Namiss sana huyu mtu msinishangae!!

Happy Anniversary mdada!!! Hali uliyonayo uwa inanikuta mara kwa mara, najua sio rahisi lakini mtangulize Mungu ili ndoa na zaidi upendo kati yenu uzidi kuimarika!!!

Cheers,

Tiba
 
KABAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAANG!
KUDADEKI!
unafanya masikhara na mzuio wa kujifanya hutaki!
sasa hizi tutaombwa ndimu humu!
saaaaasa hivi
SOOON AND VERE SOON!VEEEEERE SOOON

hahahahahaha. Zombie 7- Kongosho 0
 
Last edited by a moderator:
Happy Anniversary mdada!!! Hali uliyonayo uwa inanikuta mara kwa mara, najua sio rahisi lakini mtangulize Mungu ili ndoa na zaidi upendo kati yenu uzidi kuimarika!!!

Cheers,

Tiba

at leaast siko peke yangu.
asante kwa ushuhuda .
 
Hongera sana bidada
Mungu aendelee kuwashushia mapendo
 
Pole, usijifungie ndani, toka angalia shughuli ya kufanya ujisahaulishe kidogo. Ndio ukubwa rafiki, vumilia kidogo tu atarudi.
 
U show hw much u luv ur hubby thats gud n a gud role model 4 akina ss..atarud tu ucjal u wil av him in ur arms agen
 
U show hw much u luv ur hubby thats gud n a gud role model 4 akina ss..atarud tu ucjal u wil av him in ur arms agen

miles can not keep us apart,
'coz we are connected from our hearts!
Long might be the distance from you..........
But am always thinking of you.
I LOVE YOU
'G'
&
I MISS YOU HONEY


​
 
pole, usijifungie ndani, toka angalia shughuli ya kufanya ujisahaulishe kidogo. Ndio ukubwa rafiki, vumilia kidogo tu atarudi.

ngoja niendelee kuvuilia mamii.
 

Wewe vipit tena,

Yaani unapoteza muda wako kwa mtu anayekimbizana na kivuli?

Ana tofauti gani na fisi anayefukuzia mkono udondoke??

Babu DC!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…