Watu8
Platinum Member
- Feb 19, 2010
- 77,244
- 111,278
Hahahaah! Mkuu mbona unafukunyua sana?
Lol maswali muhimu kaka mkubwa...naona hapa tunasoma maelezo ya upande mmoja tu!
Hahahaah! Mkuu mbona unafukunyua sana?
huyo asingenipata....na mabobish yote hayo wa hivyo.....NO......ila Dr naogopa mwenzio........
Read btn lines!
mfupa uliomshinda fisi binadamu atauweza?
Mbona nilipokushauri kwa yule aliyejipendekeza kwako siku moja ulikataa mamito. Usimshauri hivyo bhana...wewe kwenda ofisin kwake ndio hadi utoe notice au ulimaanisha nini!!!!!!!
vidume kama hao you chop their money and Off you go aii!!!!!!
ulitaka tujue ulitongozwa? promo hz
Salam mmu crew!
Nimejishauri sana kabla ya kupost hii kitu hapa, nikaona nisiishi dunia ya kipeke yangu ngoja nishirikishe na wengine nipate uzoefu wao na pia waweza pata uzoefu huu.
Ni ile wikend ya idd el fitri kwa walio makazini ni ndefu sana ile wikend, sasa katika kutafuta mahali pa kupoteza mda mimi na rafiki zangu tukaamua twende nje ya mji kidogo, tukaenda bagamoyo!
Sasa nikawa na chat huku story zinaendelea, huyu niliye kuwa na chat nae hatujuani, basi kila mtu akawa anajitambulisha, jamaa kajisifia mpaka nikaogopa
Kaanza na jina, kasoma nje na vyuo kataja....., kazi ....
Kaendelea nina magari kadhaa...nyumba kadhaa hapa mjini na mikoani pia mtoto nikaambiwa...., sijaoa.... blaaahhh
Nikamwambia niko bagamoyo, hotel flani na frends kama waweza njoo tufahamiane hata sura basi
Mwanaumme drive mpaka b/moyo....tukaonana akarudi kivyake cause siwezi acha frends wangu kwa ajili ya mtu nisie mjue
Tulikuwa tunachat sana.....baadae kifanya analysis na ushauri wa watu, nikaambiwa tapeli huyo, nami kweli nikatii nikala mikausho...
Sasa jana nikakuta sms ya lawama kwann simtimii sms ooh calling... nikamwambia hata wewe waweza anza tatizo li wapi? Akaja juu...nikamshangaa... tatizo nini?
Akasema tatizo kukupenda, na withdraw...... nakamwambia maisha mema... ila kwako siwezi kuja wala any meeting with you it will never happen, sikuamini hata kidogo!!!
Kalalama na nikampotezea!!!
Ameniambia kwenda kazini kwake lazima atoe notice 14 days kabla na full details mm pamoja na familia yangu, hapo ndo nikashangaa ofisi gani hii!!!!
Analazimisha tuonane, nahisi nia yake sio nzuri!! wrong number hizi ni tatizo!!!
Kuweni makini na hawa wanaume hasa kwa wadada wanao penda mali na pesa!!!
Salam mmu crew!
Nimejishauri sana kabla ya kupost hii kitu hapa, nikaona nisiishi dunia ya kipeke yangu ngoja nishirikishe na wengine nipate uzoefu wao na pia waweza pata uzoefu huu.
Ni ile wikend ya idd el fitri kwa walio makazini ni ndefu sana ile wikend, sasa katika kutafuta mahali pa kupoteza mda mimi na rafiki zangu tukaamua twende nje ya mji kidogo, tukaenda bagamoyo!
Sasa nikawa na chat huku story zinaendelea, huyu niliye kuwa na chat nae hatujuani, basi kila mtu akawa anajitambulisha, jamaa kajisifia mpaka nikaogopa
Kaanza na jina, kasoma nje na vyuo kataja....., kazi ....
Kaendelea nina magari kadhaa...nyumba kadhaa hapa mjini na mikoani pia mtoto nikaambiwa...., sijaoa.... blaaahhh
Nikamwambia niko bagamoyo, hotel flani na frends kama waweza njoo tufahamiane hata sura basi
Mwanaumme drive mpaka b/moyo....tukaonana akarudi kivyake cause siwezi acha frends wangu kwa ajili ya mtu nisie mjue
Tulikuwa tunachat sana.....baadae kifanya analysis na ushauri wa watu, nikaambiwa tapeli huyo, nami kweli nikatii nikala mikausho...
Sasa jana nikakuta sms ya lawama kwann simtimii sms ooh calling... nikamwambia hata wewe waweza anza tatizo li wapi? Akaja juu...nikamshangaa... tatizo nini?
Akasema tatizo kukupenda, na withdraw...... nakamwambia maisha mema... ila kwako siwezi kuja wala any meeting with you it will never happen, sikuamini hata kidogo!!!
Kalalama na nikampotezea!!!
Ameniambia kwenda kazini kwake lazima atoe notice 14 days kabla na full details mm pamoja na familia yangu, hapo ndo nikashangaa ofisi gani hii!!!!
Analazimisha tuonane, nahisi nia yake sio nzuri!! wrong number hizi ni tatizo!!!
Kuweni makini na hawa wanaume hasa kwa wadada wanao penda mali na pesa!!!
jaman hizi pesa, catalia sema tu jamaa hakua bby face nn ndo mana ukampotezea .......ila kwa initial explanation zako Jamaa baada ya kumwona ndo ikawa balaaa!! something s behind u don't tell us
Shobon't they??????
wewe kwenda ofisin kwake ndio hadi utoe notice au ulimaanisha nini!!!!!!!
vidume kama hao you chop their money and Off you go aii!!!!!!
Tatizo sipendi kutangaza njaa Heaven on Earth.
Chopping his money sio huja baada ya kamda kidogo katika uhusiano?
Ndo kwanza mmejuana how will you just chop his money?
Naogopa vitu vya watu huwezi jua ameingia mikataba gani kuvipata!!
The world has changed and it isnt frendly anymo ma dia!!
I love my body,soul and spirit it is just priceless( it can never be exchanged with anything)
ulivyomwita kutoka huku hadi Bagamoyo ulidhani nini.......,by the way who told you
chopping somebody's money ndo kutangaza njaa....,the world has changed true thats why
we keep on chopping their money ingekua enzi zile yasingekuwa hayo,know the rules and apply them
Mbona nilipokushauri kwa yule aliyejipendekeza kwako siku moja ulikataa mamito. Usimshauri hivyo bhana...
What are the rules? Teach me mwl!
Ndege mjanja hunasa kwenye tundu bovu!