Namuunga mkono Ray C kwa anachofanya Shigongo kwake

Namuunga mkono Ray C kwa anachofanya Shigongo kwake

Ukitaka kuhamishia jukumu la kufanikiwa kwako kwa mtu anaefanya biashara ya udhaifu wako, umempatia kamba ya kukunyongea.
Binafsi furaha yangu na kufanikiwa kwangu ni jukumu langu jumla, simlaumu mwenza, jirani, mzazi, ndugu wala mchungaji wangu.
Mkuu fikiri kabla km mmiliki wa hayo magazeti ya udaku
 
shigongo alimtoa bababake kafara

Aisee wewe ni mshenzi wa tabia kabisa, Siku na wewe ukifa watu watasema watoto wako walikutoa kafara ili watajirike, wewe inaonekana ni mchawi mkubwa, mpuuzi mkubwa wewe, ina maana watu huwa hawafi vifo vya kawaida hadi iwe kafara?
Unastahili kupelekwa mahakamani ili ukathibitishe madai yako mjinga wewe
 
Duh! Kafara zipo lakini sio kila mtu anayepata utajiri katoa kafara tuwe makini na maneno mengine aisee!
 
Nakumbuka hata Marehemu Kanumba alishawahi kulalamika juu ya haya magazeti,
Aliomba sana wapunguze kuwaandika kwa maskendo machafu kwanza mengi ni uongo,
Akasema magazeti ya udaku wakumbuke kua wao wana ndugu, wana familia na baadae watakuja kua na watoto.
Ilikua inafika kipindi mpk wanaona aibu kushiriki ktk mambo ya kifamilia kwa hayo maskendo ya magazetini, coz si wote wataelewa kua ni uongo.

Hlf ikumbukwe pia wao wanajipatia hela kupitia migongo ya watu maarufu,
Anaandika skendo ya kutengeneza, anauza faida anatia kibindoni,
Sheshe linabki kwa mtengenezewa skendo na family yake.
 
Aisee wewe ni mshenzi wa tabia kabisa, Siku na wewe ukifa watu watasema watoto wako walikutoa kafara ili watajirike, wewe inaonekana ni mchawi mkubwa, mpuuzi mkubwa wewe, ina maana watu huwa hawafi vifo vya kawaida hadi iwe kafara?
Unastahili kupelekwa mahakamani ili ukathibitishe madai yako mjinga wewe
habari yako bwana erick naona umekuja vipi pamoja na yote hayo ubunge ukakosa
 
Walokole (baadhi) ni wanafki wa kutupwa

wengi wao ni wazinzi, wanafki, washirikina na wadhulumati

mwimbaji wao yule mkubwa ana kesi lundo la utapeli

mchungaji wao yule mwingine kavunja ndoa ya kondoo wake yaani vurugu mechi

Una manisha Rose muhando na yule jamaa aitwaye Mwingira au?????
 
Nasikia kazivua jana kwenye banda la chips. Sijui alinyimwa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom