Baba V
JF-Expert Member
- Dec 29, 2010
- 19,479
- 9,551
nimeisoma hiyo siku si nyingi tutakuja changishwa michango kisa mtu yupo milembe
Yaani ile sura akiongeza na kauchizi kidogo sipati picha, Tutakimbiana hapa..
nimeisoma hiyo siku si nyingi tutakuja changishwa michango kisa mtu yupo milembe
Yaani ile sura akiongeza na kauchizi kidogo sipati picha, Tutakimbiana hapa..
teh teh teh, sijui nan atamshika kumfunga kamaba sipati picha
Labda atatusaidia King Kong III naona ndo kidogo wanafanana, sijui ni ndugu? Otherwise yataka moyo kwa kweli..
Ndio maana ulitaka kupinduliwa unaingilia sana ndoa za watu
acha wivu wewe
mdogo wangu Arabela hujambo?nitonye dia nimeaccept
mdogo wangu Arabela hujambo?
shem ndo huyu Nitonye?
embu jaribu kuongea kama mtu mzima maana naona haupo sawa vile
mdogo wangu Arabela hujambo?
shem ndo huyu Nitonye?
Kama umeuliza kwa mashaka vile!