenye ile ya msomaji anayoitaka.

Ukiangalia unafikiri imekaa zaidi kuwa namna gani?
 
Sawa mkuu, ila ulumbi ni uhodari wa kutumia lugha kiufasaha, kwahiyo mtu anaeongea lugha ya kiswahili na kuiandika vizuri mbele ya hadhira huyo anaitwa mlumbi.

So nilipita na hilo jina kwakua ni platform ya contents zinazotumia lugha yenye kueleweka kwa wasomaji au hadhira.
Wazo lako ni zuri. Na binafsi nakuombea ufanikiwe kutokana tu na huu ubunifu wako. Sema kwenye jina ugebadilisha. Tafuta jila lenye maudhui ya kumvutia mtu.

Ulumbi ni jina la Kipogoro kama sijakosea. Miaka hiyo nilikuwa nimejificha maeneo ya Isongo kule Mahenge, nilikuwa nalisikia sana kwa jamaa zangu Wapogoro wakati wanatongoza mabinti.
 
Wazo lako ni zuri. Na binafsi nakuombea ufanikiwe kutokana tu na huu ubunifu wako. Sema kwenye jina ugebadilisha. Tafuta jila lenye maudhui ya kumvutia mtu.

Ulumbi ni jina la Kipogoro kama sijakosea. Miaka hiyo nilikuwa nimejificha maeneo ya Isongo kule Mahenge, nilikuwa nalisikia sana kwa jamaa zangu Wapogoro wakati wanatongoza mabinti.
Nashukuru sana mkuu, hili nitalifanyia kazi haraka sana... Ulumbi ni neno la kiswahili ila kama umeliskia huko upogoroni basi litakua limetoholewa kwenye ubantu huko huko.
 
Back
Top Bottom