Kuwa na adabu, usilitaje hilo JINA in vain/bure/mzaha tena umeweka small letter.Hahahaaaaaaaaaaaaa yesuuuuuuuuuu
usipende kupiga porojo bila facts unapunguza uwezo wa kufikiliRay C Bado anaendelea kutumia madawa ya kulevya ingawa kwa kificho sana
yesuuuuuuu na MARIAMKuwa na adabu, usilitaje hilo JINA in vain/bure/mzaha tena umeweka small letter.
kanitoe kwenye gazeti lako...sijui uhurumiwe ama utiwe adabu ili iwe fundisho kwa wengine??
Badala ya kumshauri MTU wenu mnamshambulia mkosoaji. Mateja hawaaminiki IPO siku utabaki mdomo wazi ndugu.Ye kumiliki wa teja wa udaku siyo awtumielie kupandikiza chuki kwa wengine
Kwa tafsiri sahihi ya neno mlokole ni kwamba Shigongo hajawahi kuwa mlokole hata sekunde moja.Erick Shigongo anajitangaza ni Mlokole na kila mara neno Yesu halimtoki mdomoni lakin matendo yake ni mushkel mkubwa.
DUH ! ! mkuu umenchekesha sana kumbe hata ekotitee e e . yawezekana ikawa koffi alinena kwa lugha ya kuabudu.Shadarararararaaaaaaa kaokokokorobooo rikorobooo ekotikeeee.
Ulijuaje lina kurasa 6????hayo magazeti ndo ya wanaume wa dar wanaojalidili maisha ya wemasepetu saiv ana mpododo mkubwa.
gazeti lenyewe lina ukurasa 6 tu eti limeisha nawashanga sana wanao nunuaga hayo magazeti ya vyanzo ya habari visivo sibitishwa kama ni kweli?
Nimecheka kwa sauti......Shadarararararaaaaaaa kaokokokorobooo rikorobooo ekotikeeee.
Duuu hatari ekotitee mkuu...???Shadarararararaaaaaaa kaokokokorobooo rikorobooo ekotikeeee.
Mkuu fikiri kabla km mmiliki wa hayo magazeti ya udakuHuyo rehema anahitaji kuwajibika kwa ajili yake mwenyewe. You are not who they say you are. Yeye amdhihirishie mama yake kuwa ameacha na ahakikishe dua la shigongo halimpati. Shigongo anamvunja moyo akiwa kama nani wake?
Are you serious?Kwanin wasimuandike Stara thomas au Kidoti kuwa wanatumia poda ila ww... Jichunguze ray c