Nalisubiria neno NDIYO kutoka kwa Arabela

Nalisubiria neno NDIYO kutoka kwa Arabela

Wahaya si unatujua mdogo wangu....Tunavupenda mijisifa na kujisifia kukuambatana na utekelezaji wa mijisifa yetu.

So utafaidi mdogo wangu....dhahabu utavaa, madera utavaa...mijipesa utapata napenzi ya ukweli pia utayapata.

Lakini jeee? Kahawa utaweza kutafuna? Rubisi utaiweza? Senene je? Michemsho ya samaki maharage toke, nyanya vitungu na samli kwa pamoja bila kukalangizwa? Kumbi kumbi je Kubwa kabisa katere..ro jeee?

Kuhusu heshima, tabia njema na uadilifu sina wasi wasi nawe.

WELCOME TO KAGERA

CC nitonye, Bishanga KakaKiiza, Kipipi Dark City na wahaya wotoote.

Tumepata wifi shemeji.

ccc Filipo, Kaizer ile mipango yenu ime fail.

ntaweza sis unajua maji ukiyavulia n.g.u.o shurti uyaoge. Bahati iliyoje me kupata mume muhaya
 
Last edited by a moderator:



So tough bandugu! just crying like a little kid wajameni!
rrrrrrhrhrhrhrrhhrhrhrhrhrhrhrhrrhrhrrh...........kumbe love can make a man to cry like a little baby! i never knew kwa kweli![/QUOTE]

ndio imeshakuwa hivyo endelea na maisha yako kama kawaida
 



So tough bandugu! just crying like a little kid wajameni!
rrrrrrhrhrhrhrrhhrhrhrhrhrhrhrhrrhrhrrh...........kumbe love can make a man to cry like a little baby! i never knew kwa kweli![/QUOTE]

TheDealer mi nakushauri ukaze buti kwa mimisa Mwananthropojia hana mapenzi ya kweli.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom