Namuogopa sana lizy! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namuogopa sana lizy!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by GAZETI, Jul 27, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 1,085
    Trophy Points: 280
    Ninapofikiria kupost chochote kile huku kwenye jukwaa la mahusiano mara nyingi huwa namfikiria Lizy. Nalazimika kuipitia kazi yangu mpaka mara kumi hata iwe ndogo vipi, sababu ya kufanya yote hayo ni kujiandaa na changamoto ninazoweza kuzipata kutoka kwa Lizy. Duh, yaani huyu dada namuogopa sana labda anikosoe kwa maandishi haya ambayo nimeamua kuandika bila kuyakagua. Yote kwa yote huwa najiuliza huyu dada kama ni mke wa mtu inakuwaje huko kwa mumewe?
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,980
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    unaogopa kivuli? labda uniambie mnajuana....
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaogopa kivuli
    Mbona yuko poa sana yule dada ni wewe tuu hujamzoea na unaogopa kivuli chake
    tatizo hapendi zile za " Am handsome meen" maana ukija na hizo lazima upate za uso
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,822
    Likes Received: 22,467
    Trophy Points: 280
    u sound like u are in love with her.....
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Perfect and this is the truth behind
     
  6. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,806
    Likes Received: 648
    Trophy Points: 280
    Mcheche wako tu na kama una tabia ya kutuma hoja za kukurupuka pasipo utafiti na msimamo wenye mashiko. Mbona wengi wanaandika na anawapongeza, ukilikoroga sio Lizy peke yake wapo wengi watakukimbiza. Tena wengine hadi hutoka mapovu kwa usongo.Jipange tu ndugu akikukurupukia hata naye atatulizwa. Hadithi njoo...leta vyombo tugonge!
     
  7. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,806
    Likes Received: 648
    Trophy Points: 280
    Kweli, hilo nalo NENO. Maamuzi Magumu nyuma ya Pazia..hahahah!
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,679
    Trophy Points: 280
    Sijaona kitu humu,upupu tu!
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Mkuu umeona eehhh inawezekana kashatuma ujumbe akatolewa na za uso ndo maana anamuogopa
     
  10. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    bway bway teh teh fimbo ya mbali aina shabaha
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mi namlike sana atakuwa matron wangu siku ya kitchen pati maana mume mwenyewe atatoka humu humu jf na yeye ndo anajua jinsi ya kuishi nao
     
  12. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    ujaona mbigiri
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    No comment na hapa nareserve my comments
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,442
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yupi, lizy?? lizzy??
     
  15. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,806
    Likes Received: 648
    Trophy Points: 280
    Hahahh......nyoka na fimbo haviuwi kwa mbali.
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    unariserve za nini?
     
  17. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    mhh ..hatari!
     
  18. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,806
    Likes Received: 648
    Trophy Points: 280
    Kupita kimyakimya utasikika pia sio wote tupige marimba.
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180

    At least bado una guts za kum face akisha ona huu uzi....lol....

    Usijali bana... jiachie, relax, be yourself na tuma salam....
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,025
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Hata mimi namshangaa,kwa nini uogope changamoto?
     
Loading...