haya na wewe sosoliso ni nani hadi umtishe Arabela? Kabla ya kumpa mawaida Arabela, hebu angalia kama ulilala na mkeo Paloma........ KOKUTONA kama tulivyokubaliana nitashiriki practicals, Arabela hana neno juu ya hili. camera na simu hazitaruhusiwa.
haya na wewe sosoliso ni nani hadi umtishe Arabela? Kabla ya kumpa mawaida Arabela, hebu angalia kama ulilala na mkeo Paloma........ KOKUTONA kama tulivyokubaliana nitashiriki practicals, Arabela hana neno juu ya hili. camera na simu hazitaruhusiwa.
Kuwa makini maana Kaizer ni aina ya washambuliaji ambao kwa dakika 80 hawana madhara.. bt kwenye dakika 10 za mwisho ni hatari kuishinda hatari yenyewe..
Kuwa makini maana Kaizer ni aina ya washambuliaji ambao kwa dakika 80 hawana madhara.. bt kwenye dakika 10 za mwisho ni hatari kuishinda hatari yenyewe..
Kuwa makini maana Kaizer ni aina ya washambuliaji ambao kwa dakika 80 hawana madhara.. bt kwenye dakika 10 za mwisho ni hatari kuishinda hatari yenyewe..
haya na wewe sosoliso ni nani hadi umtishe Arabela? Kabla ya kumpa mawaida Arabela, hebu angalia kama ulilala na mkeo Paloma........ KOKUTONA kama tulivyokubaliana nitashiriki practicals, Arabela hana neno juu ya hili. camera na simu hazitaruhusiwa.
Kuwa makini maana Kaizer ni aina ya washambuliaji ambao kwa dakika 80 hawana madhara.. bt kwenye dakika 10 za mwisho ni hatari kuishinda hatari yenyewe..
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.