nakuja dar wenyeji mpooo?

nakuja dar wenyeji mpooo?

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Posts
4,641
Reaction score
3,686
wakuu,niko njiani nakuja Dar toka my home town Arusha,though nakuja kuwaona baba na dada yangu ambao wanaumwa lakini nitapenda pia kukutana na wana jf especially "wakazi" wa MMU!asanteni



UPDATES
Yule mgonjwa wangu mmoja Baba yangu amefariki dunia usiku wa kuamkia leo tar 22 April 2012!msiba upo kinondoni muslim mle ndani,mwili utasafirishwa kesho alfajiri kwenda Tanga,Handeni kijijini Kwabaya kwa ajili ya mapumziko ya milele!
 
nitafurahi kukutana na babu dc na babu odm,nataka kuona nani mzee zaidi,kichwani naamini babu dc amekula chumvi magunia mengi zaidi!
 
nitapenda kukutana na Rejao na Ta muganyizi!nimenunua tape measure nataka nije kuwapima nani mwenye pua ndefu zaidi
 
Tupo mzee, karibu sana! Arumeru, vipi? Isije kuwa unakimbia uchaguzi na kusingizia kuona wagonjwa! :redface:
 
Kongosho kama utapenda tukutane appointment yetu itakuwa kituo chochote cha polisi kwa ajili ya usalama wangu!hautabiriki wewe!lol!
 
Umehakikisha kuwa umelipa kodi ya nyumba maana ile notice inaisha mwezi huu wa tatu
 
Nani alikuambia hao wote unaotaka kuwaona wako dar??inawezekana wako hata nje ya nchi...Sasa kwanini usisubiri mpaka upige kura jumapili???
 
Unakuja na usafiri gani? Kama unakuja na ndege nitakuja airport tuonane.
 
nitafurahi kukutana na babu dc na babu odm,nataka kuona nani mzee zaidi,kichwani naamini babu dc amekula chumvi magunia mengi zaidi!
Wakati nikiwa fomu six Old Moshi mwaka 1964, DC alikuwa Minaki sekandari fom foo. Nadhani ushajua nani mkubwa.

Karibu sana Boko Basihaya kaunta ya juu
Mhudumu anaitwa Joyce nitakuzawadia.
 
Karibbu sana nakuandalia kigoli wa kukupa kampani hapa na pale
 
Wakati nikiwa fomu six Old Moshi mwaka 1964, DC alikuwa Minaki sekandari fom foo. Nadhani ushajua nani mkubwa.

Karibu sana Boko Basihaya kaunta ya juu
Mhudumu anaitwa Joyce nitakuzawadia.
Afu wewe kuna kitu umenidanganya niko kwenye hatua za mwisho kuhakikisha huo udanganyifu.., ole wako nikukamate..
 
Boflo,nakuja na zawadi yako...nimekununulia Cd ya Baikoko!lakini nitamtafuta Yahoo akuletee!teh!teh!teh
 
Nani alikuambia hao wote unaotaka kuwaona wako dar??inawezekana wako hata nje ya nchi...Sasa kwanini usisubiri mpaka upige kura jumapili???

nasikiaga stori zao wapo dar!kama nimekosea yeyote nitakayeonana nae poa tu!nitarudi ijumaa au alhamisi!btw mi ni wa arusha mjini sio arumeru!ila 2015 nadhani nitahamia arumeru kuna ka plot kangu huko
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom