nakuja dar wenyeji mpooo?

nakuja dar wenyeji mpooo?

Wakati nikiwa fomu six Old Moshi mwaka 1964, DC alikuwa Minaki sekandari fom foo. Nadhani ushajua nani mkubwa.

Karibu sana Boko Basihaya kaunta ya juu
Mhudumu anaitwa Joyce nitakuzawadia.

ok babu aspirin!lakini babu dc nasikia alianza darasa kwanza akiwa na miaka 15!we ulianza na aka ngapi?

unajua baba yangu anayeumwa yupo hukohuko boko basihaya!naona tunaweza kuonana!

nitamtafuta Bishanga ili nimwachie huyo Joyce aendelee naye ukiwa unanipa uzoefu wa maisha!
 
kama kuna watu humu shughuli zao zinahusiana na mambo ya harusi nitapenda kukutana nao ku-share experience and knowledge!ndio shughuli zangu huko arusha ninapotoka!mc ni kazi yangu na hayo majina ninayotumia ni majina yangu halisi!
 
kwenye basi inapigwa reggae kali ya bob marley!kwa wale wapenzi wa reggae mtakuwa mnaijua!inaitwa "Huseni Kaa-baa-njaaa"
 
ndio naingia ubungo hapa!kweli dar tofauti na arusha!hakuna kabisa bendera za chadema!Pakajimmy na Crashwise,hawa watu wa huku vipi hawa?teh!teh!teh
 
Free consultation! Nakupa.
Ufikapo Dar, hao wenyeji wa Pwani tunda lao common ni Madafu, sasa be care ! Ukiyamanga sana hayo side effect yake siku zijazo Jeans zako zote Tupa kulee !
Hutozivaa !
Ushan'fahamu ?
 
Free consultation! Nakupa.
Ufikapo Dar, hao wenyeji wa Pwani tunda lao common ni Madafu, sasa be care ! Ukiyamanga sana hayo side effect yake siku zijazo Jeans zako zote Tupa kulee !
Hutozivaa !
Ushan'fahamu ?

ok mkuu!nitakula kwa kiasi mkuu!hata arusha nakulaga kwa kiasi pale maeneo ya metropole!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom