Nalisubiria neno NDIYO kutoka kwa Arabela

Nalisubiria neno NDIYO kutoka kwa Arabela

my sis KOKUTONA how do u take my choice?

Wahaya si unatujua mdogo wangu....Tunavupenda mijisifa na kujisifia kukuambatana na utekelezaji wa mijisifa yetu.

So utafaidi mdogo wangu....dhahabu utavaa, madera utavaa...mijipesa utapata napenzi ya ukweli pia utayapata.

Lakini jeee? Kahawa utaweza kutafuna? Rubisi utaiweza? Senene je? Michemsho ya samaki maharage toke, nyanya vitungu na samli kwa pamoja bila kukalangizwa? Kumbi kumbi je Kubwa kabisa katere..ro jeee?

Kuhusu heshima, tabia njema na uadilifu sina wasi wasi nawe.

WELCOME TO KAGERA

CC nitonye, Bishanga KakaKiiza, Kipipi Dark City na wahaya wotoote.

Tumepata wifi shemeji.

ccc Filipo, Kaizer ile mipango yenu ime fail.
 
Last edited by a moderator:
Wahaya si unatujua mdogo wangu....Tunavupenda mijisifa na kujisifia kukuambatana na utekelezaji wa mijisifa yetu.

So utafaidi mdogo wangu....dhahabu utavaa, madera utavaa...mijipesa utapata napenzi ya ukweli pia utayapata.

Lakini jeee? Kahawa utaweza kutafuna? Rubisi utaiweza? Senene je? Michemsho ya samaki maharage toke, nyanya vitungu na samli kwa pamoja bila kukalangizwa? Kumbi kumbi je Kubwa kabisa katere..ro jeee?

Kuhusu heshima, tabia njema na uadilifu sina wasi wasi nawe.

WELCOME TO KAGERA

CC nitonye, Bishanga KakaKiiza, Kipipi Dark City na wahaya wotoote.

Tumepata wifi shemeji.

ccc Filipo, Kaizer ile mipango yenu ime fail.


nani kasema..... KOKUTONA hebu niwache klabisa...miye mvuvi, namjua pweza aliko

Cc Filipo Arushaone
 
Last edited by a moderator:
Wahaya si unatujua mdogo wangu....Tunavupenda mijisifa na kujisifia kukuambatana na utekelezaji wa mijisifa yetu.

So utafaidi mdogo wangu....dhahabu utavaa, madera utavaa...mijipesa utapata napenzi ya ukweli pia utayapata.

Lakini jeee? Kahawa utaweza kutafuna? Rubisi utaiweza? Senene je? Michemsho ya samaki maharage toke, nyanya vitungu na samli kwa pamoja bila kukalangizwa? Kumbi kumbi je Kubwa kabisa katere..ro jeee?

Kuhusu heshima, tabia njema na uadilifu sina wasi wasi nawe.

WELCOME TO KAGERA

CC nitonye, Bishanga KakaKiiza, Kipipi Dark City na wahaya wotoote.

Tumepata wifi shemeji.

ccc Filipo, Kaizer ile mipango yenu ime fail.

naomba nialikwe kwenye kamati ya harusi baada ya biharusi kugombaniwa hatimae amepata jiko
 
Wahaya si unatujua mdogo wangu....Tunavupenda mijisifa na kujisifia kukuambatana na utekelezaji wa mijisifa yetu.

So utafaidi mdogo wangu....dhahabu utavaa, madera utavaa...mijipesa utapata napenzi ya ukweli pia utayapata.

Lakini jeee? Kahawa utaweza kutafuna? Rubisi utaiweza? Senene je? Michemsho ya samaki maharage toke, nyanya vitungu na samli kwa pamoja bila kukalangizwa? Kumbi kumbi je Kubwa kabisa katere..ro jeee?

Kuhusu heshima, tabia njema na uadilifu sina wasi wasi nawe.

WELCOME TO KAGERA

CC nitonye, Bishanga KakaKiiza, Kipipi Dark City na wahaya wotoote.

Tumepata wifi shemeji.

ccc Filipo, Kaizer ile mipango yenu ime fail.

Hahah hapo tu mi ndo nimeona.
Ungepasahau nahisi Bishanga angekuvua koti besti!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom