Nani mkali wa speech kati kati ya Obama na Bill Clinton?


Mr Equalizer

Mr Equalizer

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
596
Likes
662
Points
180
Mr Equalizer

Mr Equalizer

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
596 662 180
Kule Marekani binafsi nawapenda sana viongozi kutoka chama cha Democratic.Huwa nawaona kama viongozi welevu wenye mawazo wa kisasa yanayoenda na wakati.

Sasa kuna hawa jamaa wawili, CLINTON na OBAMA. Hawa viongozi siyo wa kawaida hasa wanapohutubia nawapenda sana. Kwanza muonekano wao ,jinsi wanavyotumia viungo vyao wakati wakihutubia huchoki kuwatazama.

Nani mkali zaidi kati yao?
 
M

mahwelu

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
298
Likes
131
Points
60
Age
43
M

mahwelu

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
298 131 60
Obama 1 Clinton 0
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
The Bill mwenye Clinton yake
 
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
Kwa karne hii hakuna kama Obama.... Labda kidogo William Ruto anajaribu..
 
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
Jakaya was also good
 
MAHENGE JR

MAHENGE JR

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2014
Messages
476
Likes
470
Points
80
Age
31
MAHENGE JR

MAHENGE JR

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2014
476 470 80
Sizonje weeee ni nouma huyu jamaa hata anavyotumia viungo sana sana pale anaporusha rusha mikono na kunyosha nyosha vidole na lile koti linavyompwaya kwenye mikono yake weeee utatamani aendelee kuongea huyu jamaa......
 
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
6,050
Likes
7,089
Points
280
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
6,050 7,089 280
Sizonje weeee ni nouma huyu jamaa hata anavyotumia viungo sana sana pale anaporusha rusha mikono na kunyosha nyosha vidole na lile koti linavyompwaya kwenye mikono yake weeee utatamani aendelee kuongea huyu jamaa......
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,712
Likes
14,087
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,712 14,087 280
Ivi magufuli anatoaga speech au analalamika!

Nimejaribu kuangalia speech za akina obama nikafananisha na magufuli duuuh!
 
MAHENGE JR

MAHENGE JR

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2014
Messages
476
Likes
470
Points
80
Age
31
MAHENGE JR

MAHENGE JR

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2014
476 470 80
Hahaha hatari sana huyo jamaa kwenye speech....ze kokuyo
 
MAHENGE JR

MAHENGE JR

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2014
Messages
476
Likes
470
Points
80
Age
31
MAHENGE JR

MAHENGE JR

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2014
476 470 80
Hata hizo ni speech pia mkuu [HASHTAG]#upepowapesa[/HASHTAG]
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,712
Likes
14,087
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,712 14,087 280
Hata hizo ni speech pia mkuu [HASHTAG]#upepowapesa[/HASHTAG]
Niliangalia speech ya obama aliposhinda urais mara ya kwanza mwaka 2008 kama sikosei, daaah yan hata kama ni mpinzani lazima utulie tu!!!

Magufuli kama rais anakiwa ajifunze kutoa speech kutoka kwa obama!!
 
Mr Equalizer

Mr Equalizer

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
596
Likes
662
Points
180
Mr Equalizer

Mr Equalizer

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
596 662 180
Mkuu hawa wote wawili huchoki kuwasikiliza, utapenda wawe wanaongea mda wote, wanajua kuitendea haki hutuba asee

Sent from my TECNO-Y4 using JamiiForums mobile app
pamoja sana
Niliangalia speech ya obama aliposhinda urais mara ya kwanza mwaka 2008 kama sikosei, daaah yan hata kama ni mpinzani lazima utulie tu!!!

Magufuli kama rais anakiwa ajifunze kutoa speech kutoka kwa obama!!
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,108
Likes
3,950
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,108 3,950 280
Sizonje weeee ni nouma huyu jamaa hata anavyotumia viungo sana sana pale anaporusha rusha mikono na kunyosha nyosha vidole na lile koti linavyompwaya kwenye mikono yake weeee utatamani aendelee kuongea huyu jamaa......
NA akiliweka upande bichwa lake ndo magamba yanafurahi zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,235,884
Members 474,808
Posts 29,239,483