Red black
JF-Expert Member
- Nov 29, 2019
- 17,482
- 56,115
🤔Huyu pimbi kuna kitu hakipo kichwani!
🤔Huyu pimbi kuna kitu hakipo kichwani!
Ikawaje?Dada yangu mmoja alikuwa anasema anataka kuolewa na mniga mweusi tii kama mjaluo au mkurya halafu awe na kipara kabisa bila nywele
Mimi situmii ugali kihivyo , rojo ndio nitatapika kabisa,kila jambo na mazoeaHahaha, halafu mnaponda rojo zetu, ilihali zimejaa tambi ambazo ni ngano pia
SIkumfuatilia, labda alimpata for one night stand ila kuolewa nae alikatazwa later akaolewa na Mwarabu wa LamuIkawaje?
Hivi kumbe huwa wanakatazwa na sababu huwa ni nini?SIkumfuatilia, labda alimpata for one night stand ila kuolewa nae alikatazwa later akaolewa na Mwarabu wa Lamu
Nywele za Kiafrika ndio nzuri. Zipo very simple and unique na zinaendana na rangi zetu za ngozi za Kiafrika (black/brown skin). Ukiona unalalamikia nywele zako huenda hujui kuzitunzaMimi nimewahi shika nywele za Mwarabu jina lake Abduli, ni zamani kidogo kipindi nikiwa kidato cha kwanza. Nilishangaa nilivyozishika kwani zilikuwa ngumu kama manyoya ya kondoo nilitegemea zitakuwa laini. Na wengine mtoe ushahidi wenu.
Lakini, kabla sijaongea sana kwanini sisi watu pori tuna nywele ngumu sana kama katani vile, alafu rangi yake haieleweki! haki yaani mi naonaa haya ni makusudi ya Mwenyezi, kwanza alianza na rangi ya ngozi tukazuga cheusi mangala sasa na hili la nywele mi naona nimchane laivu kwani ushaidi upo wazi.
Jamani hii kesi ishakuwa kubwa sana! Shida ilianza kwa madada zetu wakaugeza uzungu kwa kuwa na nywele ndefu kwa mawigi ya bei mbaya sasa shida imekuja kwa wanaume pia sasa kila kukicha wapo na black kwa nywele zao.
Swali la mwisho kwa nini upepo haupeperushi nywele zetu kama hawa wenzetu? This is so unfair
Waafrika nin kati ya watu wenye rangi nyingi zaidi dunianiNywele za Kiafrika ndio nzuri. Zipo very simple and unique na zinaendana na rangi zetu za ngozi za Kiafrika (black/brown). Ukiona unalalamikia nywele zako huenda hujui kuzitunza
Ila hata hizi za kiafrika pia zina tofauti kubwa , kuna ngumu ,laini , saizi ya kati , Pilipili na hata zilizonyooka na ndefu zipo mkuu.Hayo manywele ukiyanyoa mashine hadi unoe tena yaaani acha tu
Ni kweli, race yetu ni very diverseWaafrika nin kati ya watu wenye rangi nyingi zaidi duniani
1.Nyeusi sana – dark brown / ebony
2.Kahawia ya wastani – medium brown
3Kahawia nyepesi – light brown / tan
4Mchanganyiko / golden – beige / caramel.
si kila singasinga au mzungu ni mwanaume mkuu!Unashika nywele za mwanaume mwenzio ili ugundue nini?.
kuwa makini usije shika mjegejo
hawaoshi nywele wao ni mafuta kila mda mwisho wa cku mafuta yanashuka ndani sa ikifka mda wa usafi anasau kuosha. Walisababisha nkanunua machine kabla ya mdaIla hata hizi za kiafrika pia zina tofauti kubwa , kuna ngumu ,laini , saizi ya kati , Pilipili na hata zilizonyooka na ndefu zipo mkuu.
Oya weka picha hapaDada yangu mmoja alikuwa anasema anataka kuolewa na mniga mweusi tii kama mjaluo au mkurya halafu awe na kipara kabisa bila nywele
Duuh hamis77 ujeSio wote wanakatazwa, tunachozingatia zaidi ni aliyeshika Dini ya Allah,na awe Mwenye heshima na Mstaarabu
Ya huyo dada yako anaetaka kuolewa na black mpingoPicha ipi?