Nakupenda Mamndenyi....


St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,306
Likes
1,698
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,306 1,698 280
Uamuzi huu nimeuchukua baada ya kusoma post ya Mwita Maranya na ninamuambia kabisa kuwa kisichokuwa na thamani kwako kwa Mungu kina thamani wewe ukisema mke gani wenzio wanamuona anapendeza



Naomba hii aione Filipo.....
 
Last edited by a moderator:
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
120
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 120 160
Uamuzi huu nimeuchukua baada ya kusoma post ya Mwita Maranya na ninamuambia kabisa kuwa kisichokuwa na thamani kwako kwa Mungu kina thamani wewe ukisema mke gani wenzio wanamuona anapendeza



Naomba hii aione Filipo.....
Sasa mkuu St. Paka Mweusi mbona umeni-quote vibaya? au unafanya kusudi ili kumjaza matope Mamndenyi ili akukubali haraka haraka?

Mimi nimekubali kuachana nae lakini kwa shingo upande, sasa wewe jifanye kujua, kitakachokupata usije ukarudi hapa kulialia.

btw, mimi niko tayari kukusaidia kukupigia debe kwa huyo "mshori" ili akutoe upweke.
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,306
Likes
1,698
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,306 1,698 280
Sasa mkuu St. Paka Mweusi mbona umeni-quote vibaya? au unafanya kusudi ili kumjaza matope Mamndenyi ili akukubali haraka haraka?

Mimi nimekubali kuachana nae lakini kwa shingo upande, sasa wewe jifanye kujua, kitakachokupata usije ukarudi hapa kulialia.

btw, mimi niko tayari kukusaidia kukupigia debe kwa huyo "mshori" ili akutoe upweke.

Tulia unyolewe wewe,mbona makelele mengi..??
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,306
Likes
1,698
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,306 1,698 280
Nakuona hapa chini C6 yombaga guku......
 
Last edited by a moderator:
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Hivi Mamndenyi ndo amekua mteremko kiasi hichi?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,274,335
Members 490,676
Posts 30,508,769