VIVIAN..
Missing you...
more and more each day
just seeing your posts
takes my breath away
one PM from u
would make everything ok
Always bin dreaming of you
and wish with me you'd stay
no words can express
how much I need you
how my love is so true
but i will spend this night
once again, missing you!!!!
dah i wish ungeniimbia mimi dah lizzy una bahati jamani uuuuuuuuuuwi?
Mentor, this has really touched my heart.
Unajua nilikua nasema leo hata m2 akinianzishia Sredi silegea, Lakini naona Mentor unataka kubadili msimamo wangu.
Let me read it again.
Saint.. kwa analysis yangu ya haraka haraka, hukosekani kwenye thread inayomuhusu Lizzy!!hahah tuheshimiane kijana...its not true at all.
..and do ze nidful!!!Mentor, this has really touched my heart.
Unajua nilikua nasema leo hata m2 akinianzishia Sredi silegea, Lakini naona Mentor unataka kubadili msimamo wangu.
Let me read it again.
Dat wasn't for Lizzy..
ts for the lady av bin dreaming of cnc she came in here...
ts for her my heart has been beating so fast weneva she's near...
Vivian, jus tell me my cry u can hear!
Huyo Mentor ana nini huyo....check out mine Baby...dedicated to you.
You have come to me from a distant land,
Dreamer of dreams, to fill my hearts desire,
Sweet music flowing from your nimble hand
That plays within... to light my passion's fire.
You really have a nice CD.
Daditto your is Nice too, But Mentor ameonyesha msisitizo kwa kuweka italics and Blue Colour.
I feel like saying yes to him.
you sound kitoto kama jina lako! natamani nikuone bebii...una kazi kweli wewe? nani yuko hapa inakuhusu?
mi mzee weweyou sound kitoto kama jina lako! natamani nikuone bebii...
You really have a nice CD.
Daditto your is Nice too, But Mentor ameonyesha msisitizo kwa kuweka italics and Blue Colour.
I feel like saying yes to him.
Wachawi...Huwezi pata wewe nani anatafuta msukule?
uzee uupate wapi?mi mzee wewe
You really have a nice CD.
Daditto your is Nice too, But Mentor ameonyesha msisitizo kwa kuweka italics and Blue Colour.
I feel like saying yes to him.
Kwa yale ninayoyaona yanatokea kwa wengine ndo maana nakuwa makini sana. Yaani lazima nijiulize hii ikifika katika mikono ya Lizzy itapokelewa vipi!Gazeti naona kama unanisingizia...sidhani hata kama nimewahi kukukosoa ndugu yangu!
you sound kitoto kama jina lako! natamani nikuone bebii...
aah we dogo tu mbonauzee uupate wapi?
wazee sisi bana
Asante mpendwa...nakupenda pia!!Lizzy hata mimi nampenda sana