Namna mpya ya kutongoza mjini hapa - wanaume mna mambo!

Namna mpya ya kutongoza mjini hapa - wanaume mna mambo!

cataliya

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2013
Posts
458
Reaction score
361
Salam mmu crew!

Nimejishauri sana kabla ya kupost hii kitu hapa, nikaona nisiishi dunia ya kipeke yangu ngoja nishirikishe na wengine nipate uzoefu wao na pia waweza pata uzoefu huu.

Ni ile wikend ya idd el fitri kwa walio makazini ni ndefu sana ile wikend, sasa katika kutafuta mahali pa kupoteza mda mimi na rafiki zangu tukaamua twende nje ya mji kidogo, tukaenda bagamoyo!

Sasa nikawa na chat huku story zinaendelea, huyu niliye kuwa na chat nae hatujuani, basi kila mtu akawa anajitambulisha, jamaa kajisifia mpaka nikaogopa
Kaanza na jina, kasoma nje na vyuo kataja....., kazi ....
Kaendelea nina magari kadhaa...nyumba kadhaa hapa mjini na mikoani pia mtoto nikaambiwa...., sijaoa.... blaaahhh
Nikamwambia niko bagamoyo, hotel flani na frends kama waweza njoo tufahamiane hata sura basi
Mwanaumme drive mpaka b/moyo....tukaonana akarudi kivyake cause siwezi acha frends wangu kwa ajili ya mtu nisie mjue
Tulikuwa tunachat sana.....baadae kifanya analysis na ushauri wa watu, nikaambiwa tapeli huyo, nami kweli nikatii nikala mikausho...

Sasa jana nikakuta sms ya lawama kwann simtimii sms ooh calling... nikamwambia hata wewe waweza anza tatizo li wapi? Akaja juu...nikamshangaa... tatizo nini?
Akasema tatizo kukupenda, na withdraw...... nakamwambia maisha mema... ila kwako siwezi kuja wala any meeting with you it will never happen, sikuamini hata kidogo!!!
Kalalama na nikampotezea!!!

Ameniambia kwenda kazini kwake lazima atoe notice 14 days kabla na full details mm pamoja na familia yangu, hapo ndo nikashangaa ofisi gani hii!!!!
Analazimisha tuonane, nahisi nia yake sio nzuri!! wrong number hizi ni tatizo!!!

Kuweni makini na hawa wanaume hasa kwa wadada wanao penda mali na pesa!!!
 
Hiyo aina yetu ya kizamani ilikuwa babu kubwa of course...

Ila naomba tu nikuulize swali, ilikuaje hadi ukamruhusu akufuate Bagamoyo?

Umesahau watu8? ile ya kukimbizana vichakani na kuchora chini, kutafuna vidole mimi napenda hii kuliko ya kutaja ma vitu yako oohh nina hiki mara kile!! i hate mtu too proud na kusema kila kitu kuhusu wewe, mengine acha tujitafutie wenyewe!!
 
  • Thanks
Reactions: awp
wewe kwenda ofisin kwake ndio hadi utoe notice au ulimaanisha nini!!!!!!!

vidume kama hao you chop their money and Off you go aii!!!!!!
 
Whaaaaaaaaaaaat! Wewe nawe pupa nyingi sanaaa! Hata hujafika mwisho ushastuka na ku doubt! Mambo mazuri hayaendi kwa watu wenye kujihisi na kutia shaka! Mambo mazuri yanaenda kwa watu wenye roho za kutu!!!!

Afu Come on! You havent been to a dinner date you are already in his office chair! Is he ya business partner? It doesnt make sense! Mimi mabwana zangu hawajuagi nafanya wapi wala nini! Usiendekeze, siku mkitibuana anakuja kuleta scene ofisini unadhalilikaje! Its very unprofessional! Ile sehemu ya kazi bana! Chezea mshahara wangu usichezee kazi yangu.

Secondly you should have busted his bubble too quickly! Could have given him a chance to show what he got! You could have been surprised dear!

All in all nakufundisha 1 thing about men lies! THE BIGGER THE LIE THE EASIER YOU WILL BELIEVE IT!!!!! Ukiona his story isnt attractive and you dont seem to like it at all, there is a possibility THE DUDE IS ACTUALLY TELLING THE TRUTH.

Oooooops! We wont find out! Aouchhhhhhhhhh!
 
Mbona sijaona hiyo namna mpya ya kutongoza/kutongozwa zaidi ya wewe kueleza ulivyokula idd na rafiki zako... Sijielewi labda uzee unanikwaza naomba vijana wa humu mnikosoe kama kuna alipotoa jipya.
 
^^
Sasa,,kile kiitikio cha mwanaume pesa,,si huwa kinaanza ivi!!
Au sijaelewa somo.
^^
 
Hiyo aina yetu ya kizamani ilikuwa babu kubwa of course...

Ila naomba tu nikuulize swali, ilikuaje hadi ukamruhusu akufuate Bagamoyo?

Hatujuani na ile curiosity + cv yake nilitaka kujua ni mtu wa namna gani?
Kwann nae alikubali? Nahisi ni hamu ya kujua tuu hata sura!! Alisema vingi ila nimepunguza tuu
 
Whaaaaaaaaaaaat! Wewe nawe pupa nyingi sanaaa! Hata hujafika mwisho ushastuka na ku doubt! Mambo mazuri hayaendi kwa watu wenye kujihisi na kutia shaka! Mambo mazuri yanaenda kwa watu wenye roho za kutu!!!!

Afu Come on! You havent been to a dinner date you are already in his office chair! Is he ya business partner? It doesnt make sense! Mimi mabwana zangu hawajuagi nafanya wapi wala nini! Usiendekeze, siku mkitibuana anakuja kuleta scene ofisini unadhalilikaje! Its very unprofessional! Ile sehemu ya kazi bana! Chezea mshahara wangu usichezee kazi yangu.

Secondly you should have busted his bubble too quickly! Could have given him a chance to show what he got! You could have been surprised dear!

All in all nakufundisha 1 thing about men lies! THE BIGGER THE LIE THE EASIER YOU WILL BELIEVE IT!!!!! Ukiona his story isnt attractive and you dont seem to like it at all, there is a possibility THE DUDE IS ACTUALLY TELLING THE TRUTH.

Oooooops! We wont find out! Aouchhhhhhhhhh!

Sifa nyiingi Lara1, kwa hiyo nikambembeleze tena!!!! Naogopa jamani! Dar hii lara1. Ntamtafuta tena basi alaf nita ku pm
 
Mbona sijaona hiyo namna mpya ya kutongoza/kutongozwa zaidi ya wewe kueleza ulivyokula idd na rafiki zako... Sijielewi labda uzee unanikwaza naomba vijana wa humu mnikosoe kama kuna alipotoa jipya.

Read btn lines!
 
Huyu ni aliyebahatika kukayaliwa. Hebu lete story za wale ulowakubalia pia
 
Tatizo pesa siyo priority yangu kivileeeeee!!!!
Napenda kupendwa na kupenda na kujaliwa na kujali.

Umenikosha umenivutia kwa kweli are you single?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom