Namuunga mkono Ray C kwa anachofanya Shigongo kwake

Namuunga mkono Ray C kwa anachofanya Shigongo kwake

Nakumbuka hata Marehemu Kanumba alishawahi kulalamika juu ya haya magazeti,
Aliomba sana wapunguze kuwaandika kwa maskendo machafu kwanza mengi ni uongo,
Akasema magazeti ya udaku wakumbuke kua wao wana ndugu, wana familia na baadae watakuja kua na watoto.
Ilikua inafika kipindi mpk wanaona aibu kushiriki ktk mambo ya kifamilia kwa hayo maskendo ya magazetini, coz si wote wataelewa kua ni uongo.

Hlf ikumbukwe pia wao wanajipatia hela kupitia migongo ya watu maarufu,
Anaandika skendo ya kutengeneza, anauza faida anatia kibindoni,
Sheshe linabki kwa mtengenezewa skendo na family yake.
Uliwahi kuniahidi utanifundisha Kihindi,mbona kimya?
 
Niliangalia mahojiano aliyokuwa anafanyiwa msanii wa muziki wa kizazi kipya Rehema Chalamila maarufu kama Ray C alikuwa anamlalamikia mmiliki wa kampuni ya Global Publisher Bw Erick James Shigongo kwamba magazeti yake yanamfanya aishi maisha ya tabu kwa kuwa anajitahidi kuacha madawa lakini magazeti yake yanaandika anaendelea kutumia hay madawa ya kulevya kwa hiyo yanamvunja nguvu yeye na yanampa presha mama yake mzazi.
Ukiangalia ni kweli mana yeye mwenyewe Shigongo anasema anatetea vijana katika nyanja mbalimbali za kujikwamua katika umasikini lakini kwa mambo anayomfanyia Ray C kama kijana ni kama kumuharibia maisha yake Ray C na tena kama mmojawapo wa vijana.
Aache kumuandama ili maisha yake yarudi kama zamani.
Safi sana shigongo
 
Erick Shigongo anajitangaza ni Mlokole na kila mara neno Yesu halimtoki mdomoni lakin matendo yake ni mushkel mkubwa.
Hakuna mlokole anamiliki bar au klabu ya usiku. Huyo ni mlokole feki, anatumia ulokole kuzubaisha watu wakizubaa "anawakata funua"!
 
Niliangalia mahojiano aliyokuwa anafanyiwa msanii wa muziki wa kizazi kipya Rehema Chalamila maarufu kama Ray C alikuwa anamlalamikia mmiliki wa kampuni ya Global Publisher Bw Erick James Shigongo kwamba magazeti yake yanamfanya aishi maisha ya tabu kwa kuwa anajitahidi kuacha madawa lakini magazeti yake yanaandika anaendelea kutumia hay madawa ya kulevya kwa hiyo yanamvunja nguvu yeye na yanampa presha mama yake mzazi.
Ukiangalia ni kweli mana yeye mwenyewe Shigongo anasema anatetea vijana katika nyanja mbalimbali za kujikwamua katika umasikini lakini kwa mambo anayomfanyia Ray C kama kijana ni kama kumuharibia maisha yake Ray C na tena kama mmojawapo wa vijana.
Aache kumuandama ili maisha yake yarudi kama zamani.

Wana chofanya hao magazeti ni bullying..unamsukuma mtu kwa kumzulia na kumsema vibaya au kumlazimisha mpaka na changanyikiwa anakua hajui anafanya nini . Hivyo haya magazeti yalikua haya mtendei haki..yalimuandika vibaya wakati amejaribu . Hali hii inamfanya mtu anayekuwa bullied anakosa amani na anaona watu wote wanamuona vibaya ...hili ndio limemsukuma kurudia tena unga.
 
Unajua nini, watumiaji madawa siku zote huwa hawakubali. Lakini ninachoupendea unga huwa haukopeshi lazima ukuumbue, kwa hiyo mwache tu akanushe iko siku atakimbilia tena msoga

mkuu shikamoo tayari ushamuumbua
 
Huyu mwanaume wa MWANZA SENGEREMA TO DAR noma sana alimsakama DIAMOND akachemka ile mbaya
 
Siamini katika ulokole wa Shigongo kwa sababu ile club yake ya starehe pale zakiem inaitwa Dar live mbona haina maadili ya kilokole???????

Ila kwa issue ya Ray C asitafute sababu ya kuongea kwa sababu yeye ndie anayejijua gazeti la Shigongo lilimfuatilia mpaka picha za uthibitisho waliweka siku aliyokuwa ameblaze na powder zake.
Nadhani magazeti ya Shigongo yana nia nzuri tu ya kumrejesha Ray C katika ustaarabu wa kibinadamu wanajaribu kumfuatilia ili na yeye awe muoga wa kuyatumia.
Mbona kina Chid Benz wametumia lakini tangu wapelekkwe huko kwenye vituo hakuna habari za ajabu ajabu kama zake yeye .
Cha Muhimu ni yeye kubadilisha mwenendo mzima wa maisha yake ili Global publishers wakose cha kuandika kuhusu kula kwake huo unga hatari kwa maisha.
Hata mimi binafsi siamini kama ameacha huo unga kwa jinsi sasa hivi anavyoshindwa kuwa karibu na foundation yake.
Nawasilisha huo ni mtazamo wangu tu sio lazima uamini vile nilivyowaza mimi.
Thanx
 
Siamini katika ulokole wa Shigongo kwa sababu ile club yake ya starehe pale zakiem inaitwa Dar live mbona haina maadili ya kilokole???????

Ila kwa issue ya Ray C asitafute sababu ya kuongea kwa sababu yeye ndie anayejijua gazeti la Shigongo lilimfuatilia mpaka picha za uthibitisho waliweka siku aliyokuwa ameblaze na powder zake.
Nadhani magazeti ya Shigongo yana nia nzuri tu ya kumrejesha Ray C katika ustaarabu wa kibinadamu wanajaribu kumfuatilia ili na yeye awe muoga wa kuyatumia.
Mbona kina Chid Benz wametumia lakini tangu wapelekkwe huko kwenye vituo hakuna habari za ajabu ajabu kama zake yeye .
Cha Muhimu ni yeye kubadilisha mwenendo mzima wa maisha yake ili Global publishers wakose cha kuandika kuhusu kula kwake huo unga hatari kwa maisha.
Hata mimi binafsi siamini kama ameacha huo unga kwa jinsi sasa hivi anavyoshindwa kuwa karibu na foundation yake.
Nawasilisha huo ni mtazamo wangu tu sio lazima uamini vile nilivyowaza mimi.
Thanx

Wakati mwingine wanatumia nguvu kubwa katika kuumiza watu kwa maslahi yao.
Siamini katika ulokole wa Shigongo kwa sababu ile club yake ya starehe pale zakiem inaitwa Dar live mbona haina maadili ya kilokole???????

Ila kwa issue ya Ray C asitafute sababu ya kuongea kwa sababu yeye ndie anayejijua gazeti la Shigongo lilimfuatilia mpaka picha za uthibitisho waliweka siku aliyokuwa ameblaze na powder zake.
Nadhani magazeti ya Shigongo yana nia nzuri tu ya kumrejesha Ray C katika ustaarabu wa kibinadamu wanajaribu kumfuatilia ili na yeye awe muoga wa kuyatumia.
Mbona kina Chid Benz wametumia lakini tangu wapelekkwe huko kwenye vituo hakuna habari za ajabu ajabu kama zake yeye .
Cha Muhimu ni yeye kubadilisha mwenendo mzima wa maisha yake ili Global publishers wakose cha kuandika kuhusu kula kwake huo unga hatari kwa maisha.
Hata mimi binafsi siamini kama ameacha huo unga kwa jinsi sasa hivi anavyoshindwa kuwa karibu na foundation yake.
Nawasilisha huo ni mtazamo wangu tu sio lazima uamini vile nilivyowaza mimi.
Thanx

Hata kama lakini wao Global hawana nia ya kurekebisha mtu wao ni maslahi tu!
Hata na wao wàna maovu kibao mbona hawajiandiki? Au ni wasafi?
Unafiki kwa kwenda mbele ten a sijui ni ulimbukeni au nini wànajitutumua kujifanya kwamba wanaweza kuandika watakavyo bila kuadabishwa.
 
Shigongo ana wake wa 3 ninao wafaham mimi.sasa uo ulokole kautolea wapi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom