Namiss sana huyu mtu msinishangae!!


Some of us will die without hearing 'these words' from our loved ones...that hubby of yours is hell-of-a lucky dude!
 

Dar - Mwanza sio mbali !!!!
 

tatizo sasa yote viianaenda sambamba.......................damn it!
sijui nataka nikumbatiwe, hapana nahs nataman tu kuinusa harufu yake, lkn hapana nataman tu kumfeel yeye
dah! napenyewe naona haitoshi basi ata tu tulale bana aaaaaaaaaaaaaggggggggggggggrrrrrrrrrrrrrhhhhhhhhhhhhhhh!
 
daaaaaaaamn!
dah!
 
Halafu una muda gani toka upate hii likizo ya lazima??

Naona hapa kuna psychological depression...

Babu DC!!!
Babu acha tu, ukiona nalia nalia hapa ujue mti mkavu unataka kuchimbwa dawa.
sio rahisi kama utani tunaoweza kuufanya hapa,
nimefika ku pre empty ili nipate nafuu akilini mwangu

haya maskypu naona yana watu na watu mimi wala hayanisaidiii manake siwez kumgusa babu
mwaka mzima unaishia kumwona kwenye keybodi na screen kama mtangazai wa cnn??
 


Tuko pamoja....ndiyo maana nikakukuuliza toka mwanzo....

Hivi umepoteza ujanja wako wote wa porini au na wewe hukwenda JKT (Jando/Unyago wa Nyerere)??

Kitu na box mdogo wangu....the buck stops there......lol!!

Babu DC!!
 
Some of us will die without hearing 'these words' from our loved ones...that hubby of yours is hell-of-a lucky dude!

really?? i pray that you hear sweeter than these Dr.
 

umeona enh babu!
mimi ndo mwenywe baana!nna akili mpka kichwa kinauma

Mjukuu DC !!
 
Tuko pamoja....ndiyo maana nikakukuuliza toka mwanzo....

Hivi umepoteza ujanja wako wote wa porini au na wewe hukwenda JKT (Jando/Unyago wa Nyerere)??

Kitu na box mdogo wangu....the buck stops there......lol!!

Babu DC!!
babu nilichogundua bana kila chungu na mwiko wake na kila ngoma na mpigaji wake.
 

nina siku 4 sijacheka ila kwa post hii mnimejikuta nacheka thanks
 

Hapa sasa unahitaji maamuzi magumu.....

Kama mwaka umepita, mfuate huko huko hata kama unahitaji msaada wa NASA....

It is too much and risky kukanyanga Christmas mbili bila kuiona mbingu....

Amua sasa.... enough is enough, kimbilia wanapouza ticket haraka kabla hujaanza kuokota makopo...

Hata mwenzio atakuwa keshakausha maduka ya watu kwa matumizi ya sabuni....lol

Sitaki kusema zaidi.....jitendeeni haki bwana!!

Kwani mko jela?

Babu DC!!
 
sijui kama ni funzo kwa wengine ila najua tu nimeeleza ninavyojiskia moyoni..................ukweli leo siko poa nimemiss sana sana kiasi kwamba natamni nipewe poo niletewe tuongee kisha arudi kwenye kazi zake.

Huko aliko mpenzi wako hakuna huduma za Fastjet?
 
Hahahahahahah,

Unajua bwana, hii miili ina elasticity limit ujue.....

Babu DC!!
yani hapa ukisikia kisu kimegonga mfupa babu basi ndyo leo!
yani hapa ndo ule wimbo tx moshi aliimba anasema ukiona mtu mzima analia ujue kuna jambo
ndyo vile!
 
umeona enh babu!
mimi ndo mwenywe baana!nna akili mpka kichwa kinauma

Mjukuu DC !!


Halafu unaanza kunipa wasi wasi,

Zamani watu walikuwa wakiona mtu anaokota makopo, wanasema kwamba alikuwa na akili nyingi....

Ila nitakuombea mjukuu wangu. Pia nitawaombea nyote ili mtuhumiwa asikufikishe kwenye njia panda kama teacher gfsonwin...

Hata hivyo anastahili heko.....kwangu mimi, the maximum I managed was 3 months...yeye kapiga hiyo mara 4...

Anayo haki ya kurun mental aiseee!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…