Lidafo
JF-Expert Member
- Sep 26, 2019
- 995
- 2,329
Ni jasiri na mzalendo.Ambatanisha sifa, huu ni uzi ni chakula cha ubongo pia.
Kwa Tanzania ilipofika kama kiongozi sio jasiri kwenye kutoa maamuzi hawezi kuiongoza hii nchi.
Ni jasiri na mzalendo.Ambatanisha sifa, huu ni uzi ni chakula cha ubongo pia.
Ningependa sana ukibainisha sifa za Jennifer,Majaliwa anafaa kuwa Rais.
Makamu wake awe Jenister Muhagama.
Waziri Mkuu wake awe Polepole.
Tutapaa...
Mwingine anayeweza kuwa rais wa tanzania ni mwigulu nchemba. Huyu anakijua chama chake vizuri, anaijua nchi nzima, ni nguli wa masuala ya uchumi.
Siungi mkono hoja yako, vitu vinawezekana . Akipatikana mtu sahihi mwenye maono basi taratibu hata kwa mwendo wa kinyonga njia inatengenezwaKwa Katiba mbaya tuliyonayo hapa Tz, hata umpendekeze nani awe Rais, hawezi kufaa kitu. Kwa meli mbovu, iliyotoboka na kuwa na matobo makubwa, hata ubadilishe manahodha mara milioni, lazima itazama tu, haiwezi kunusurika na kufika pwani.
Kabisa.Kipindi Cha magu Hadi wajumbe wa nyumba kumi walikua wakali na wazalendo kiongozi wa juu akiwa soft wasaidizi hufata hivyo hivyo
Hivi kuna uwezekano tupige kura ili Tanganyika bara,iwe moja ya majimbo ya USA?..halafu huyo tunayemchagua(RAIS) awe ni gavana......labda tungepata unafuu wa maisha,........Najaribu kuwaza ki uwenda wazimu.Ndani na nje ya chama tawala nani? Angefaa kuliongoza hili taifa pendwa bila migogoro ya ovyo nani? Mnayemwamini kupita kiasi ambaye ataweza kuifikisha nchi yetu kwenye maendeleo ya kueleweka
Tuna watu wengi na makini sana kwenye taifa letu na wengine wanaonekana kabsa hawana uchu wa madaraka wamewaachia wenye uchu watoane roho na kuvuana utu na wana elimu ya kutosha ya uongozi na vipawa vikubwa vya kusikilizwa na kueleweka
Nani? Ungependa awe raisi wa Tanzania ambaye unaamini lazima atafanya vizur kwenye uongozi wake
Kizuri hakikosi kasoro hatusemi kama atafanya mazuri 100% hapana lakini at least 80-85% tutajie hapa nani? Anaweza kulisongesha gurudumu hili Kwa nguvu zote
Taja unayemwamini hata kama hajawahi kuwa mbunge au waziri labda ni diwani huko wewe mtaje!! Tu au labda aliwahi kuwa hata raisi miaka iliyopita tutajie
Na ukimtaja kwa chaguo zuri utaweza kukutana naye kwenye kinyang’anyiro cha uraisi 2025-2030
Hata kwa kuangalia utendaji wa January kwakweli huyu hata usingizini ni big NO.Yaani huyo wa pili Daah..! Hii nchi kweli ni ya kuionea huruma sana. Yaani kuna watu wanamfikiria huyo mtu awe rais kweli?. Hii nchi kweli ni ya kuionea huruma
Uongozi unataka mtu anayejua kuchuja mambo na sio mtu anayepelekeshwa na hoja za ovyo.Hoja yako ina mashiko kwangu mimi, huwa nasema uongozi siyo lelemama. Laiti hii falsafa ingetiliwa maanani tungekuwa mbali. Ajabu uongozi imekuwa fursa, ikimaanisha mwenye sifa na asiyekua nazo wote wapo ndani, unaweza ona matokeo yake ndiyo uozo uliojengeka ktk system nzima.
Dr. Hussein Ally Mwinyi naona watu wana imani nae kwa comments nlzoptia so far. Mzee ana maono,Kasim Majaliwa
Dr Hussain Mwinyi
Humphrey Polepole
Sent from my Infinix X672 using JamiiForums mobile app
Sasa Kuna nani wa kumzidi Samia huko ccm Kwa Sasa?Ndani na nje ya chama tawala nani? Angefaa kuliongoza hili taifa pendwa bila migogoro ya ovyo nani? Mnayemwamini kupita kiasi ambaye ataweza kuifikisha nchi yetu kwenye maendeleo ya kueleweka
Tuna watu wengi na makini sana kwenye taifa letu na wengine wanaonekana kabsa hawana uchu wa madaraka wamewaachia wenye uchu watoane roho na kuvuana utu na wana elimu ya kutosha ya uongozi na vipawa vikubwa vya kusikilizwa na kueleweka
Nani? Ungependa awe raisi wa Tanzania ambaye unaamini lazima atafanya vizur kwenye uongozi wake
Kizuri hakikosi kasoro hatusemi kama atafanya mazuri 100% hapana lakini at least 80-85% tutajie hapa nani? Anaweza kulisongesha gurudumu hili Kwa nguvu zote
Taja unayemwamini hata kama hajawahi kuwa mbunge au waziri labda ni diwani huko wewe mtaje!! Tu au labda aliwahi kuwa hata raisi miaka iliyopita tutajie
Na ukimtaja kwa chaguo zuri utaweza kukutana naye kwenye kinyang’anyiro cha uraisi 2025-2030
Una hoja, nadhani hii inaweza ikawa mada nzuri sana ikisimama yenyewe.Mimi nafikiri hatuhitaji majina tunahitaji tufumue katiba nakutengeneza mifumo kiasi kwamba hata mtoto wa la pili alipewa nchi anatoboa angalia marekani nchi hata apewe kichaa hakuna kinachoharibika serikali iwe serikali, mahakama iwe mahakama na bunge Liwe bunge na cag awe CAG yaaan hapo kichwa hakitauma vinginevyo hapo ata ake Nani bado tunapiga mark time tu mpaka kutakucha
KishimbaNdani na nje ya chama tawala nani? Angefaa kuliongoza hili taifa pendwa bila migogoro ya ovyo nani? Mnayemwamini kupita kiasi ambaye ataweza kuifikisha nchi yetu kwenye maendeleo ya kueleweka
Tuna watu wengi na makini sana kwenye taifa letu na wengine wanaonekana kabsa hawana uchu wa madaraka wamewaachia wenye uchu watoane roho na kuvuana utu na wana elimu ya kutosha ya uongozi na vipawa vikubwa vya kusikilizwa na kueleweka
Nani? Ungependa awe raisi wa Tanzania ambaye unaamini lazima atafanya vizur kwenye uongozi wake
Kizuri hakikosi kasoro hatusemi kama atafanya mazuri 100% hapana lakini at least 80-85% tutajie hapa nani? Anaweza kulisongesha gurudumu hili Kwa nguvu zote
Taja unayemwamini hata kama hajawahi kuwa mbunge au waziri labda ni diwani huko wewe mtaje!! Tu au labda aliwahi kuwa hata raisi miaka iliyopita tutajie
Na ukimtaja kwa chaguo zuri utaweza kukutana naye kwenye kinyang’anyiro cha uraisi 2025-2030
Hafai,kuwa Mwanasheria mahisi ni tofauti na kuwa KiongoziTundu Lissu, huyu anaifaihamu vizuri tanzania ndani na nje ya nchi. Ni nguli wa sheria hasa kwenye mikataba ya kimataifa mizuri na mibaya. Anaweza kuwa rais bora
Duh, seriously?Mama yetu aliyekalia kiti anatosha, no more no less
Mtu kama Kassim na Polepole hamna kitu hapoMwinyi.
Majaliwa
Polepole
Jamani, huyu hamna kitu.January Makamba
Ameshindwa kubadili ufugaji hayo maono ni yapi? Tusaidie tuyajueMkuu, binafsi namtazama kishimba kama mtu mwenye maono.
Kishimba ana expose na ameelimika ingawa hajasoma.
Kishimba anahitaji washauri wazuri na miongozo michache ili aweze kutosha kwenye kiti kama Rais
Labda mpae downwards ,Tangu lini Wajamaa wakapaisha Nchi? Mmjawapo wa hao akiwa Rais hakuna mtu ataweka pesa zake banki kama mnadhani ni mzaha karibuni anyone tuoneMajaliwa anafaa kuwa Rais.
Makamu wake awe Jenister Muhagama.
Waziri Mkuu wake awe Polepole.
Tutapaa...