Nani ungempendekeza awe Rais wa Tanzania?

Nani ungempendekeza awe Rais wa Tanzania?

Ndani na nje ya chama tawala nani? Angefaa kuliongoza hili taifa pendwa bila migogoro ya ovyo nani? Mnayemwamini kupita kiasi ambaye ataweza kuifikisha nchi yetu kwenye maendeleo ya kueleweka

Tuna watu wengi na makini sana kwenye taifa letu na wengine wanaonekana kabsa hawana uchu wa madaraka wamewaachia wenye uchu watoane roho na kuvuana utu na wana elimu ya kutosha ya uongozi na vipawa vikubwa vya kusikilizwa na kueleweka

Nani? Ungependa awe raisi wa Tanzania ambaye unaamini lazima atafanya vizur kwenye uongozi wake

Kizuri hakikosi kasoro hatusemi kama atafanya mazuri 100% hapana lakini at least 80-85% tutajie hapa nani? Anaweza kulisongesha gurudumu hili Kwa nguvu zote

Taja unayemwamini hata kama hajawahi kuwa mbunge au waziri labda ni diwani huko wewe mtaje!! Tu au labda aliwahi kuwa hata raisi miaka iliyopita tutajie

Na ukimtaja kwa chaguo zuri utaweza kukutana naye kwenye kinyang’anyiro cha uraisi 2025-2030

Chaguo la kwanza Aizn
Chaguo la pili Dr.Samia
Chaguo la tatu F .A.Mbowe mwamba wa kaskazini
 
Matrix unachoaminishwa kuhusu hyo jamaa sio kweli ,hana ubaya wowote ni propaganda za kisiasa
Kwamba mimi sipo Tanzania mkuu?. Nyie komaa tu kumpigia kampeni za kila aina,lakini dunia ya sasa uongozi wa mtu uko wazi tu,kama ni msafi watu wanajua,kama ni mchafu anajulikana tu. Tabia za kiongozi yoyote ziko wazi. Huwezi kuita nyeupe wakati ni nyeusi,ngumu sana
 
Ndio huyu huyu,Hadi dkk hii kwenye historia ukimtoa Nyerere hakuna ambae anaweza mfikia kwenye leadership na delivery,kama yupo mtaje tuweke statistics
Hivi unadhan Mtu akiwa Rais ndio kwamba ana uwezo wa kiuongozi kuliko Watanzania wote???Kwa Tanzania nachojua ili kupata hcho cheo au vyeo vya aina hiyo kuna kuwa na bahati au lazima uwe mnafiki...coz wana siasa wengi ni wanafiki.....mfumo mzima wa kupata viongozi upo corrupt...ni ngum sana kutoboa....mimi mwenyewe naweza ongoza hii nchi ni vile tu sikubaliani na huo mfumo
 
Hata kwa kuangalia utendaji wa January kwakweli huyu hata usingizini ni big NO.
Umeonaaeee...! Baada ya kufariki Magu ndio nilipoona yule mwamba alikuwa anaona mbali sana.

Katika watu ambao ni jeuri na siwaamini basi wa kwanza ni hawa 2awili. February na miguru
 
Kwangu mimi bila unafiki nchi hii kuanzia Chama tawala na upinzani wanaofaa kuwa Raisi /top viongozi
1.Kassimu majaliwa (Huyu apewe nchi )
2.Hussein mwinyi Dr ( apewe Zanzibar)
3.Luhaga Mpina ( Apewe umakamu wa Raisi au uwaziri mkuu)
4.Dr Tulia Ackson (Abaki kuwa speaker )
 
Hivi unadhan Mtu akiwa Rais ndio kwamba ana uwezo wa kiuongozi kuliko Watanzania wote???Kwa Tanzania nachojua ili kupata hcho cheo au vyeo vya aina hiyo kuna kuwa na bahati au lazima uwe mnafiki...coz wana siasa wengi ni wanafiki.....mfumo mzima wa kupata viongozi upo corrupt...ni ngum sana kutoboa....mimi mwenyewe naweza ongoza hii nchi ni vile tu sikubaliani na huo mfumo
Nani kasema? Mimi nalinganisha waliopita na hao mnaowapendekeza Sasa shida Yako ni ipi?
 
Tindu Lisu atatujibu kuhusu mikata na haki za kiraia.
 
Kwamba mimi sipo Tanzania mkuu?. Nyie komaa tu kumpigia kampeni za kila aina,lakini dunia ya sasa uongozi wa mtu uko wazi tu,kama ni msafi watu wanajua,kama ni mchafu anajulikana tu. Tabia za kiongozi yoyote ziko wazi. Huwezi kuita nyeupe wakati ni nyeusi,ngumu sana
😅😅kweli fanya utafiti utagundua
 
Back
Top Bottom