nakuja dar wenyeji mpooo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nakuja dar wenyeji mpooo?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mc Tilly Chizenga, Mar 26, 2012.

  1. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,555
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    wakuu,niko njiani nakuja Dar toka my home town Arusha,though nakuja kuwaona baba na dada yangu ambao wanaumwa lakini nitapenda pia kukutana na wana jf especially "wakazi" wa MMU!asanteni



    UPDATES
    Yule mgonjwa wangu mmoja Baba yangu amefariki dunia usiku wa kuamkia leo tar 22 April 2012!msiba upo kinondoni muslim mle ndani,mwili utasafirishwa kesho alfajiri kwenda Tanga,Handeni kijijini Kwabaya kwa ajili ya mapumziko ya milele!
     
  2. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,555
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    nitafurahi kukutana na babu dc na babu odm,nataka kuona nani mzee zaidi,kichwani naamini babu dc amekula chumvi magunia mengi zaidi!
     
  3. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,555
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    nitapenda kukutana na Rejao na Ta muganyizi!nimenunua tape measure nataka nije kuwapima nani mwenye pua ndefu zaidi
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tupo mzee, karibu sana! Arumeru, vipi? Isije kuwa unakimbia uchaguzi na kusingizia kuona wagonjwa! :redface:
     
  5. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,555
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Kongosho kama utapenda tukutane appointment yetu itakuwa kituo chochote cha polisi kwa ajili ya usalama wangu!hautabiriki wewe!lol!
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Umehakikisha kuwa umelipa kodi ya nyumba maana ile notice inaisha mwezi huu wa tatu
     
  7. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Nani alikuambia hao wote unaotaka kuwaona wako dar??inawezekana wako hata nje ya nchi...Sasa kwanini usisubiri mpaka upige kura jumapili???
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Unakuja na usafiri gani? Kama unakuja na ndege nitakuja airport tuonane.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,907
    Likes Received: 14,510
    Trophy Points: 280
    Wakati nikiwa fomu six Old Moshi mwaka 1964, DC alikuwa Minaki sekandari fom foo. Nadhani ushajua nani mkubwa.

    Karibu sana Boko Basihaya kaunta ya juu
    Mhudumu anaitwa Joyce nitakuzawadia.
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Karibbu sana nakuandalia kigoli wa kukupa kampani hapa na pale
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Afu wewe kuna kitu umenidanganya niko kwenye hatua za mwisho kuhakikisha huo udanganyifu.., ole wako nikukamate..
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    tumehama!
     
  14. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,555
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    mmehamia wapi?mabwepande?kama ni huko sigusi kuna sifa mbaya!
     
  15. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,555
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Boflo,nakuja na zawadi yako...nimekununulia Cd ya Baikoko!lakini nitamtafuta Yahoo akuletee!teh!teh!teh
     
  16. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,555
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    husna acha kunidhalilisha bana!mi nipande ndege zenu mikweche?mi niko na Dar Express ndege ya ardhini!umekimbia mpwapwa?
     
  17. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,555
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    teh!teh!teh!Kimbweka we kiboko!anyway hamna shida ila huyo kigoli aje na boyfriend wake!
     
  18. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,555
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    kodi zote,ya nyumba na ya ofisi nishalipa mkuu!haina shida mkuu!
     
  19. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,555
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    nasikiaga stori zao wapo dar!kama nimekosea yeyote nitakayeonana nae poa tu!nitarudi ijumaa au alhamisi!btw mi ni wa arusha mjini sio arumeru!ila 2015 nadhani nitahamia arumeru kuna ka plot kangu huko
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Mbona mwenye nyumba amewasilisha madai mapya aise anakudai mahari ya mtoto wake ambaye uliahidi utamuoa
     
Loading...